• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

konvit

Máy cua em la 21.002 ạ. Em thử cả bằng helloOx1.05 rồi ko ăn thua anh ạ. ko biết là em format máy bao lần rồi nữa nản quá ah

hhieu

con E65 của em từ khi nâng FW lên 4.0633.74.00 thì không thể cài đc xplore để hack.đổi cả time vể 15-5-2007 để cài Drakkarious mà cũng không đc. toan bi báo là Certificate eror :| ai biết cách sửa giùm em :((

MinhThang

Manager
con E65 của em từ khi nâng FW lên 4.0633.74.00 thì không thể cài đc xplore để hack.đổi cả time vể 15-5-2007 để cài Drakkarious mà cũng không đc. toan bi báo là Certificate eror :| ai biết cách sửa giùm em :((

Hack bằng cách khác đi bạn, FW mới mà Sign cái HelloOX Hack xem có được không.

Kojiro

Super V.I.P

Đã trả lời bên kia rồi, đừng hỏi 1 vấn đề nhiều nơi :|

konvit

Buồn nhỉ để em lang thang mấy diễn đàn của tây xồm xem có hack đc ko vậy

gangster00123

bạn konvit ơi !!!! fw21 của N78 không hack được bằng Hello OX V1.05 đâu, bạn nên sử dụng v1.03 ấy
Không dẫn Link sang web khác Tham khảo ở đây nhé !!!!
bảo đảm được 100% vì mình hack rùi

àh !!! Xem bài của anh dep.zaj ấy có đủ cả đấy nhé !!!!!! Chúc hack vui vẻ

Last edited by a moderator:

Yuanmanta

Buồn nhỉ để em lang thang mấy diễn đàn của tây xồm xem có hack đc ko vậy
Hack Được mà bạn . Mình sử dụng Drakkarious . Đơn Giản . Không cần file key cer gì cả . Bạn set ngày tháng về 15 - 05 - 2007..sau đó cài drakk vào . bạn nhớ bỏ check chọn Pre - FP1 Phones nhé .Cài xong bạn vào x - plore ( có sẵn trong drakk ) Nhấn 0 . Chọn tick 4 cái đầu . Rồi ấn vào nút đỏ thoát ( phím nóng ) rồi vào HelloCarbide chọn menu .xong chọn yes nhé . Rồi thoát ra.vào lại X - plore .vào ổ C hoặc E ( mình không nhớ rõ ) :D thấy hack.rar đấy. Extract 2 file đó sang C:/sys/bin . Đại loại là chỉ cần có file installserver.exe vào C:/sys/bin là oke rồi . Sau đó thoát . Khởi động lại máy .Và cài phần mềm sign or unsign thoải mái . He he :D ..Có gì không hiểu bạn tự tham khảo nhé :)

Kojiro

Super V.I.P

Hack Được mà bạn . Mình sử dụng Drakkarious . Đơn Giản . Không cần file key cer gì cả . Bạn set ngày tháng về 15 - 05 - 2007..sau đó cài drakk vào . bạn nhớ bỏ check chọn Pre - FP1 Phones nhé .Cài xong bạn vào x - plore ( có sẵn trong drakk ) Nhấn 0 . Chọn tick 4 cái đầu . Rồi ấn vào nút đỏ thoát ( phím nóng ) rồi vào HelloCarbide chọn menu .xong chọn yes nhé . Rồi thoát ra.vào lại X - plore .vào ổ C hoặc E ( mình không nhớ rõ ) :D thấy hack.rar đấy. Extract 2 file đó sang C:/sys/bin . Đại loại là chỉ cần có file installserver.exe vào C:/sys/bin là oke rồi . Sau đó thoát . Khởi động lại máy .Và cài phần mềm sign or unsign thoải mái . He he :D ..Có gì không hiểu bạn tự tham khảo nhé :)

N78 mà bạn hack được Dakkarious thì mình xin từ chức SM của PV! :)

Nhắc bạn ko được tô màu chữ khi post bài nhé!

konvit

Đúng rùi hack bằng Dra ko đc mà vì đến bước vào Hellocarbin chọn menu ko đc mà bị out ra ngoài ngay.Ai biết bảo em với huhuhuhuhuhu

trecononline

mình dùng E 50 đã up firrm mới nhất và thử hack bằng các cách mà vẫn chưa dc!cài PM vẫn báo cer!có cách nào khắc phục k các bạn ơi!hay là firm mới thì chưa có hack dc nhỉ :( máy mình up xong ra ngôn ngữ theo máy là tiếng nhật :-S

duonglepro

Posted via Mobile Deviceem nhờ mấy anh chị bên kia lấy giúp file cert và key nhưng không sign được HeloOX và Map anh chị nào giúp dùm em với,sign xong nó báo Không cho phép truy cập ứng dụng,em xài 5320xm,số imei:355740022012662,

em sign bằng freesigner,signsis trên mobi,nhà k có pc nên đều làm qua dt,mấy anh chị giúp dùm em,

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Deviceem nhờ mấy anh chị bên kia lấy giúp file cert và key nhưng không sign được HeloOX và Map anh chị nào giúp dùm em với,sign xong nó báo Không cho phép truy cập ứng dụng,em xài 5320xm,số imei:355740022012662,

em sign bằng freesigner,signsis trên mobi,nhà k có pc nên đều làm qua dt,mấy anh chị giúp dùm em,

Bạn up file lên cho anh em sign giúp cho.

tuanquynh8083

Active Member
mình đã sing file Helloox để hack cho con E90 nhưng đều không được,bác nào tạo file sing giúp với
con E90 của em imei là:353659011227622
thank các bác!

Kojiro

Super V.I.P
mình đã sing file Helloox để hack cho con E90 nhưng đều không được,bác nào tạo file sing giúp với
con E90 của em imei là:353659011227622
thank các bác!

Bạn phải up file cer và k3y lên anh em mới giúp sign cho bạn được chứ :(