• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài Game N-Gage cho x6

kulboy_vn

sao mình tải game như trên video về k fai đuôi .n-gate vậy thì chơi thế naò. Và cả 1số game nữa tải về rồi giải nén ra chẳg chơi đc gì cả chán wá đc mỗi các anflas3 thôi à, mà k biết cài bàn fim ảo thế nào cả

minhducntt

máy bạn đã hack và cài roompatcher chưa..bạn phải nói rõ mình ms giúp dk chứ ^^

máy mình ko phải gọi là hack nữa.mà mình còn tự làm đc bản FW riêng cho mình.chỉ ko biết sao ko chạy đc cái đó.mình bjo vừa hack dùng cái FW bản tình cuối của ong hoangphonghd xong.

zcxsad

máy mình ko phải gọi là hack nữa.mà mình còn tự làm đc bản FW riêng cho mình.chỉ ko biết sao ko chạy đc cái đó.mình bjo vừa hack dùng cái FW bản tình cuối của ong hoangphonghd xong.

:) à thì ra là thế :)
mình cũng sài bản đó mà..mình vừa test thử máy mình thấy roompatcher k bật dk file n97.rmb đó
mình cũng hok bít sao lun..trước mình cài là dùng fw gốc thi cai ngon ^^
ms cả n-gage h chán lắm oy :)
choi giả lập gpsb sướng hơn nhìu hi

zcxsad

sao mình tải game như trên video về k fai đuôi .n-gate vậy thì chơi thế naò. Và cả 1số game nữa tải về rồi giải nén ra chẳg chơi đc gì cả chán wá đc mỗi các anflas3 thôi à, mà k biết cài bàn fim ảo thế nào cả

bạn tắt Open4all RP+ chưa :)

minhducntt

:) à thì ra là thế :)
mình cũng sài bản đó mà..mình vừa test thử máy mình thấy roompatcher k bật dk file n97.rmb đó
mình cũng hok bít sao lun..trước mình cài là dùng fw gốc thi cai ngon ^^
ms cả n-gage h chán lắm oy :)
choi giả lập gpsb sướng hơn nhìu hi
vậy bạn chỉ mình làm sao chơi đc cái gpsb đi.chứ chán quá chả có game gì đặc sắc chút.tìm đc cái của bạn(cái video clip đánh nhau ý)thấy hay nên muốn chơi,vậy mà ko đc

lilzory

up lại file ngage 1.30_1541 giúp em với anh nhé,file anh up lúc nén bị lỗi rồi, cài vào là cứ bị file corupted:D thank anh nhé:D

zcxsad

up lại file ngage 1.30_1541 giúp em với anh nhé,file anh up lúc nén bị lỗi rồi, cài vào là cứ bị file corupted:D thank anh nhé:D

em dow lại đi :)
có thể do lúc dow bị lỗi!
anh vẫn cài bt mà?

zcxsad

vậy bạn chỉ mình làm sao chơi đc cái gpsb đi.chứ chán quá chả có game gì đặc sắc chút.tìm đc cái của bạn(cái video clip đánh nhau ý)thấy hay nên muốn chơi,vậy mà ko đc

bạn tìm trong diễn đàn mình nhé ^^
mình hok ol mt dk nên k hướng dẫn dk

lilzory

em down+cài được rồi,nhưg mà sao cài mấy cái game xong,em click vào game lại ko chơi đc,màn hình nó đen lại một lúc r out raToT em dùng N5233 anh nhé

minhducntt

cái game trên video ông up lại coi đi. download về có chơi đc đâu, vs cả hướng dẫn anh em cài bàn phím ảo chơi giống ông đi.chứ ko biết cài kiểu gì cả

thienmabadao

bạn vô setting>>application manager>>installed apps>> tìm virtualkey và uninstall nó đi và cài lại contron_para xem ^^ cài xong contron hãy cài virtuakey nha ^^
làm giống như bạn Gở bỏ virtualkey rồi cài thằng contron_para xong nó báo lỗi cài đặt là sao bị cái nầy vài à mà game thì cài đc rồi choáng quá bạn chỉ cách cài contron_para dùm nha

zcxsad

làm giống như bạn Gở bỏ virtualkey rồi cài thằng contron_para xong nó báo lỗi cài đặt là sao bị cái nầy vài à mà game thì cài đc rồi choáng quá bạn chỉ cách cài contron_para dùm nha

bạn tắt hết các patch trong roompatcher+ rùi cài vituarkey xem sao..:)

thienmabadao

bạn tắt hết các patch trong roompatcher+ rùi cài vituarkey xem sao..:)
nó báo lỗi cài đặt nữa tắt hết trong roompatcher rồi cũng vậy mình thì chỉ thiếu cái bàn phím thôi còn mấy cái kia cài xong rồi @@

minhducntt

có cài đc, cũng ko biết cover các control thế nào đâu,mình đã hỏi nhiều người nhưng k có ai giải đáp cả

dat90

Mình đã làm thành công như bạn hướng dẫn.Nhưng cài game xong ấn start để chơi thì không được mình dùng 5230