• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài TTPOD 3.41 cho những ai cài ko dc thành công 100%

tieudaodu

Bạn ơi Hình trong photobucket bị mất rồi, bạn up lại hình khác được không?

nhoveai6000

có ai giúp em với!! em xài n6120c. e cài ttpod 3.40 rồi úp lên bản 3.41 nhưng sao khi chay đến gần hết cây cài đặt thì báo lỗi là không thể cài đăt. e đã rs thẻ và máy cài lại vẫn không đươc.xin giúp dùm e.thanks nhìu

Nynk_102

có ai giúp em với!! em xài n6120c. e cài ttpod 3.40 rồi úp lên bản 3.41 nhưng sao khi chay đến gần hết cây cài đặt thì báo lỗi là không thể cài đăt. e đã rs thẻ và máy cài lại vẫn không đươc.xin giúp dùm e.thanks nhìu
Dùng bản 3.51 đi bác . Remove bản cũ trong thẻ đi rùi cài bản mới vô nhé.
Posted via Mobile Device

akaban

cho em hỏi 1 chút sao của em vẫn ko cài đc mặc dù làm theo hướng dẫn như trên rồi. Máy của em là N82 nhưng mà cài bản ttpod 3.41 buil 200981712 down tren diễn đàn mình về mà ko sài dc vẫn báo not support. Help me please

banlc

cho em hỏi 1 chút sao của em vẫn ko cài đc mặc dù làm theo hướng dẫn như trên rồi. Máy của em là N82 nhưng mà cài bản ttpod 3.41 buil 200981712 down tren diễn đàn mình về mà ko sài dc vẫn báo not support. Help me please

Bâyh đã có bản 3.51 rồi đấy, cài bản đó vào thử xem bạn. Nên nhớ là máy OS 9.1 hoặc 9.2 thì cài OK nhé.
Nhớ là remove bản cũ, vào apps manager để xóa cho sạch sau đó mới cài bản này.

you2youto

hiz chán quá, em muốn xài bản Eng của 3.51 cài vô cũng báo unable to install, chỉ cài đc bản VH, ai biết cách khắc phục chỉ em với.em cũng thử test như cách cài 3.41 mà chẳng được

DinhTuan

hiz chán quá, em muốn xài bản Eng của 3.51 cài vô cũng báo unable to install, chỉ cài đc bản VH, ai biết cách khắc phục chỉ em với.em cũng thử test như cách cài 3.41 mà chẳng được
Posted via Mobile Device
ban giai nen file rar bang xplore thi bi bao loi do,ban nen giai nen bang winrar hoac tren PC

ninhhot

May a cho e hoi ty.gai nen bang winrar la dung bang pm gi ha may a.e hoi ga phai k?day la lan dau e cai ttpod ma no cu bao unnable to install.may a biet thi chi dum e nha.?thanks nhieu

chjpfun

Posted via Mobile Device
may mjh lo format the nen gjo ko caj dc nua. No bao update err, unable install. Laj ko the remove ban cu dc. Mjh dung n73 caj ban 3.62. Cac pro jup voj

ninhhot

Posted via Mobile Device
may mjh lo format the nen gjo ko caj dc nua. No bao update err, unable install. Laj ko the remove ban cu dc. Mjh dung n73 caj ban 3.62. Cac pro jup voj

Co le Bi loi he thong do b.b thu 4mat may luon xem sao.
Posted via Mobile Device

chjpfun

Posted via Mobile Device
mjh dag can caj gap moj hoj cac pro. Co le do khj caj dat no dk vao he thog nhung mjh ko bjt cach de remove hoan toan. Vj no ko hjen trog qly pm. Cac pro jup em voj