• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

datvietdatviet

Jabtaskman mình có rồi.ý of mỳnh là cài đặt ntn để dùng giống như iph0ne (khi thóat khỏi ggheart thi giao dien s60v3 vẩn la iph0ne) kiểu như thay đổi theme ấy.chứ mình thoát ggheart ra thì lại vẩn là giao diện of s60v3.kác pạn hiểu ý of mỳnh khôg

datvietdatviet

Thế các pạn dùng pm này làm gì.vào ứng dung mở ggheart xem đúng như iph0ne.th0át ra là hết.hù thế lúc nào củng fải mở úng dụng àh.thế hình ảnh trog photos chỉ để xem chứ khôg làm được walpaper ah

MinhThang

Manager
Thế các pạn dùng pm này làm gì.vào ứng dung mở ggheart xem đúng như iph0ne.th0át ra là hết.hù thế lúc nào củng fải mở úng dụng àh.thế hình ảnh trog photos chỉ để xem chứ khôg làm được walpaper ah

Chính xác là cứ để cho nó chạy ẩn, thoát là hết đây là cái hay của SYM để vọc, nếu muốn như iP thực thụ thì làm 1 quả iP về sài sẽ y chang luôn.

datvietdatviet

vothien12345 mình tưởng nó như theme cài đặt khi thoát ra thì sẽ thanh iphone cơ nhưng khôg fải.hoá ra kái này chỉ vào xem thôi.lúc nào củng fải ở menu.mình tưởg dùng đc như iph0ne ví dụ nhu : ruột iph0ne vỏ thì s60v3.tớ tườg là đang ở màn hình chủ pấm menu có như iph0ne cơ

vuthientruong

Mod vothien đâu rồi chỉ dùm anh e cái khoá phím như iphon cuả gghert cái nào ,hỏi maĩ mà ko thấy mod trả lơi vậy

vuthientruong

Xin mod vothien noí rõ hơn dc ko ,ý bạn là down bộ data về là sẽ có khoá phím iphon phải ko,mình post trên điện thoại nên ko hiểu,xin đưng trách minh nhé

magus

mình đã xóa file autostar rồi nó khg tự khởi động nữa nhưng vẫn bị resest máy mổi khi thoát ra,có cách nào để khg bị tình trạng này khg các pác

dollarviet

vothien12345 mình tưởng nó như theme cài đặt khi thoát ra thì sẽ thanh iphone cơ nhưng khôg fải.hoá ra kái này chỉ vào xem thôi.lúc nào củng fải ở menu.mình tưởg dùng đc như iph0ne ví dụ nhu : ruột iph0ne vỏ thì s60v3.tớ tườg là đang ở màn hình chủ pấm menu có như iph0ne cơ

cái bạn này viết lung cả lủng củng. chẳng hiểu bạn muốn j nứa. nếu muốn cái theme giống Ip thì vào topic theme mà tìm.hic botay toàn tập

Mới có bản 1.60 nặng 15,8MB :(

bác Kojiro ơi bản 1.60 có thêm được chức năng j hay ko, nếu bác có thì share em với. đang máu em này :D

dollarviet

híc đọc mấy cái bài của bạn mà cảm thấy buồn cho bạn quá,chẳng biết vọc phần mềm j. bạn muốn dùng ảnh chụp của điện thoại hay ảnh copy ở ngoài làm walpaper cho phần mềm vẫn được mà

vuthientruong

Thien ơi làm ơn nói rõ hơn về cach cài đặt khóa phím dc ko,thông cảm cho m nhé hỏi nhiều quá

dollarviet

mình vừa cài bản 1.60. hic cảm nhận ban đầu của mình là bản này chạy nặng hơn bản 1.52 . giao diện có một số thay đổi nho nhỏ. đã tăng từ 4theme thành 5theme. hihi vừa cài xong đang khoái. vọc tiếp đã. có j sẽ chia sẻ với mọi người típ

dongdieu

Thấy như bình thường thêm 1 theme mới thật nhưng hình như ko có khóa phím iphone.nt có vẻ dễ hơn

dongdieu

Ai hướng dẫn mình cách di chuyển icon và đổi tên ứng dụng trên ggheart 1.60 ko

Auto

Di chuyển thì bấm đè phím giữa 1lúc là muốn "bốc" ntn tùy thích :D

tronghuy1609

Bản này quả thật giảm tối đa dung lượng RAM khi chạy GG, bản 1.52 chì cần đổi giao diện là thấy RAM bị mất đáng kể, còn bản 1.60 nó tự giải phóng bộ nhớ nên không hề gì;;)

Ở giao diện DIY có thêm mục Lịch Block\-/

Khóa phím như Iphone từ bản 1.52 mình vẫn chưa thấy mặt mũi nó ra sao cả:(

Ở bản 1.60 đã có khóa bàn phím Iphone rất tuyệt, chỉ cần không dùng đến 1 lúc là nó tự khóa
bản này ở đâu vậy bạn??? bản 1.60 có khóa fim đấy??? mình thích dùng ggheart quá mà ngại tiếng trung với lại dùng cũng ko rành lắm, muốn nó theo ý mình khó quá.

Thangnd31082

ĐÃ MÒ RA CÀI ĐẶT TẮT-MỞ CHỨC NĂNG KHÓA PHÍM KIỂU IPhone trên GGheart. Đang xử lý ảnh , sẽ up lên cho anh em sau nhé !
Ơ bản mới 1.6 anh em chỉ cần khóa phím và chờ thêm ít giây ( tùy theo bạn đặt thời gian chờ cho screenSaver trên máy bao lâu _mặc định khoảng 30s) Xong xuôi mở khóa phím ( bật nắp trượt với máy trượt ) sẽ thấy cá tung tăng bơi lội và giao diện khóa phím kiểu Iphone xuất hiện ! Lúc này bạn chỉ việc mở khóa thêm nhát nữa là máy sẽ mở hoàn toàn , mỗi tên trược từ trái qua phải y hệt Iphone --> quá tuyệt , tuy nhiên sẽ là rườm rà nếu người dùng không thích --> do vậy cần biết cách cài đặt tắt -bật chế độ này !

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.