• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

Kojiro

Super V.I.P
em đã làm theo hướng dẫn của anh,giờ chơi được game ngage nhưng game brothers in arms thì cứ báo là Kern exec 3.nghe lephunghien nói là do thiếu Ram nhưng Ram của máy em là 128,nhưng coi wa handy taskman thì còn 40.như thế có phải là thiếu Ram ko anh???:-/

Vấn đề RAM riếc gì đó ko nên thảo luận ở đây.
KJR ko quan tâm đến vấn đề này lắm nên ko biết sao cả, bạn có thể qua khu vực game hoặc thảo luận N73 để hỏi nhé!

kevinpda

em đã làm theo hướng dẫn của anh,giờ chơi được game ngage nhưng game brothers in arms thì cứ báo là Kern exec 3.nghe lephunghien nói là do thiếu Ram nhưng Ram của máy em là 128,nhưng coi wa handy taskman thì còn 40.như thế có phải là thiếu Ram ko anh???:-/
Posted via Mobile Device

Vao c:/private/10202be9.xoa 2001079.txt.restart may laj

teoteoteoteo83

minh cung giong voi tinh trang cua ban roi, minh tim nhieu nhung chua thay co cach nao hack dc, neu co cach nao thi ban giup minh voi, neu minh biet se giup cho ban,thanks... mail: teoteoteoteo83@yahoo.com.vn

anh em nao hack dc Nokia E52 v022 009 thi giup minh voi, cam on rat nhiu,hien gio minh dang rat can!
minh cung giong voi tinh trang cua ban roi, minh tim nhieu nhung chua thay co cach nao hack dc, neu co cach nao thi ban giup minh voi, neu minh biet se giup cho ban,thanks... mail: teoteoteoteo83@yahoo.com.vn

Chú ý viết bài có dấu tiếng Việt bạn nhé!

magus

các pác ơi,em down phần mềm Binsign về nhưng khg biết làm sao intall nó ra PC,các pác có ai biết làm khg chỉ em với

AndyCuong

Supper Moderators
các pác ơi,em down phần mềm Binsign về nhưng khg biết làm sao intall nó ra PC,các pác có ai biết làm khg chỉ em với

phần mềm Binsign không cần cài đặt nhé bạn , download về giải nén chép vào PC là dùng được a

magus

phần mềm Binsign không cần cài đặt nhé bạn , download về giải nén chép vào PC là dùng được a

em đã làm rồi giải nén vào D khi click vào thì văng ra,có cách nào khác khg anh

AndyCuong

Supper Moderators
em đã làm rồi giải nén vào D khi click vào thì văng ra,có cách nào khác khg anh

bạn up lên cer và k3y cho mình đi , mình sign hộ dùng bạn , muốn Sgin phần mềm nào up lên luôn nhé!

rosebeast

cho mình hỏi cách này có hack đc fw 202 trên e75 ko vậy, mình đã thử tất cả bản hello nhưng ko đc????

ninhhot

Hiện tại e75 fw 202 chưa có bản hellỗ nào hack dc.theo m nghĩ thì cách này cũng k thể hack dc đâu b

laohacpt

em vừa bị mất con N6120 v05.11, trưoc day da hack thành công. Bây jờ mua 1 con y hệt nhung v07.10. Bác nào biết cách hack nó chỉ em với.

NguyenTu

Super V.I.P
E75 hack theo kiểu nào vậy anh.e thử hết cách rồi. potay.com:(
e xài fw 202.12.01

Bạn k nói rõ sao bó tay? hiện tượng như thế nào? nhưng Bạn đã bao giờ update FW mới chưa? và thử bằng HelloOX 2.02 xem nhé.

tronghuy1609

mình cũng dùng e75 fw 202 nhưng đã thử tất cr các bản hello nhưng vẫn bó tay, mình tin là trên diễn đàn có các cao thủ hack đc con này nhưng còn đang giấu nghề, hic, dùng sign mệt quá. help???

hieu123

Bạn k nói rõ sao bó tay? hiện tượng như thế nào? nhưng Bạn đã bao giờ update FW mới chưa? và thử bằng HelloOX 2.02 xem nhé.

mình đã update bản mới nhất là 202.12.01. thử các bản hack nhưng ko xi nhê j hết.cài Hello vào nhưng cho nó chạy cả ngày vẫn chưa xong

Nynk_102

hiện tại v20 của N86 , v202 của E75 ..... Chưa thể hack dc các bác ạh. Chờ bản update thôi.

tuannghia84vn

Cảm ơn bạn rất nhiều
Nhưng ko hiêu sao mình làm mãi đến bước cuối cùng install RomPatch thi` lai bị báo lỗi ( Requested appelication access not granted
Ai biết giúp mình với , mình dùng E72 fw 021,024