• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

baeanhvaem

Dung jabtaskman kiem tra ram ay ban.minh dung n81,ram co 75mb,xai tet ga ma ram trong luc nao cung tren 30mb.dung nhu a vothien noi,day co le la pm dinh nhat v3 hien nay,va cung kho xoi nhat hien nay lun.cac pro nha ta eng hay viet hoa deu khoc can nuoc mat.:))
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Dung jabtaskman kiem tra ram ay ban.minh dung n81,ram co 75mb,xai tet ga ma ram trong luc nao cung tren 30mb.dung nhu a vothien noi,day co le la pm dinh nhat v3 hien nay,va cung kho xoi nhat hien nay lun.cac pro nha ta eng hay viet hoa deu khoc can nuoc mat.:))
Posted via Mobile Device

MỌi người từ bỏ Việt hóa phần mềm này lâu rồi bạn ạ ! Vì sao ? Vì ai thích dùng cái này đều đã trải qua 1 khóa học cấp tốc Tiếng China rồi !:))

Ý kiến về GGheart việt

hôm trước em có post bài link load ggheart eng ma bi del matem chỉ thấy bên kia post như vậy mang về cho anh em xem sao thôi.
hôm nay em xin đóng góp một ý kiến về việt hóa.nếu mình không change đc font thì thay nó bằng hình ảnh được không nhỉ.ví dụ như thế này chẳng hạn.
. ít ra anh em dùng cũng hiểu một chút.thằng hải mobile nó có bản việt hóa mà nó bắt ra quán nó cài hết 100k cơ em vào giả vờ copy nhạc vào máy mà tìm mãi trong copputer của nó không thấy đâu cả.nản quá không post lên được cho anh em xài.

vuvantuan59

Ừ ý tưởng tốt nhưng ai làm đây ! Mình cũng thích cái này lắm có bản nga với anh hóa sài vẫn không thích mong cao thủ nào ra tay việt hóa thì tốt .
Thank !

Ah cho em hỏi các anh có phần mềm nào gửi file .sisx wa bluetut không em mượn nó bắn trộm sang hê hê hê.máy nó là N81 8g máy em cũng N81 nhưng 2g

Hôm nay em xin đóng góp một ý kiến về việt hóa.nếu mình không change đc font thì thay nó bằng hình ảnh được không nhỉ.ví dụ như thế này chẳng hạn. ít ra anh em dùng cũng hiểu một chút.

Chỉ cần vào phần cài đặt chọn màu fonts chữ trùng với màu nền như thế này thôi. Đơn giản chứ đâu có phức tạp!!

Nhưng Mà cái Icon trên sửa thành giống mặc định của máy cho ai dùng wen thì vào biết lối mà dùng ý chứ em không có icon anh có icon thì thay giùm cái hehe biết ơn anh nhiều.Với lại vào thay đổi màu font như nào ấy chứ.em còn khồng biết menu7 trong bài hướng dẫn của anh ở chỗ nào trên điện thoại nữa.hjx em gà quá

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
hôm trước em có post bài link load ggheart eng ma bi del matem chỉ thấy bên kia post như vậy mang về cho anh em xem sao thôi.
hôm nay em xin đóng góp một ý kiến về việt hóa.nếu mình không change đc font thì thay nó bằng hình ảnh được không nhỉ.ví dụ như thế này chẳng hạn.
. ít ra anh em dùng cũng hiểu một chút.thằng hải mobile nó có bản việt hóa mà nó bắt ra quán nó cài hết 100k cơ em vào giả vờ copy nhạc vào máy mà tìm mãi trong copputer của nó không thấy đâu cả.nản quá không post lên được cho anh em xài.

Làm gì có Vh hay EN hóa gì đâu bạn, bạn thấy tận mắt chưa hay chỉ nghe giơ thổi qua thôi, bạn có Link EN hóa thì úp vào đây coi, còn cái vụ sửa hình giao diện thì không được vì đã thử rồi.

Bạn có thể yêu cầu Vothien chỉ cụ thể cách chọn font cho trùng màu nền sài cho oách.

hjx anh nào có phần mềm send file sisx qua blutut không cho em với .ăn trôm của thằng kia cái nào.không phải việt hóa cho tốn công.

Không send file đc bạn ạ.minh load X-plore về cài vào máy mà không được nó báo lỗi.ẹc.anh thien ơi em nhờ đc một cao thủ biết tiếng china anh gửi cho em đoạn cần dịch được không anh.anh cho vào file cho dẽ nha anh.hi vong là sẽ được.

MinhThang

Manager
hjx anh nào có phần mềm send file sisx qua blutut không cho em với .ăn trôm của thằng kia cái nào.không phải việt hóa cho tốn công.

dùng x-plore đó có chức năng gửi file qua blutooth mà

Không send file đc bạn ạ.minh load X-plore về cài vào máy mà không được nó báo lỗi.ẹc.anh thien ơi em nhờ đc một cao thủ biết tiếng china anh gửi cho em đoạn cần dịch được không anh.anh cho vào file cho dẽ nha anh.hi vong là sẽ được.

Kiếm chỗ nào hợp lý mà bàn các bác nhé, không phải đụng đâu bàn đó như thế, chủ Topic này xưa nay nổi tiếng là nóng tính lắm đấy.;;)

datvietdatviet

Kiếm chỗ nào hợp lý mà bàn các bác nhé, không phải đụng đâu bàn đó như thế, chủ Topic này xưa nay nổi tiếng là nóng tính lắm đấy.;;)

anh thắng cho em hỏi cái.khi sừ dụng ggheart thi chuông tin nhắn của máy khôg kêu.anh có biết lấy chuông tin nhắn trog ggheart không giúp em với.thanks anh

tqh_825

Mọi người cho em hỏi khi sử dụng nhắn tin của gg 1.60 thì em thấy chữ nhắn tin nhỏ quá em ko nhìn rõ. Khi viết tin nhắn trả lời thì nửa dưới của tin nhắn bị mất. Ai bít cách sửa sao không. Thx!!!

giangvungtau

Mọi người cho em hỏi khi sử dụng nhắn tin của gg 1.60 thì em thấy chữ nhắn tin nhỏ quá em ko nhìn rõ. Khi viết tin nhắn trả lời thì nửa dưới của tin nhắn bị mất. Ai bít cách sửa sao không. Thx!!!

thui thì bạn đừng xài cái kiểu này nữa,xài tin nhắn gốc đi,ko thì dùng phần mềm tin nhắn FreeSMS giống Iphone còn đẹp hơn đó bạn àh;;)

Status
Không mở trả lời sau này.