• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn hack các máy symbian đơn giản nhất không cần flash.

Status
Không mở trả lời sau này.

chjpkute

ôg chjpkute chỉ chém thôj.^^

tôi thề danh dự đâý .tôi không dỗi hơi vào đây chém gió đâu không biết có phải thẻ bị virut không nữa.cách này tui hack thành công cho c6-01 nhưng c7 của tôi thì không được. install được hackit có filebrow vào c\sýs/bin. vẫn có installsevrr.xe nhưng cài om nó báo bị chi phối bởi chưng chỉ thật mà còn xoa installsevẻr dó đi thay bằng installsever.trong thư mục hack tải về thì khi cài pm thì nó báo tệp tin bị lỗi... khó hiểu.! bác nào có installsever dành cho symbian3 mà dùng thành công cho c7 thì cho minh xin thử xem có được kô.

xacdinhdi02

vutaikt oi,sao E7 của mình ko cài được nhỉ:(.Mình dùng sym 3 đó.Khi cài thì nó báo chứng chỉ bị lỗi.Giúp tớ với nhé.Thank

Chỉnh sửa cuối:

dongtam

hack kiểu này quá dễ mà, mỗi tội các phần mềm ghi âm cuộc gọi vẫn beep như thường .Đa phần đều cài được các PM nhưng cũng có khi báo lỗi .....đó là sự thật .

vutaikt

hack kiểu này quá dễ mà, mỗi tội các phần mềm ghi âm cuộc gọi vẫn beep như thường .Đa phần đều cài được các PM nhưng cũng có khi báo lỗi .....đó là sự thật .

lôgi gi` hả bạn..
pm nào lỗi vậy shared cho mình thử xem..
chắc bạn đã cài pm được signed với key cẻ của máy khác nên lỗi thôi.. chứ bt cài đc 99% pm únigned ma`..

vutaikt oi,sao E7 của mình ko cài được nhỉ:(.Mình dùng sym 3 đó.Khi cài thì nó báo chứng chỉ bị lỗi.Giúp tớ với nhé.Thank

signed file cerhack íntall trước khi sử dụng

ChuVanLong

Ôi hạnh phúc quá, chưa bao giờ hack mấy nhanh đến vậy, thank chủ topic nhiều.
Mà cho mình hỏi thêm một chút, làm sao để xóa được hackit

Chỉnh sửa cuối:

trantanthanh77

giúp e vs mấj pác ơj, sao e càj cáj cerupdate.sis khôg đc vậj? E đã sign bằng cer,key của máj r, nhưng lúc càj thì nó báo là khôg cho phép truy cập ứng dụng đc yêu cầu! Hjx, e xàj n8, fw14, e tks trc

Chỉnh sửa cuối:

hieuans84

giúp e vs mấj pác ơj, sao e càj cáj cerupdate.sis khôg đc vậj? E đã sign bằng cer,key của máj r, nhưng lúc càj thì nó báo là khôg cho phép truy cập ứng dụng đc yêu cầu! Hjx, e xàj n8, fw14, e tks trc

cerupdate.sis không cần sign bác ơi, chỉ cần sign CertHack_Installer thôi.

ptt278

đừng dại mà thử cho dòng Symbian^3 nhé mấy bạn. Xịt thì cóp mà ra Case Nokia thì mất giá trị của máy đó mấy bạn. mà chú ý dòng Symbian^3 toàn máy xịn đắt $ thôi. Nếu bạn là đại gia thì cứ tự nhiên

vutaikt

Cer update ko phải signed.
Cài luôn nhé bạn.
Đọc kĩ bài 1 nhé.

paka_1love

Em đang muỗn hack con C7 quá,nhưng mà em vẫn chưa biết xin cer và key ở phần nào.Có anh nào chỉ em với,hoặc là signed hộ em được ko ah?

sillyboy2709

Em đang muỗn hack con C7 quá,nhưng mà em vẫn chưa biết xin cer và key ở phần nào.Có anh nào chỉ em với,hoặc là signed hộ em được ko ah?
Bạn làm theo cách này nhé http://www.pdaviet.net/showthread.php?101345-Hướng-dẫn-cách-Hack-Phone-đơn-giản-nhanh-nhất-hiện-nay!. làm đén bước lấy xong cẻt và key thì bạn vào ổ bạn lưu/ thư mục MyCert là bạn có file cer và key rồi. Sau đó bạn down cái này về http://hotfile.com/dl/119134399/9030a73/HelloOX2.v2.01.Signer.rar.html. dùng 2 file cer và key lấy đk để signed helloox 2.10 rồi xài thôi

vutaikt

đừng dại mà thử cho dòng Symbian^3 nhé mấy bạn. Xịt thì cóp mà ra Case Nokia thì mất giá trị của máy đó mấy bạn. mà chú ý dòng Symbian^3 toàn máy xịn đắt $ thôi. Nếu bạn là đại gia thì cứ tự nhiên

Lời khuyên của bạn thật là bổ ích và nghe ko lọt tai 1 chút nào. Phù hợp với ai ko thích cài pm và chỉ nghe và gọi.

denhatpt

ban oj cho minh hoj tj mjnh sjgned kai cerhack_intaller.sis tren trang shoujizu.net ma ko dc toan bao error la sao .xem laj ho mjnh kaj .mjnh dung dt nen ko go tv dc thông kam mjnh nha cac mod.

binladen1206

Active Member
ban oj cho minh hoj tj mjnh sjgned kai cerhack_intaller.sis tren trang shoujizu.net ma ko dc toan bao error la sao .xem laj ho mjnh kaj .mjnh dung dt nen ko go tv dc thông kam mjnh nha cac mod.

Nick và pass của bạn trên opda ai biết mà bạn kêu giúp, bạn up imei lên đây rồi a e sign cho bạn

denhatpt

Nick và pass của bạn trên opda ai biết mà bạn kêu giúp, bạn up imei lên đây rồi a e sign cho bạn

imei cua mjnh ne :356237047098890 gjup mjnh voj nha thank nhjeu ,mjnh dung n8 ,mjnh signed online toan bj loj ko dc mjnh .

Status
Không mở trả lời sau này.