• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

tandieucay

cac bac co cach nao nao cai gg cho e71 duoc khong.chi cho e voi.cai ban 1.60 khong vao duoc.hien ra 1 khung tien trung ban kieu ji cung khong vao duoc.e onlien bang dt nen khong viet dau duoc.xin loi

dollarviet

Theo minh nghi la ko cai duoc dau ban ah. Vi minh dung N95 khj de xoay man hinh ngang,ung dung bao loi ngay,de laj man hinh doc thi thong bao loi tu het,laj dung binh thuong ah. E71 cua ban nen dung phan mem GDESK thi tot hon,dung cai do khong muot nhu cai nay nhung do bong bay thi chang kem gi dau.

tandieucay

GDEK tai o cho nao vay ban.neu ban co thi up file cua e71 len cho minh xin di.cam on truoc. Minh onlie bang dt nen k viet dau duoc.

dollarviet

Ban thong cam nhe. Minh dang online bang dien thoai nen khong gui link duoc. Anh em topic ,ai co dieu kien thi copy cho ban nay cai gdesk voi,ban moi nhat viet hoa het roi y.

vietnam0

Bó tay với cái GGheart này cho E63 rùi ! bạn có thể download cái G-DESK 0.33 !!;;)

http://www.pdaviet.net/showthread.p...Repacked_Đổi-giao-diện-nhanh-chóng-và-đẹp-mắt

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Bác nào có thể làm đc bàn phím ảo khi nhắn tin không như kiểu cảm ứng ấy.phím ảo của call thì pít oy.ah cho mình hỏi thêm là làm thế nào lấy đc logo mạng và giờ cùng hiển thị ko.mìh lấy đc logo thì giờ mất.lấy đc giờ thì logo mất :((

anhyeuem999

cho hỏi sao Giao diện DIY chỉ hiện lên mỗi cái đồng hồ không thấy ứng dụng đâu

cho hỏi sao Giao diện DIY chỉ hiện lên mỗi cái đồng hồ không thấy ứng dụng đâu

Trong giao diện DIY nhấn phím phải (Right Softkey) > Kích vào dòng thứ 4 > tiếp tục kích hoạt dòng đầu tiên cho nó ra màu xanh, sau đó dùng Joystick di chuyển xuống chọn những ứng dụng cần > Back trở ra ngoài xem thành quả

hiep277

đã có bản ggheart v1.60 chính thức update ngày 03/04/2010 tại trang chủ của nó rồi bạn nào dùng ucweb vào trang xinzang.3g.cn bản này cài đặt và chạy nhanh hơn bản update ngày 27/03/2010 thêm luôn link mediafire cho các bac dễ download luôn đây http://www.mediafire.com/?imt0lly2n0q

Chỉnh sửa cuối:

vuthientruong

VoThien cho mình hỏi ,nêú muốn đưa ghi chú ra ngoài màn hình chờ ở giao diện DIY thì làm thế nào,thank bạn nhiêu

Mình down mất có 200 đồng mỗi tội hơi lâu.khoảg 30phút.thế mà bản ở trang 2mấy ấy mình down bằng đt khôg bị gì.có lẻ bản này http://download353.mediafire.com/ozodybynbnjg/imt0lly2n0q/ggheart_160_xiuzheng.SIS nó không cho n78 xài

Bản nào cũng dùng cho N78 được hết. Do đường truyền nhà mạng của ông nó đểu nên down lỗi là đúng rồi. Trên PC đôi lúc tải còn bị lỗi huống chi toàn chơi Mobile

Status
Không mở trả lời sau này.