• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn dùng JAF can thiệp giao diện Orange vào FW 21.0.025 (Video Clip)

WiSoul

"cách kia" ý mình nói là cách ở trên mà. Cách UP của mình rút gọn hơn , các file phải down cũng it hơn.

À, vậy là cách úp của anh thanh hả, thank anh giải thích cho em nha, nói thế chứ sau này có phát hiện ra trò j mới nhớ côg khai cho anh em biết nha, sao mà nghe nói thấy thảm thế

levanquyen2210

À, vậy là cách úp của anh thanh hả, thank anh giải thích cho em nha, nói thế chứ sau này có phát hiện ra trò j mới nhớ côg khai cho anh em biết nha, sao mà nghe nói thấy thảm thế
Thấy thảm gì hả bạn .

LeMyChinh

công cán jie` có ai làm rùi thì thảo luận đi xem nèo>:)
wisoul lằng nhằng thế nếu tính về công thì tớ đây mới có công vì jo mới phát biểu hjehe:p
SH/: em xì pam nhá anh thanh đừng xóa=))

Hoden

Super V.I.P
công cán jie` có ai làm rùi thì thảo luận đi xem nèo>:)
wisoul lằng nhằng thế nếu tính về công thì tớ đây mới có công vì jo mới phát biểu hjehe:p
SH/: em xì pam nhá anh thanh đừng xóa=))

vấn đề này cho nó qua đi cứ như vậy mất tinh thần ae hết.như mình và MỲ CHÍNH vô tư đi.cái vụ bản quyền này cho nó qua đi

Hoden

Super V.I.P
u hu,,, bản này nhai pin như nhai gỏi vịt vậy.sạc đầy nguyên đêm qua. sáng đem ra sài tới giờ còn 2 cục...có khi nào là chạy 2 hd hành nó nhai pin gốm wa.kì này sạc nghèo luôn

thanhdhl2003

u hu,,, bản này nhai pin như nhai gỏi vịt vậy.sạc đầy nguyên đêm qua. sáng đem ra sài tới giờ còn 2 cục...có khi nào là chạy 2 hd hành nó nhai pin gốm wa.kì này sạc nghèo luôn

Có phá phách gì kg đấy, mình xài bình thường là 2 ngày mới sạc 1 lần. Cũng giống như bản gốc thôi >:)

Hoden

Super V.I.P
Có phá phách gì kg đấy, mình xài bình thường là 2 ngày mới sạc 1 lần. Cũng giống như bản gốc thôi >:)

SƠ..SƠ duyệt opera .chút chút. mà hao hơn bản v21 kia.mọi bửa chơi game tới khuya mới sạc.sài usb cũng hao pin nữa.nhưng bửa nay không cắm vào vẩn hao pin.:-??:-??:-??:-??:(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa cuối:

levanquyen2210

SƠ..SƠ duyệt opera .chút chút. mà hao hơn bản v21 kia.mọi bửa chơi game tới khuya mới sạc.sài usb cũng hao pin nữa.nhưng bửa nay không cắm vào vẩn hao pin.:-??:-??:-??:-??:(:)(:)(:)((
Mình cũng giống hệt bác, bản này hao pin kinh khủng hic. Chắc chơi mấy ngày nừa rùi quay về bản cũ . :p

nashayuna2

Chưa up dược

Bạn ơi mình muốn up bản này lắm nhưng gà wa. Bạn hướng dẫn mình tải het may file cua ban roi cài đặt chổ nào vậy? :(( Có phải theo dường dẫn nhu trong clip không?

sonduocviet

bac cho em hoi, may e up 21 rui, gio cai dat ban nay thi fai down het may cai cua bac ve a, co can down het khong, tai e thay bac keu down may cai do, e thay co tung phan, bac chi e voi, e thich cai giao dien nay qua

sonduocviet

tai ve het cac phan cua bac, noi lai cac phan do bang phan mem co the cho minh dc ko, minh chua bao gio lam may cai nay het, thu suc lam co duoc khong, mong ban giup do cho minh PM do

Lưu ý: Lần sau gõ Tiếng Việt có dấu nha bạn!!

Last edited by a moderator:

thanhdhl2003

tai ve het cac phan cua bac, noi lai cac phan do bang phan mem co the cho minh dc ko, minh chua bao gio lam may cai nay het, thu suc lam co duoc khong, mong ban giup do cho minh PM do

Lưu ý: Lần sau gõ Tiếng Việt có dấu nha bạn!!

Những file trên bạn chỉ cần Load về rồi dùng Winrar giải nén là xong, kg cần nối lại đâu bạn.

thanhdhl2003

Bạn ơi mình muốn up bản này lắm nhưng gà wa. Bạn hướng dẫn mình tải het may file cua ban roi cài đặt chổ nào vậy? :(( Có phải theo dường dẫn nhu trong clip không?

Load file về rồi cài đặt, khi cài đặt sẽ vào đường dẫn mặc định luôn rồi nhé :)
C:\Program Files\Common Files\DataPackage\Products\RM-356

nashayuna2

Load file về rồi cài đặt, khi cài đặt sẽ vào đường dẫn mặc định luôn rồi nhé :)
C:\Program Files\Common Files\DataPackage\Products\RM-356

Bác cho em hỏi luôn khi ấn nut nguon em bi loi lỗi ...error booting phone.. phải làm sao bay giờ. Thỉnh thoảng no lai ra bảng thông báo:
Jaf
cmd 17 block
Sao toàn gặp lỗi không hic

Chỉnh sửa cuối:

thanhdhl2003

Bác cho em hỏi luôn khi ấn nut nguon em bi loi lỗi ...error booting phone.. phải làm sao bay giờ

Tắt máy trước khi Flash nha, nên kiểm tra lại xem mình bấm nút nguồn đúng thời điểm chưa nhé. Nên thử ở những cổng USB khác.

sonduocviet

ủa anh em thấy đường dẫn rồi mà sao kko thấy biểu tưởng giống như trông video clip của anh, cái cửa số J.A.F ở đâu vậy anh. em giờ mơ hồ qua, em load về hết rồi, rồi không biết làm gi nữa mong anh chỉ giúp em phải làm gì. Giúp em với.

Chỉnh sửa cuối:

kidkylin

ủa anh em thấy đường dẫn rồi mà sao kko thấy biểu tưởng giống như trông video clip của anh, cái cửa số J.A.F ở đâu vậy anh. em giờ mơ hồ qua, em load về hết rồi, rồi không biết làm gi nữa mong anh chỉ giúp em phải làm gì. Giúp em với.

bạn làm đến bước nào rồi ? ko thì chịu khó đọc lại hướng dẫn và xem Video clip cho cụ thể nhé :)

nashayuna2

Tắt máy trước khi Flash nha, nên kiểm tra lại xem mình bấm nút nguồn đúng thời điểm chưa nhé. Nên thử ở những cổng USB khác.

Thank đã chỉ dẫn minh tận tình, bác chỉ ra đúng lỗi của mình ròi thi ra la do cong usb. Da up thành công rồi hun cái :p

sonduocviet

Mình load về hết, lúc cài dặt cái RM-emea đến phần 5 nó báo lỗi là Volume is requried. Mình Đọc kỹ rồi mà tới đó nó ko cho cài nữa.
COi video clip thì nó hiện của sổ jaf roi ma minh lại ko bít nó nằm ở đâu