• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hackphone E72 Ver 031.023.

NguyenTu

Super V.I.P
Mình khong fai dân spam,nhưng mình muốn xin thêm 1 ý kiến nữa của các bạn,vì công việc liên quan tới dt nhiều nên muốn an toàn hơn thôi hii
Thank các bạn nhiều.

Bạn cứ Flash bằng cách này đi, khôngg sao đâu, dùng tốt mà.!!!

cutys_123

Cho mình hỏi! Hack kiểu này đối với máy là hàng xách tay (Châu Âu) thì có ngôn ngữ Tiếng Việt không vậy? (hổ trợ soạn thảo tiếng việt!)?

hakudo2408

Cho mình hỏi! Hack kiểu này đối với máy là hàng xách tay (Châu Âu) thì có ngôn ngữ Tiếng Việt không vậy? (hổ trợ soạn thảo tiếng việt!)?

phải dùng NSS đổi code VN và phải cùng RM bạn nhé :-??

pandamiss

Ẹc các bác cứu em với làm đúng như chỉ dẫn nhưng đến cuối cùng nó kêu lỗi ko flash được rồi giờ em tháo pin ra để 1 lúc rồi bật nguồn rung nhưng ko lên màn hình nữa. Cứu em với

Pretty

cài ok rồi mà sao không cài được chương trình gì vậy các bác

kanvicofbon

Hnọ vừa thử cách này trên win7 32bit... kết cục là đang up đc 14% thì nó... "Not resportding" ... kế đến là mang máy ra hàng :|

hakudo2408

Hnọ vừa thử cách này trên win7 32bit... kết cục là đang up đc 14% thì nó... "Not resportding" ... kế đến là mang máy ra hàng :|

dùng win 7 mà xài phoenix là dễ phải "calm down" lắm nhá :)) đt dễ bay đập vào tường lắm =))