• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài Game N-Gage cho x6

zcxsad

có 1 số game nó nằm trong thư mục thì phải làm sao để cài chơi bạn

thư mục có chữ system hả..bạn coppi vào thẻ nhớ! nó hỏi muốn chép đè thì cứ yes ^^
rồi rs lại máy vào n-gage sẽ hiện icons game đó mà :)

ronglua95c

ban co the huong dan mình su dung game co file libs vs apps duoc ko ban , minh` coppy zo roi , vao ngage ma chg thay game dau ,@@

zcxsad

ban co the huong dan mình su dung game co file libs vs apps duoc ko ban , minh` coppy zo roi , vao ngage ma chg thay game dau ,@@

cài game kiểu này hình như phải dùng n-gage 2.0 thì phải ^^ bản của mình là 1.30
mà bản 2.0 thì mình hok cài dk theo cách này ^^

zcxsad

Hiện h chắc chưa có n gage ver 2.0 hả bạn ,mình search ko thấy .@@

tức là n-gage 2.0 nó hỗ trợ được nhiều game hơn bản 1.30 này ^^
máy mình là dòng cảm ứng nên nokia hok có n-gage cho mình đâu :(
mình đang chơi giả lập gpsp cũng hay phết :)
mỗi cái là sợ hỏng phím cứng wa"..hjx

ronglua95c

Bạn có gia la gpsp cho mình xin di, mình co cai , nhung choi lau lau mot vai game zo ko duoc, bi out ra lien , @@.

zcxsad

Bạn có gia la gpsp cho mình xin di, mình co cai , nhung choi lau lau mot vai game zo ko duoc, bi out ra lien , @@.

ok mình sẽ lập tobic riêng về giả lậi gpsp và một số game mình đang chơi ok ^^
mình phải up lên media nữa nên chắc hơi lâu ^^
sáng mai là có

minhducntt

sao vậy.bạn ko giúp mình vs.đang muốn chơi thử xem thế nào.mà ko nói đc,ai biết giúp cái nào.mình dùng x6 nhé v40

zcxsad

sao vậy.bạn ko giúp mình vs.đang muốn chơi thử xem thế nào.mà ko nói đc,ai biết giúp cái nào.mình dùng x6 nhé v40

máy bạn đã hack và cài roompatcher chưa..bạn phải nói rõ mình ms giúp dk chứ ^^

trungkuteyb

cài cái app n gage nó báo tâp tin bi lỗi là sao hả ban. Đã làm y nkư hướg dân. Máy mình 5230