• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hackphone E72 Ver 031.023.

manle

Dùng mấy hôm không thấy sảy ra vấn đề gì , hình như trong thư mục internet mất đi mấy phần mềm hay sao ấy, chỉ có mỗi internet thôi, ai chưa hack chụp hộ mình ảnh trong thư mục Internet nhé.

Trong mục internet máy em FW 23 chưa hack có 5 icon chương trình. Đó là: Web, Ovi Fles, Face book, YouTube và Myspace. Bị tình trạng như vậy là sao thế bác

kyohiros

Trong mục internet máy em FW 23 chưa hack có 5 icon chương trình. Đó là: Web, Ovi Fles, Face book, YouTube và Myspace. Bị tình trạng như vậy là sao thế bác

Là nokia bỏ đi 3 cái facebook youtube với mýpace chứ sao.

manle

Mò mãi đến giờ đã up và hack thành công FW mới. Xin cảm ơn bác chủ thớt. Giờ tiến hành cài phần mềm thôi.Hehe

Chỉnh sửa cuối:

ngocquynh47

Mất, đây là ROM CNT được ghi vào bộ nhớ ổ C, do JAF không hỗ trợ Flash USB cho E72 nên chúng ta không thể nhúng RP vào PPM ROM hoặc Variant ROM vì thế RP không được ghi vào ổ Z. Còn nếu dùng Phoenix để chạy PPM ROM/Variant ROM thì sẽ làm dead phone. Flash successfull nhưng không lên

Xin hỏi b, JAF ko 1.98.62 ko hỗ trợ or cả 65b cũng ko hỗ trợ, vậy vẫn ko có cách nào dùng JAF để cứu E 72 nếu bị dead phone à??

vietlong3

Xin hỏi b, JAF ko 1.98.62 ko hỗ trợ or cả 65b cũng ko hỗ trợ, vậy vẫn ko có cách nào dùng JAF để cứu E 72 nếu bị dead phone à??

Hiện JAF không nhận E72 đâu, bạn dùng Phoenix cũng cứu phone Die được mà bạn.

apolo07

mình đã up len fien bản mới rồi jo chỉ còn hack nữa thui...bạn chỉ jup mình vói nha...tks...

maximux3000

mình làm ok rồi bạn nhưng có thắc mắc như vậy sau khi plash xong co file rômpatcher để cài pm nhưng sau khi format lại mất hết chẵng lẻ là cứ mỗi lần format lại chạy plash để cài hack sao ko có cách nào giữ lại đễ khỏi mắc công plash đi plash lại. thnaks bạn

kyohiros

mình làm ok rồi bạn nhưng có thắc mắc như vậy sau khi plash xong co file rômpatcher để cài pm nhưng sau khi format lại mất hết chẵng lẻ là cứ mỗi lần format lại chạy plash để cài hack sao ko có cách nào giữ lại đễ khỏi mắc công plash đi plash lại. thnaks bạn

Hạn chế flash lại thui chứ biết sao.

milkyway_283

ôi.thanks a vietlong cái.em đã hackphone thành công rồi.dễ dàng quá.tí nữa thì em lại mất tiền đem ra hàng.lúc đầu chẳng hiểu sao em hack bằng laptop lại ko được.ôi thích quá...thanhks

maximux3000

máy mình xách tay ko phải code viet nam có thể dùng kiểu này dc ko , co can change code ko, nếu cần dùng pm nào change thế, máy mình ko có tiếng việt , dùng cách này có tiếng việt luôn dc ko

NguyenTu

Super V.I.P
máy mình xách tay ko phải code viet nam có thể dùng kiểu này dc ko , co can change code ko, nếu cần dùng pm nào change thế, máy mình ko có tiếng việt , dùng cách này có tiếng việt luôn dc ko

Nếu muốn có tiếng việt thì cần phải dùng jaf chage code. Sau đó update FW là ok.

special111

Theo các bạn,mình có nên hack bằng cách flash này không?vì cũng khó chiu khi sign.nhưng,nghe nói có nhiều lỗi khi hack bằng cách này.
Thanks các bạn!

kyohiros

Theo các bạn,mình có nên hack bằng cách flash này không?vì cũng khó chiu khi sign.nhưng,nghe nói có nhiều lỗi khi hack bằng cách này.
Thanks các bạn!

Cứ thoải mái đê, chẳng có lỗi j đâu. làm i như hướng dẫn là dc.

special111

Mình khong fai dân spam,nhưng mình muốn xin thêm 1 ý kiến nữa của các bạn,vì công việc liên quan tới dt nhiều nên muốn an toàn hơn thôi hii
Thank các bạn nhiều.

hakudo2408

Mình khong fai dân spam,nhưng mình muốn xin thêm 1 ý kiến nữa của các bạn,vì công việc liên quan tới dt nhiều nên muốn an toàn hơn thôi hii
Thank các bạn nhiều.

mình đã test một tuần trc' khi cài phần mềm vs cách hack này, theo mình thì ko có lỗi j` đâu, chỉ trong khi up mà có vấn đề j` xảy ra thì khi up xong mới có nguy cơ bị lỗi nhẹ như máy chạy chậm, ko cài, xóa đc phần mềm, thao tác chậm,... cho nên bạn cứ yên tâm mà hack theo cách này nhưng lưu ý khi 4mat là mất hack nhé vì đây ko phải hello Ox :))