• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

hiep277

Bac vothien noi dung roi.. Nhung dung luong ban nay cao hon lai upload truc tiep tai trang chu len chac chan se co cai tien E mu tieng trung len chi mo mam thoi.. Nhung theo E khi test ban moi nay thay toc do nhanh hon va on dinh hon.. Bac vothien biet tieng trung kham pha ho Anh Em xem co gio moi khong.. Xin loi E post bang mobile

datvietdatviet

Bác minhthang không tin ah.lần trước em down,tr0ng tk có 5k mà down xong tk tăng lên 5k2 mà.khi down em chi để tk khoảng 1k thôi thế nên thoải mái down qua mobile.nhiều khi down xong tk vẩn giử nguyên.nhưng down như vậy hơi chậm.có thế em mới down đc nhiều pm chư.

ngovandang

Sao mình cài vào thẻ rồi chép data vào(do có 1 data chứa font nên đổi tên thành là datas) vào chạy nó cứ trơ ra bạn nhỉ?(Mình dùng N78)

MinhThang

Manager
Sao mình cài vào thẻ rồi chép data vào(do có 1 data chứa font nên đổi tên thành là datas) vào chạy nó cứ trơ ra bạn nhỉ?(Mình dùng N78)

Cài bản 1.6 chỉ 1 file Sis khỏi chép chiếc gì xem có được không em.

anh thiên ơi cho em hỏi sao em cài đặt và chép đè data rồi vào thi nó lại thoát ra luôn vậy anh.Em dùng nokia N81

datvietdatviet

Cài bản nào mà bị thế vậy bạn.cài bản mình đưa ở trên kia không fải chép data đâu cài xong nó tự có data trong E rồi.

sonicgear

mấy bạn cho mình hỏi phần mểm này dùng cho n82 được hem,có ảnh hưởng gì đếm máy k vậy,nếu k dùng nữa có thể tháo bỏ dễ dàng k?.mình mới xài s60 v3 lần đầu nên k biết,mong các bạn chỉ giúp dùm mình...........thank:p

Auto

Máy bạn dùng đc, đẹp. K dùng nữa thì tháo bỏ dễ dàng!

Status
Không mở trả lời sau này.