• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn hack các máy symbian đơn giản nhất không cần flash.

Status
Không mở trả lời sau này.

trungdaukho

Bác chủ top xem lại file installserver.exe không đúng cho sym^3 thì phải ! Em làm ok hết ...thử cài ứng dụng xem thế nào nhưng toàn báo file coupe.

Bạn kiểm tra lại xem bạn cài đúng file .exe dành cho sym^3 không nhé. Mình cài thành công trên 3 con C7 (1 của mình, 2 của bạn) và 1 con 5230 rùi.

dinhung

Đã thành công trên N8 ! Ai hack N8 lưu ý không copy file installserver.exe kèm theo vào C/sys/bin . Mình vào C/sys/bin nó đã có sẵn khi cài cerHach và cerUpdater. Nếu cop vào nó hỏi có cài đè không và đồng ý cài đè thì khi cài ứng dụng sẽ bị file courpe. Mặc dù file đó signer vẫn cài bình thường

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Đúng mà.....! cỡ file là 81.44kb . Nhưng mới phát hiện ra sự thú vị , cỡ file có sẵn khi cài cerHack và cerUpdater chỉ có 74kb...với N8 thì không phải dùng filebrowers để cop installeserver.exe vào c/sys/bin nữa. Minh chứng là đã cài được Xplore full 2 icon

Chỉnh sửa cuối:

dongtam

bạn dùng máy gì vậy..

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

bạn có làm nhầm ko thế.

thứ nhất là bạn phải cài xong cerypdate và cerhack ( đã signed) sau đó ấn vào icon hackil thì mới cài đc file browess chứ..
nếu ko ấn vào hackil thì làm sao bạn cài file browess được. và phải cai dc file browess thi mới chép dc intallserrver vào sys bin..
làm sao bạn chép vào đó đc mà ko ấn vào icon hackil vậy..??
(phải ấn vào icon hackil đợi 1 tí để máy hack xong thì mới cài đc file browess) làm sao bạn cài đckhi ko ấn vào icon hackil nhỉ.
mình dùng N8 mình đã làm như hướng dẫn không icon hackil nhưng vẫn cài được đc file browess vẫn chép intallserrver vào sys bin..thế mới lạ chứ ...cho nên nó mới không có tác dụng gì cả
xin cám ơn bạn !

vutaikt

mình up đúng mà sao sai được.. mấy bạn mình giup qua mạng đều thành công hết mà.

vutaikt

Đã thành công trên N8 ! Ai hack N8 lưu ý không copy file installserver.exe kèm theo vào C/sys/bin . Mình vào C/sys/bin nó đã có sẵn khi cài cerHach và cerUpdater. Nếu cop vào nó hỏi có cài đè không và đồng ý cài đè thì khi cài ứng dụng sẽ bị file courpe. Mặc dù file đó signer vẫn cài bình thường

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Đúng mà.....! cỡ file là 81.44kb . Nhưng mới phát hiện ra sự thú vị , cỡ file có sẵn khi cài cerHack và cerUpdater chỉ có 74kb...với N8 thì không phải dùng filebrowers để cop installeserver.exe vào c/sys/bin nữa. Minh chứng là đã cài được Xplore full 2 icon

ex. Xplore mình cài từ lâu rồi.nhưng xplore ko có open4all của rompatcher thì copy del paste vào thư mục sys system bằng niềm tin à.

dinhung

ex. Xplore mình cài từ lâu rồi.nhưng xplore ko có open4all của rompatcher thì copy del paste vào thư mục sys system bằng niềm tin à.

Bác chưa hiểu ý em rùi...! Em muốn nói là N8 FW 014...của em chỉ cài cerHack và cerUpdater . Nhấn icon hackit để nó làm việc và cài tiếp filebrowers. Không cần phải dùng filebrowers copy intasllserver.exe vào c/sys/bin nữa. Thế là hack xong và em thử cài xplore 2icon không thấy kiểm tra chứng chỉ nữa

trungdaukho

bạn thử cài 1 pm bất kỳ unsigned xem có được hay không. Nếu k có file .exe là chưa hack được không

bạn thử cài 1 pm bất kỳ unsigned xem có được hay không. Nếu k có file .exe là chưa hack được đâu

dinhung

bạn thử cài 1 pm bất kỳ unsigned xem có được hay không. Nếu k có file .exe là chưa hack được không

bạn thử cài 1 pm bất kỳ unsigned xem có được hay không. Nếu k có file .exe là chưa hack được đâu
Mình vào c/sys/bin thấy có rồi ! Cài ứng dụng thoải mái không lo lỗi chứng chỉ

chivung

Bác chưa hiểu ý em rùi...! Em muốn nói là N8 FW 014...của em chỉ cài cerHack và cerUpdater . Nhấn icon hackit để nó làm việc và cài tiếp filebrowers. Không cần phải dùng filebrowers copy intasllserver.exe vào c/sys/bin nữa. Thế là hack xong và em thử cài xplore 2icon không thấy kiểm tra chứng chỉ nữa

đúng đó. N8 của mình khi hack cũng vậy. không cần phải copy file .exe nữa. nhấn hack it là được lun, nó cài filebrowe cho lun. vảo c/sis/bin thấy có installer.ễ rùi

banxaydung

Mình làm các bước kia ngon lành, nhưng khôg hiểu sao khi định đưa installserver.exe (vào theo đường dẫn C/sys/bin thì C/cys ko vào được, khi cài xong brow mình đã reset lại máy

tuancongtu87

prô ơi sao mình ko hack dược vậy. Nó cứ hacking...pleasewait... Mãi vậy. Sin được chỉ giáo. Máy x6 RM 559

dongtam

HACK thành công nhưng mà ghi âm cuộc gọi vẫn không tắt được tiếng bip.....
cho mình hỏi làm sao xóa đựoc hackIt , khi mà trong các ứng dung đã cài đặt không thấy tên của em nó .....

tamtran

Tôi đả hack xong vào xplore=C=sys/ installserver.exe thôi,
thiếu C:/Sys/Bin như vậy có được không.Nhờ anh hướng dẩn
giúp.Cám ơn nhiều

hiepsinight

bạn thử cài chương trình unsigned , nếu nó ko đòi chứng chỉ là hack thành công

hungsim

Phần mềm Hack N8 Siêu Nhanh chỉ Mất có 3s Cảm Ơn chủ topic Rất nhiều !!!!!!!!

chjpkute

mìng dùng c7-00 trog c/sys/bin có installsever.exe rùi nhưng ko cài pm đc. Vân páo lỗi chứng chỉ là sao

Status
Không mở trả lời sau này.