• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick và tạo file cer trên OPDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã đăng ký được nick trên diễn đàn OPDA nhưng hiện giờ OPDA còn cho file cer không vậy?(nghe nói tạm ngừng cho file cer). Đăng ký từ sáng rùi nhưng đến giờ vẫn chưa thấy?!? Hay lại chờ công cốc hic hic!

Vẫn đang đăng ký rất bình thường. Chờ đi bạn! Hôm nay ko có thì sáng mai chắc chắn có.

quocsan

Vẫn đang đăng ký rất bình thường. Chờ đi bạn! Hôm nay ko có thì sáng mai chắc chắn có.

Lần trước tự đăng ký cho mình, tôi chờ khoảng 6 tiếng thì có.
Lần sau đăng ký cho 1 người quen, chỉ gần 2 tiếng là có.
Vậy cũng không phải là lâu đâu.

thien13311

Active Member
Phù.. :)
May quá cuối cùng thì mình cũng nhận được file cer từ diễn đàn OPDA rồi. File đó lưu trong hộp thư nick vào diễn đàn không biết được bao lâu nhỉ??? Nếu “*#7370#” lần nữa mà lại chờ như này thì chết mất.
Thank you everyone!
Posted via Mobile Device

Anhsaupsbp

dang kí từ sáng mà giò làm sao vào lại để lấy file đây

Lần trước tự đăng ký cho mình, tôi chờ khoảng 6 tiếng thì có.
Lần sau đăng ký cho 1 người quen, chỉ gần 2 tiếng là có.
Vậy cũng không phải là lâu đâu.
làm sao vào lại vậy huynh

xuan_ha919

Các bạn cho mình hỏi chút: Mình đăng ký nick thành công từ 12g đêm, nhưng mãi tính ra phải đến 6 tiếng rồi mà chưa nhận được cer. Thấy mọi người nói chỉ khoảng 3 tiếng sau là có, mình đợi đến gần 10 tiếng mà vẫn chưa có. Máy tính mình nó hiện ra toàn ô vuông (mà có hiện chữ TQ cũng chịu) lên bó tay không biết nó báo cái gì cả.:p
Vào theo bước 4 vẫn thấy đỏ mãi (hình đính kèm), như vậy có vẫn đề gì ko nhỉ?
P/s to Kojiro: mình đã gửi ID và pass cho bạn. Bạn kiểm tra giúp mình nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn cho mình hỏi chút: Mình đăng ký nick thành công từ 12g đêm, nhưng mãi tính ra phải đến 6 tiếng rồi mà chưa nhận được cer. Thấy mọi người nói chỉ khoảng 3 tiếng sau là có, mình đợi đến gần 10 tiếng mà vẫn chưa có. Máy tính mình nó hiện ra toàn ô vuông (mà có hiện chữ TQ cũng chịu) lên bó tay không biết nó báo cái gì cả.:p
Vào theo bước 4 vẫn thấy đỏ mãi (hình đính kèm), như vậy có vẫn đề gì ko nhỉ?
P/s to Kojiro: mình đã gửi ID và pass cho bạn. Bạn kiểm tra giúp mình nhé.

Có 1 vấn đề là bạn phải tiếp tục đợi :D

nvande

Đã đăng ký đc .Cer và .key rùi, nhưng sao hack N78 v20.149 hoài mà ko đc. Có bạn nào làm thành công trên máy này chia sẻ kinh nghiệm nhé.

decon

mod kojiro!!!.giúp mình với sao mình đăng kí theo hướng dẫn xong xuôi hết rùi thì nó lại tiếp tục hiện lên thêm một cái bản để điền thêm cái gì nũa mà mình kg biết nữa toàn là china kg???(nick của mình: chocon,pass:thaian)imei:358984018695547.

Kojiro

Super V.I.P
mod kojiro!!!.giúp mình với sao mình đăng kí theo hướng dẫn xong xuôi hết rùi thì nó lại tiếp tục hiện lên thêm một cái bản để điền thêm cái gì nũa mà mình kg biết nữa toàn là china kg???(nick của mình: chocon,pass:thaian)imei:358984018695547.

Nick của bạn cung cấp bị sai, mình đăng nhập ko được hoặc là bạn chua đăng ký được, xem lại nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Em không hiểu cái này có tác dụng và để làm gì vậy mấy anh.?

Máy bạn có cài ứng dụng nào ko? Nếu có mà ko biết cái này thì cũng căng hen :) Cái này dùng để sign ứng dụng nào cần cài vào máy, phải sign mới cài được, ko thì bị báo lỗi.

taiphong

tình hình là rất tình hình, đã 6 tiếng trôi qua, mong đợi em nó từng phút giây...thôi em lên giảng đường đây.

chuongkim

Bạn ơi cho mình hỏi
(Mỗi lần down các bạn mất 1 OPD, thành viên thường của OPDA đăng ký 1 lần 1 file, thành viên VIP đăng ký được 5 file 1 lần

Cũng đơn giản nên nếu các bạn muốn nhanh thì hạy tự reg nick và làm cho mình 1 file nhé.)? Vây có nghĩa là mỗi ngày minh chỉ down đc mộtfile thôi hã bạn? Bạn nói rõ giùm mình nha.Thank

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi cho mình hỏi
(Mỗi lần down các bạn mất 1 OPD, thành viên thường của OPDA đăng ký 1 lần 1 file, thành viên VIP đăng ký được 5 file 1 lần

Cũng đơn giản nên nếu các bạn muốn nhanh thì hạy tự reg nick và làm cho mình 1 file nhé.)? Vây có nghĩa là mỗi ngày minh chỉ down đc mộtfile thôi hã bạn? Bạn nói rõ giùm mình nha.Thank

Ko. Giờ thì bạn đăng ký 1 lần bao nhiêu file cũng được, nhưng số lượng file bạn nhận được có 1 ngày chỉ có 1 file down được còn các file kia ngày sau mới có để down.

Status
Không mở trả lời sau này.