• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN CHI TIẾT UNLOCK BOOTLOADER CHO CÁC MÁY HTC

váo recovery may hien lên logo htc roi tắt! ban cho minh xin yahoo hay so phone di! mình muon relock thi mo cmd go lenh flash oem lock thoi dung01 không vậy bạn
Đúng rồi. Ở cửa sổ cmd, ở dấu nhắc lệnh bạn gõ cd C:/Android, enter, ở C:/Android bạn gõ tiếp fastboot oem lock là được.

minhthaohcm123

Đúng rồi. Ở cửa sổ cmd, ở dấu nhắc lệnh bạn gõ cd C:/Android, enter, ở C:/Android bạn gõ tiếp fastboot oem lock là được.

ok thank ban minh reclock dc roi , gop minh tom room ship vay ban biet room nao cua nha mang vodafon cua uc kg? cgiup minh nha

Chú ý viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé bạn. Cảm ơn.

minhthaohcm123

Giờ bạn vào Recovery, chọn mounts and storage/mount USB storage xem có thấy ổ không? Bản Recovery v5.0.2.7 Tenfar này có hỗ trợ mount mà.
mình sài recovery v5.8.3.1
thấy cái mount USB storage nhưng bấm vô không có gì! bạn có onl yahoo không? minh buzz hoai không thấy trả loi. bạn onl yahoo giup minh di

minhthaohcm123

Bạn cài cái Recovery v5.0.2.7 Tenfar thì mới hỗ trợ mount nhé.

chắc máy mình nó bị hỏng bộ nhớ trong rồi nên giờ cấm cáp nó không có nhận được ổ đĩa. máy chết bộ nhớ trong không biết sữa nhiêu tiền nữa!

chắc máy mình nó bị hỏng bộ nhớ trong rồi nên giờ cấm cáp nó không có nhận được ổ đĩa. máy chết bộ nhớ trong không biết sữa nhiêu tiền nữa!
Bạn đã cài bản Recovery mình nói trên chưa vậy? Đừng kết luận sớm như vậy.

mới flash cái này thì máy đen thui luôn! nó chỉ nhận bản 5.8.x.x ! nó hiện cái ổ trên máy tính, nhưng không có gì , gióng như mình chỉ bỏ cái đầu đọc thẻ vố máy mà không bỏ thẻ vô vậy đó
Bạn đưa máy về HBOOT rồi vào thử Recovery xem sao.