• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

Bo0Bo0

THanks bạn nhưng vẫn muốn có 1 ngày việt hóa được phần mềm hoặc ai đó ENG hộ cũng được
Ước gì giúp được các bác

huydateh00

mình rất cảm ơn bạn đã viết bài hướng dẫn cho mọi người xem. Có điều là khúc đầu mình đọc hiều nhưng đến khúc sau đoạn 7.2.2 ko biết làm như thế nào cả theo hướng dẫn từ đoạn đó mình loạn cả mắt, nếu đc bạn up hình theo kem hướng dẫn cho mọi người dễ hỉu hơn nha . thank !

fabregas2000

Híc. Làm sao để khóa đc phần nhắn tin với hộp thu đến vậy các bạn. Adv locks chỉ khoá đc của máy. Còn cái này po tay.

nonooboy

mình để ở chế độ IPhone mà lúc khóa phím thì ko giống như Iphone , mình thấy có hình 2 con cá hề trong bộ sưu tập mà hình đó là hình khóa phím của Iphone chắc chỉnh giống khóa phím Iphone đc hả Vothien
Với lại ko có hình cũng chả hỉu gì , vì toàn tiếng Trung Hoa Anh Hùng @_@

Thangnd31082

Khong biet cac pan cai the nao chu minh thi khi gia nen ra đc mot loat file toan duoi gres va png co moi ggheart duoi sis thi con cai đc.xong chang co tac dung gi.mo ra lai con pi sap nguon nua chua.hu so wua minh xoa luon.cac pan lam the nao giup to voi.minh onl pang đt dung xoa nha

TRong file đó có cái hướng dẫn bằng txt mà . Đại khái làm như sau :

1. FIle .sis (hay six) thì cài vào máy
2. Tệp data thì giải nén ( chép đè vào thẻ nhớ )

Thangnd31082

Ban chép thư mục data vào thẻ là chạy ngay. Vì cái này dung lượng File sis lớn 12.02 MB nên TÁCH RA cài CHO nhanh thôi mà

dollarviet

Lam gi co data nao to giai nen ra toan thay file lung tung duoi gres va png...va ggheart duoi sis.to giai nen het ra the nho.the ma khi cai ggheart xong mo ra no sap nguon luon,mo ung dung khac cung the.hu via so wua.pan post han hinh anh huong dan tu luc giai nen toi luc cai xong cho to xem nhu the nao voi.chu huong dan the nay to ko hieu.to ol pang dt dung xoa nha.

bạn nên kiểm tra xem bạn down đã đúng phần mềm của VoThien chưa. nếu đúng thì file tải về sẽ là GGhaert_1.52+Full data.zip. giải nén ra có 1file cài đặt, 1folder data và một read.txt . cài đặt file ggheart 1.5.sis vào ổ E. cài xong bạn copy ggheart trong data giải nén trên vào E/data( nếu có hỏi copy đè không thì cứ ok có ĐÈ ;)) ) . kết thúc là chạy chương trình thôi. hihi cái này toàn tiếng Trung Quốc nên lúc đầu hơi khó khăn để dùng. dùng nhiều sẽ thành quen thôi. mình mới cài cái này đêm qua, đến giờ thì đã dùng thành thạo các thao tác cơ bản rồi. chúc bạn may mắn

Chỉnh sửa cuối:

nonooboy

Vothien ơi mình để chế độ Iphone , mình muốn lúc khóa phím cũng giống Iphone là có hình 2 con cá , muốn mở khóa là nhấn luôn phím qua trái thì như thế nào , mình toàn để nó tự khóa mới ra khóa kỉu Iphone , còn mình tự khóa là nó ra cái khóa bình thường của máy , mình xài nắp trượt

kinken

Cài trên E63, cài ggheat.sis rồi, vào E:/data sao ko thấy foder: ggheat nhỉ?
Mình faỉ tạo tmục đó hay chép thẳng vào E:/data/DATA
Ko chép tmục Data này vào pm ko chạy đúng ko?

magus

tiếng hoa khó quá,cố lên anh chiencoi ơi,anh em S60 V3 đang dỏi theo từng ngón tay của anh đó

kinken

Ko hiểu ý của mình rồi.
Giải nén ra đc tmục DATA, chép vào E:/ thì báo là trùng tên vì trong thẻ nhớ đã có tmục data rồi.
Ý của mình hỏi là chép vào E:/data/ggheat có đúng ko? Mình cài ggheat.sis rồi but vào E:/data ko thấy tmục ggheat thì làm sao?
Làm gì mà nản 1000 lần 3, tui thấy trả lời còn muốn nản hơn!

Thangnd31082

E thay co weather data.txt va weather data 2.txt co fai khong ha a.ma giai nen no vao the nho chu e dau co thay coppy nao ha anh

Ko hiểu ý của mình rồi.
Giải nén ra đc tmục DATA, chép vào E:/ thì báo là trùng tên vì trong thẻ nhớ đã có tmục data rồi.
Ý của mình hỏi là chép vào E:/data/ggheat có đúng ko? Mình cài ggheat.sis rồi but vào E:/data ko thấy tmục ggheat thì làm sao?
Làm gì mà nản 1000 lần 3, tui thấy trả lời còn muốn nản hơn!

Thấy anh em nhiều người còn "ga huyền" quá nên Thangnd31082 tôi lặn lội sang tận bên China lấy về Fie cài đặt nguyên bản của phần mềm này cho anh em xài tạm, tuy nhiên FIle gốc này dung lượng khi chưa cài đặt lên tới 12,02 MB nên cài đặt sẽ hơi lâu nhưng được cái chỉ click một lần duy nhất ! Làm thế này là đã không phải với VOthien khi vothien đã trích xuất em này thành 1 File SIS + 1 Folder Data cho anh em tiết kiệm công sức KHI cài dặt _ Nhưng biêts làm sao được nhiều khi dọn hết cỗ lên rồi mời mọi người dùng nhưng mọi người còn e thẹn mà !:(:p

Tải Tại ĐÂY nhé ! ( Link 4shared- dung lượng 12,02 MB )

dollarviet

Cài trên E63, cài ggheat.sis rồi, vào E:/data sao ko thấy foder: ggheat nhỉ?
Mình faỉ tạo tmục đó hay chép thẳng vào E:/data/DATA
Ko chép tmục Data này vào pm ko chạy đúng ko?

bạn cài phần mềm này vào thẻ nhớ chứ. nếu chính xác cài vào thẻ nhớ thì bạn copy folder ggheart ở cái data bạn giản nén vào E/data,nếu nó có hỏi chép đè ko thì cứ chép đè. chúc bạn thành công

datvietdatviet

Pm này không sử dụng đc trên n78 hay sao ấy.mình đả giai nén ra file ggheart.sis mình kài vào máy.file weather data.txt va weathear data2.txt minh giai nén vao data to e ma không chạy đc.click vào nó chỉ nháy kái là thôi.co lúc con sập nguồn nữa.file mình down về la ggheart 1.5 full + data.zip co fải không

datvietdatviet

Ô hay free unrar đâu có giải nén đuôi zip chứ.em vừa down lại.mất thêm 22 nghín nửa thế mà mở ra nó páo là : corrupt ggheart 1.5 full +data.zip .trời ơi lại mất nửa tháng phụ cấp.không biết tại em ngu hay tại c0n n78 này ngu.mà sao anh vothien bít em là bộ đội.mấy anh khóa nick pdadatviet cua em vì lý do tv không dấu.khổ quá mổi khi mún ol lại fải mượn máy ngừơi khác ol.hix hix.mấy anh hổng chịu thông cảm cho thằng em

datvietdatviet

Đc ra ngoài thì nói làm gì.mà ra wuán đt chúng nó củng chẳg có.mà ra wuản net thì không có usb mà co nó củng không cho cắm

nonooboy

Vothien ơi mình để chế độ Iphone , mình muốn lúc khóa phím cũng giống Iphone là có hình 2 con cá , muốn mở khóa là nhấn luôn phím qua trái thì như thế nào , mình toàn để nó tự khóa mới ra khóa kỉu Iphone , còn mình tự khóa là nó ra cái khóa bình thường của máy , mình xài nắp trượt

ko ai trả lời giúp mình nhỉ bùn ghê @_@

Status
Không mở trả lời sau này.