• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

giangvungtau

Suốt một tuần qua ngồi Việt hóa GG mới cảm thấy rất nan giải. Lòng nhiệt huyết vẫn còn nhưng không thể làm gì hơn vì ký tự của Trung khá nhiều, cái khó nhất là ghép từ của tụi nó, những cụm từ giống nhau thì chỉ có nước ăn cám:(

bạn rất nhiệt tình vì anh em,ủng hộ bạn;;)

Chienkon88

Suốt một tuần qua ngồi Việt hóa GG mới cảm thấy rất nan giải. Lòng nhiệt huyết vẫn còn nhưng không thể làm gì hơn vì ký tự của Trung khá nhiều, cái khó nhất là ghép từ của tụi nó, những cụm từ giống nhau thì chỉ có nước ăn cám:(

. . . . . . .

7. Thoát

bạn nhiệt tình vì mọi người quá !

phong tặng riêng cho bạn tước hiệu :

Người công dân nhiệt huyết
:D \-/ =D> :D =D>

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

PM quá PRO VOTHIEN Bạn rất nhiệt tình

MinhThang

Manager
Pm này 320x240 xài đc ko vậy? chưa xài but Thanks rồi nhé!

Test thử đi bạn, hình như là chỉ 240x320 thôi thì phải, hôm lâu có bung ra không thấy có hình nào là 320x240 cả.

thanhlongnd

Cái này nó đa chức năng như vậy, có lẽ sẽ đụng với 1 số phần mềm tiện ích khác như Smartsettings, Menu Editor ...

Nếu phần mềm không hỗ trợ màn hình 320x240 chỉ do thiếu ảnh thì việc mod rất dễ :)

azn13579

Sao mình cài bản này bị lỗi nhỉ?vào rồi nhưng bị đá luôn.hix,mình dung n95 8gb.help me

hth2813

Cái này nó đa chức năng như vậy, có lẽ sẽ đụng với 1 số phần mềm tiện ích khác như Smartsettings, Menu Editor ...

Nếu phần mềm không hỗ trợ màn hình 320x240 chỉ do thiếu ảnh thì việc mod rất dễ :)
nếu mod được cho 320-240 thì pro mod hộ với. Cái này nặng lắm rồi, đã cài cái này thì chắc phải xóa mấy cái như smartsetting đi thôi

kinken

E63 cài hình như là hỗ trợ màn hình.
Nhưng cài xong, vào pm nó hiện ra 1 khung toàn chữ TQ, rồi đứng im vậy lun. Là sao ta?

w2k

pác Thiện nhiệt tình với ace Pviet quá. chắc bản hướng dẫn này e phải in ra giấy, rảnh ở nhà tranh thủ ngồi vọc mới có hiệu quả. học thuộc lòng thì pó chiếu!!!

traicauhd

E63 cài hình như là hỗ trợ màn hình.
Nhưng cài xong, vào pm nó hiện ra 1 khung toàn chữ TQ, rồi đứng im vậy lun. Là sao ta?

mình cũng bị như bạn không hiểu chữ TQ không biết làm gì nữa

traicauhd

mình nhìn thấy cái hình TOÀN TIẾNG TQ trong mục data ggheart images anh so 3
ai hiểu tiếng TQ giúp với

thien13311

Active Member
@ traicauhd Mình ko biết tiếng Trung. nhưng mấy chữ đó chắc là. "Ko hỗ trợ màn hình" hoặc "màn hình không tương thích" gì đó :D

Status
Không mở trả lời sau này.