• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

datvietdatviet

Vothien post mình xim pản 1.6 với.h pít dùng oaì.pản 1.5 này khôg có khóa như iph0ne.hình cá bơi ở trên pạn up lên đo.mình gọi thì hiện lên hình đó nhưg h khôg hiểu mò vào cái gi nó lại ra như cuả máy

nonooboy

cách cài tương tự bản 1.52 hả Vothien ^^
với lại zo Quản lý ứng dụng xóa GGheart1.52 thôi có cần xóa cái gì không , có copy file data gì ko

Chỉnh sửa cuối:

dongdieu

Mình ko cần copy file dât gì cả chỉ thấy cài xong là ok thôi.Nó cho mình chọn 1 trong 5 theme và vào GGheart thôi;;)

nonooboy

mình rất khâm phục sự nhiệt tình của bạn ^^ , cố gắng lên nhé ,
vì 1 GGheart Việt hóa ^^

nonooboy

Mặc định khóa phím kiểu Iphone gồm 3 nền chính.

1.

giúp mình chỉnh kỉu khóa đó nha , mình cái 1.60 rồi ^^ .................................

2.

3.

Ngoài ra có thể thay bất kỳ hình nền nào vào phần khóa phím kiểu Iphone này

Tất cả cài đặt nằm tại Menu 7 như hướng dẫn trang đầu, bản 1.60 này phần cài đặt không khác so với bản 1.52

[video=youtube;Mkxf3FmBY9k]http://www.youtube.com/watch?v=Mkxf3FmBY9k[/video]​

giúp mình chỉnh kỉu khóa đó nha , mình cái 1.60 rồi ^^ .................................

datvietdatviet

Mình cài 1.60 máy páo là file corrupted.đả gỡ 1.52 trươc khi cài.ae cho hỏi 1.60 có gì hơn 1.52 khôg

leminhhai111

Cái này phải vọc và vọc thường xuyên thì mới tìm thấy dc nhửng cái hay cũa nó. Chứ mình nghĩ bỏ rơi kg đụng tới nó khoảng 10 ngày chắc sẽ quên cách sử dụng < cũng may nó cũng có vài 1 cái biểu tượng trc dòng chử nên cũng đở >

haipro138

em đọc bài ùi nhưng vẫn không hiểu rút cuộc PM này có công dụng gì nữa.bác nào giải thích giùm e đi.mà em đang xài N82 thi cài PM này được không vậy mấy bác.chưa dow nhưng thanks trước tính sau.

Auto

Mình cài như Thiện nó mà chờ wài hổng thấy nó khóa gì hết chơn :D

dongdieu

Mình cũng như bác auto chờ hoài chờ mãi chả thấy gì đã khóa phím thông thường luôn

Mìh làm như vothien hướg dẩn mà kô khoá nó vẩn khoá menu * of n0kia

Vừa mới post đó
Nếu không thấy gì bạn làm thêm bước sau

Giao diện DIY

7.5
Có tất cả 09 mục bạn chọn kích hoạt các mục sau (nhớ nó phải hiện ô màu xanh nhé)

1
3
4
6
7
9

=====================================================

Giao diện Iphone

7.4

Làm tương tự

datvietdatviet

Vothien àh 7.5 là vào web mà hay là mình dùng 1.52 nên khôg có còn 7.4 giao diện iph0ne thì có 7.6 và 7.7 khôg vào đc 7.8 là thoát

datvietdatviet

giao diện of iphone thì đúng là như thế.nhưng mình chọn gd DIY thì khôg lên hình như trên.nhưng khoá fím of iph0ne thì chỉ cần kài of iph0ne khôg cần cài of DIY là đc fải không

Status
Không mở trả lời sau này.