• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenthetam76

Ứng dụng này rất tuyệt,qua 1 ngày tìm hiểu mình cũng biết chút ít.Nhưng có cái này mình chưa hiểu,khi khởi động máy,load ứng dụng này thì máy tự động dò tìm mạng wlan vậy.Có cách nào chỉnh cho hết vậy. Thank các Pro trước.

vietnam0

hix ! huhui ! cài bản 1.60cũng lên cái hình chết tiệt ấy ! huhuhu. ấn phím giữa cũng ko động tĩnh gì ! PRO tiếng tàu dịch hộ em no' nói gì phát ! cám ơn nhiều !

AI gióp toi voi ! huhuhu. thÝch qua' ma' ko lam' gi' duoc !

Vothien đâu rồi,sao ko lược bỏ dc icon và nhưng tai nguyên trung quốc đi à ,sao ko trả lời câu hỏi cuả mình ở trang 24

Bạn muốn thế thì mình khuyên nên dùng Giao diện DIY nhé, chỉ lựa chọn những ứng dụng mà mình đã cài, như thế này, chẳng có 1 chữ tiếng Trung nào, mà lại tiết kiệm thêm 3M RAM

vuthientruong

Bác thắng nói e vậy là hơi quá đấy ,ý e chỉ là tham gia chứ ko phải là trách móc gi vothien đâu,e luôn tôn trọng thiện và mọi người ,ko nên quá lời mất hoà khí

MinhThang

Manager
Bác thắng nói e vậy là hơi quá đấy ,ý e chỉ là tham gia chứ ko phải là trách móc gi vothien đâu,e luôn tôn trọng thiện và mọi người ,ko nên quá lời mất hoà khí

Không trách móc gì bạn đâu, bạn hãy đọc lại bài viết của bạn xem có phải là không muốn nói bạn ra lệnh sao?
Nếu không phải bạn nên dùng câu từ cho hợp lý tí. Đừng reply nha chỉ muốn nhắc chung tất cả các bạn vậy thôi.
Chúc vui vẻ xin đừng bận tâm. :D

tqh_825

hix ! huhui ! cài bản 1.60cũng lên cái hình chết tiệt ấy ! huhuhu. ấn phím giữa cũng ko động tĩnh gì ! PRO tiếng tàu dịch hộ em no' nói gì phát ! cám ơn nhiều !

AI gióp toi voi ! huhuhu. thÝch qua' ma' ko lam' gi' duoc !

Sau khi đi hỏi 1 bạn bít 1 chút về tiếng tàu thì bạn ấy bảo là : không thể kết nối với trung tâm, yêu cầu tắt chương trình rùi mở lại tiếp tục sử dụng như bình thường, cảm ơn! =))=))

vietnam0

Sau khi đi hỏi 1 bạn bít 1 chút về tiếng tàu thì bạn ấy bảo là : không thể kết nối với trung tâm, yêu cầu tắt chương trình rùi mở lại tiếp tục sử dụng như bình thường, cảm ơn! =))=))

Ọc ọc ! đã thử nhưng vẫn như vậy ! nản quá~X( ! Bán E63 thôi ! ^^ !!
:((

datvietdatviet

ggheart hầu như kài đặt pít hết rồi.ggheart hay fết :))thế mà mổi kái khoá phím kiểu iphone nó không chịu khóa :(( chẳng nhẽ pó tay.ai giúp với.help me

Đúng là khó thật. Đã làm theo hướng dẫn của vothien12345 cài đặt rất cẩn thận nhưng chịu ko thể nào khoá bàn phím kiểu iphone đc... Ae pdaviet ai đang dùng pmềm này với N81 2G Mà cài đặt khoá đc phím kiểu iphone xin hô lên 1 tiếng.....

Đúng là khó thật. Đã làm theo hướng dẫn của vothien12345 cài đặt rất cẩn thận nhưng chịu ko thể nào khoá bàn phím kiểu iphone đc... Ae pdaviet ai đang dùng pmềm này với N81 2G Mà cài đặt khoá đc phím kiểu iphone xin hô lên 1 tiếng.....

Bản 1.52 không bao giờ có khóa phím, chỉ khi gỡ bỏ toàn bộ bản 1.52 ==>> và chỉ cần cài bản 1.60 vào, mặc định khi dùng là đã tự khóa kiểu Iphone rồi nhé

Chỉnh sửa cuối:
vothien12345
Bản 1.52 không bao giờ có khóa phím, chỉ khi gỡ bỏ toàn bộ bản 1.52 ==>>và chỉ cần cài bản 1.60 vào, mặc định khi dùng là đã tự khóa kiểu Iphone rồi nhé
Cảm ơn vothen đã trả lời... Đúng là mh chưa dùng bản 1.60....đang onl bằng mobile chưa bấm thank ngay đc....

haipro138

mấy bác cho em hỏi 1 tí nha.cái pm này ngoài làm giao diện máy mình như iphone ra thì còn làm được gí nữa vậy.em mò mấy bữa nay mà mới biết chút chút àh

MinhThang

Manager
mấy bác cho em hỏi 1 tí nha.cái pm này ngoài làm giao diện máy mình như iphone ra thì còn làm được gí nữa vậy.em mò mấy bữa nay mà mới biết chút chút àh

Thay đổi và thêm giao diện cho oai thôi bạn, có nhiều tính năng hay nhưng không phải ai cũng mò ra được, nói tóm lại nên vọc cho biết nha bạn.

haipro138

bác có mò ra được gì không vậy.em thấy cái phần tin nhắn của PM này cũng hay hay.nhìn như là đang chat vậy á.nhưng e cũng chưa mó ra cách khóa bàn phím,đành phải phải gài time cho nó tu khóa như iphone thui àh.àh wên,hông biết là Pm này có tốn pin hông ha.em đang xài con N82 nên lo vấn đề pin lắm.thank bác trước nha

Chỉnh sửa cuối:

demxuanthu

duongquangphong15
Đúng như vothien12345 nói : dùng bản 1.60 khoá phím kiểu iphone ngon lành vì mh cũng xài N81 mà..hi..
Tiện đây cho mh hỏi luôn là tại sao ở cái khoá phím iphone có mấy con cá cứ bơi quanh màn hình trông ngứa mắt quá, có thể làm nó biến mất ko?
Cá bơi, chuồn chuồn,bươm bướm bay,rùa bò ở màn hình menu mh có thể làm hiện hoặc biến mất đc... Nhưng ở cái khoá ip thì mh chịu. Ai biết chỉ giúp nha..

Đúng như vothien12345 nói : dùng bản 1.60 khoá phím kiểu iphone ngon lành vì mh cũng xài N81 mà..hi..
Tiện đây cho mh hỏi luôn là tại sao ở cái khoá phím iphone có mấy con cá cứ bơi quanh màn hình trông ngứa mắt quá, có thể làm nó biến mất ko?
Cá bơi, chuồn chuồn,bươm bướm bay,rùa bò ở màn hình menu mh có thể làm hiện hoặc biến mất đc... Nhưng ở cái khoá ip thì mh chịu. Ai biết chỉ giúp nha..

Nếu đang ở giao diện DIY thì bạn làm như sau:

7.4.3.4.3 > Tắt cái ô màu xanh đi là xong

Nếu đang ở giao diện Iphone tương tự như sau
7.3.3.5.3

demxuanthu

Thì ra là vậy. Mh đã bật xanh rồi tắt đi nhiều lần mà ko test cái khoá phím...
Có vothien mọi thứ trở nên dễ dàng...cắm xạc vào nhìn quá là đẹp.. Vậy là mh đã có 1 iphone s60v3 rồi...

Status
Không mở trả lời sau này.