• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

datvietdatviet

a vothien ơi em có ý kiến này e đả có file ggheart.sis rồi giờ a post file data lên e down về coppy to E là ok men.như vậy đc không anh

tronghuy1609

bạn vothien ơi, sao cái menu ở mục 7 của mình, là mục hay nhất chỉ có 8 lựa chọn trong khi bản hướng dẫn của bạn có 9 lựa chọn, và lựa chọn thứ 8 là thoát, mình dow bản mà bạn up ở trang 1 đấy. vì thế nên lộn xộn cả lên, mình chẳng biết chỉnh font chữ ở đâu cả????? pm quá hay.

tronghuy1609

giao diện iphone có các tùy chỉnh hơi khác với DIY, các bác cẩn thận nha, ko có chuyên gia trung quốc nào việt hóa hẳng thằng này luôn nhỉ?? hay nhưng khó dùng quá. tụi Tàu nó giỏi ghê.

magus

có bạn nào biết cách thoát ra sau khi kích hoat GGheart khg,khg muốn dùng nữa thì thoát nó ra đó

magus

mình đã làm cách này nhưng khg được,mình xài handy trackman và kill nó luôn nhưng khg được mà còn bị resest máy nửa,resest xong nó vào lại GGheart chứ khg thoát ra được

datvietdatviet

đang down không piết dùng đc không.nhưng củng thanks vothien kái hehe.có giề tớ hỏi pạn sau

Xgamex

Bạn có thể chuyển bài hướng dẫn của bạn thành file *Doc được khôg ? Rất mong được bạn giúp đở :)

datvietdatviet

Pạn vothien thân mến.tớ nghe pạn là không dùng xflo để giải nén.cho nên mải khôg dùng đc.đến lúc khôg mún dùng nửa.thì tớ giải nén pằng xflo thì lại thành côg:D haha đúng là trog cái rủi có cái may.nhưg chưa pít sử dụng thế nào.vào đc h khôg thoát đc.pấm nút đỏ thoát ra màn hình chủ thì lai hiện lên.hic giúp tớ.help me
làm thế nào để cài : đang ở màn hình chủ sủ dụng như cuả máy.pấm menu thì sẽ hiện lên iphone thế các pạn.toàn ô vuông tớ chỉ trọn bừa.hd ở pài 1 tớ không hểu lắm.pạn nào hướg dẩ pằng hình ảnh giúp tớ kái.hù chạy đc pm h sướg wuá không mún ngủ.tội kái là không pít dùng :D

Last edited by a moderator:

dollarviet

Pạn vothien thân mến.tớ nghe pạn là không dùng xflo để giải nén.cho nên mải khôg dùng đc.đến lúc khôg mún dùng nửa.thì tớ giải nén pằng xflo thì lại thành côg:D haha đúng là trog cái rủi có cái may.nhưg chưa pít sử dụng thế nào.vào đc h khôg thoát đc.pấm nút đỏ thoát ra màn hình chủ thì lai hiện lên.hic giúp tớ.help me
làm thế nào để cài : đang ở màn hình chủ sủ dụng như cuả máy.pấm menu thì sẽ hiện lên iphone thế các pạn.toàn ô vuông tớ chỉ trọn bừa.hd ở pài 1 tớ không hểu lắm.pạn nào hướg dẩ pằng hình ảnh giúp tớ kái.hù chạy đc pm h sướg wuá không mún ngủ.tội kái là không pít dùng :D

bạn này có vẻ thích post hỏi người khác nhỉ hihi:D. nói thế thôi, không biết thì phải hỏi nhưng bạn nên chọn lọc câu hỏi mà mình đưa ra.đừng có thấy hơi có vẻ khó làm là post hỏi ngay được. nói thực là mình download phần mềm này về máy xong là tự cài đặt và tự mày mò sự dụng mà ko đọc hướng dẫn của chủ topic. không phải là mình coi thường hướng dẫn của vothien mà là mình thấy vui hơn khi tự mình khám phá phần mềm. chỉ khi nào không thể khám phá được nữa thì mình mới đọc hướng dẫn. bạn cứ yên tâm vọc máy, không sợ làm hỏng máy đâu hihi cùng lắm là fomat 4 ngón thôi mà:p

datvietdatviet

Vothien nói là sẻ khôg theo pm này nửa thế mình pó tay pm này oài khó sd qá.nếu có hưỏg dẩn pằng hình ảnh may ra pít chút ít. Nghe pên topic Có thể Việt hóa GGheart v1.52 bằng cách dùng Font Creator khỏag 5năm nửa mới vh xog pm này. Troáng wá ta.pm này cài xog oài h hok pít sd chả nhẻ h lại fải remove pm đi.hic hic

dollarviet

Không ai wua đây giúp minh nhể ae pdaviet đâu hết oài help me

bạn cần giúp đỡ j thì nói rõ ra, nếu được mình sẽ giúp. giờ dùng quen rồi + thích phần mềm nữa nên cũng ko quan tâm bẳn vh j lắm hihi

vuthientruong

Các mod chỉ dùm e cái khóa phím như iphon thế nào vậy e lần mò mấy hôm nay rồi mà ko thể tìm ra .hứơng dân bằng h/a càng tốt,phần mềm hay quá .

datvietdatviet

Mình vào ung dụng mở ggheart ra thi thấy một loạt như iphone.vấn đề of tớ là cài đặt ntn để dùng như giao diện of máy.ví dụ đang ở màn hình chủ mở khoá pấm menu hiện lên giao diện of máy thay vào đó là đang ở màn hình chủ (như iphone) pấm mở khoá hiện lên giao diện (như iphone) help me.thanks

baeanhvaem

Cái ông datvietdatviet này chuyên môn hỏi những câu khá ngớ ngẩn.nên ch6jn lựa câu hỏi mà hỏi thì mọi người sẽ dễ giú đỡ bạn hơn

Status
Không mở trả lời sau này.