• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

NguyenTu

Super V.I.P
Cảm ơn bạn rất nhiều
Nhưng ko hiêu sao mình làm mãi đến bước cuối cùng install RomPatch thi` lai bị báo lỗi ( Requested appelication access not granted
Ai biết giúp mình với , mình dùng E72 fw 021,024

bạn dùng xplore kiểm tra xem thư mục System trong ổ C có hiện thư mục Bin lên không nhé, nếu nó hiện rồi, bạn có thể load bản Rom Pacher khác về cài vào là OK đó

ht68

Có bạn nào hack được con E 66 rồi hướng dẫn chi tiết mình với!
Mình muốn lắm mà không biết làm thế nào được hết. Cảm ơn !

mckenzise

sao em cài RomPatch cho N93i lại bị lỗi Required access not granted thế nhỉ :(

Cái ROMPatcher của bạn có file Cer kô trùng với Cer nằm trong máy hoặc ROMPatcher có Cer bị lỗi nên nó báo vậy đó .

Bạn tìm cái ROMPatcher nào Unsigned rồi sign với Cer dành cho IMEI máy bạn đi là hết àh .

dungtak

mình băn khoăn không biết những dòng máy cảm ứng mới của nokia như 5800 5230 X6 ......thì không biết hack kiểu j hả mấy bác

AndyCuong

Supper Moderators
mình băn khoăn không biết những dòng máy cảm ứng mới của nokia như 5800 5230 X6 ......thì không biết hack kiểu j hả mấy bác

tất cả các máy bạn nêu điều Hack được hết rùi bạn.

yeah2009

Em hack con E72 của bạn e bằng cách dùng Hello Ox 2.03, đã lấy file cert và key ở trang OPDA, signed Hello Ox rồi, nhưng khi install Hello OX nó chạy mãi dòng chữ Unpacking files..., sau đó restart máy và chạy lại Hello Ox thì nó báo là Applying root cert....! a chỉ giúp e nhé! Thks a nhìu!!!!

nguyentanbinh

Well-Known Member
Em hack con E72 của bạn e bằng cách dùng Hello Ox 2.03, đã lấy file cert và key ở trang OPDA, signed Hello Ox rồi, nhưng khi install Hello OX nó chạy mãi dòng chữ Unpacking files..., sau đó restart máy và chạy lại Hello Ox thì nó báo là Applying root cert....! a chỉ giúp e nhé! Thks a nhìu!!!!

E72 của em không thể HAckphone bằng Heloox được nếu hack thì phải hackphone bằng JAF và Phonix bằng File cook ROF ok. chúc vui

AndyCuong

Supper Moderators

E72 FW mới nhất là dùng JAF hoặc Phonix, không Hack được bằng HelloOX nhé bạn.

ngovandang

N95 fw 31.015 dùng hello Ox 1.03 cài đợi appling chút rùi sign rompatcher sau đó chép installserver.exe vào c/sys/bin la ok các bạn nhé

vuong103

N85 V31.002

Lạy chúa tôi, mình mất cả tối với con N85 V31 này mà vẫn ko hack được.Thử 3 cách rùi,hic. Có pro nào biết cách hack ver này pm mình với. cho mình luôn file cần thiết nhé. Thanks !

Trunghuy90

Lạy chúa tôi, mình mất cả tối với con N85 V31 này mà vẫn ko hack được.Thử 3 cách rùi,hic. Có pro nào biết cách hack ver này pm mình với. cho mình luôn file cần thiết nhé. Thanks !

N85 V31 HACK BANG FLASH FW NHA BAN
HELLO KHÔNG LAM` GI` ĐUOC KHI O FW MOI' NAY` ĐÂU NHA:-?

vuong103

N85 V31 HACK BANG FLASH FW NHA BAN
HELLO KHÔNG LAM` GI` ĐUOC KHI O FW MOI' NAY` ĐÂU NHA:-?
Ặc ặc , mình đọc thấy 1 số diễn đàn kêu chỉ dành cho N97 ,5800. mà dùng cách ấy dễ hư máy ? Vậy là hết cách sao ? :((

Trunghuy90

Ặc ặc , mình đọc thấy 1 số diễn đàn kêu chỉ dành cho N97 ,5800. mà dùng cách ấy dễ hư máy ? Vậy là hết cách sao ? :((

hack bằng phoenix an toàn đến cả 100 % đó bạn!
Thử đi biết liền à!