• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.Hướng dẫn CFW s60v5 từ cơ bản đến chi tiết.•·´¯)«—

congtutrensan_9x

Bác nên thêm tất cả các mod căn bản có trg mọi FW (Fix lỗi, tùy biến) vào cho những ai mới tập cook để khỏi phải lục khắp forum để tìm kiếm

mình đã tổng hợp hết rồi bạn đọc kĩ topic nhé. Nếu bạn thắc mắc hay bị lỗi cần mod fix thì cứ đặt câu hỏi tại đây

iamstven

chủ tóp cho xin email mặc định để cho vào cfw vs trên mạng link die hết rồi

saker1990

...

Bạn ơi có thể cho chữ lớn hơn và thêm in đậm không, mắt kém, khó đọc lắm bạn :ar!

kui8x

lâu rùi không vào diễn đàn vote cho chủ top phát ! bài hay thật nhưng cái vấn đề hex dung lượng sang rofs2 ấy hướng dẫn rõ ràng và chi tiết hơn thỳ mọi người dễ làm hơn mình thấy nhiều cái hơi khập khiễng khiến người đọc không hiểu

iamstven

lâu rùi không vào diễn đàn vote cho chủ top phát ! bài hay thật nhưng cái vấn đề hex dung lượng sang rofs2 ấy hướng dẫn rõ ràng và chi tiết hơn thỳ mọi người dễ làm hơn mình thấy nhiều cái hơi khập khiễng khiến người đọc không hiểu

cứ lấy file rofs đã tăng dung lượng xóa data,Private,resoure,sys,System rồi vứt fwc của mình vào.khỏi phải tăng dung lượng :D

kui8x

cứ lấy file rofs đã tăng dung lượng xóa data,Private,resoure,sys,System rồi vứt fwc của mình vào.khỏi phải tăng dung lượng :D

nhưng máy không có thỳ bạn làm thế nào VD như c5 03 hay c5 06

congtutrensan_9x

Mình cần thay đổi thư mực nào để tăng tốc độ duyệt web vậy?:-?:-?:-?

không phải đổi thư mục. Bạn chuyển cacche sang ổ E hoặc cho cacche nằm trên tất cả các ổ.

. Chủ yếu phụ thuộc vào gói cước GPRS bạn sử dụng và mạng phủ sóng ở chỗ bạn :D

timkhang94

Vậy việc port fw từ C6 sang. Chỉ cần tải mỗi file Rofs2 của fw C6 rồi làm theo hd là dc phải k?:-?