• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Jailbreak iPhone FW 3.1.3 bằng Redsn0w 0.9

HuynhThanh

Nếu là bản World thì máy sẽ tự động acitve, còn lock thì đành chờ thui bạn à, bản lock phải J.B và unlock mới có sóng được chứ!

aminguyen

haizzzz..mình kg dùng camera dc luôn mới đau nè....ẻmgency call miết...có ai bị giống mình kg???giờ mún biến 3gs lock thành ipod còn kg dc..huhu đau khổ wa...help me!

m0nk3y86

Đã update & jaibreak thành công, đú cùng AE sau 1 ngày suy nghĩ nên hay ko nên ;;)

HaiBanh

Ipod touch Gen 2 ko JB dc các bác ạh, làm tất cả các bước nhưng tới đoạn cuối thì ko restart lại dc, cứ hiện màn hình đen. tắt mở lại vẫn ko có cydia:(

slazenger

Cho em hỏi có cách nào restore về 3.1.2 không ạ?
Máy em là 3GS Lock. Chưa update lên 3.1.3 nhưng itune nó không cho restore về 3.1.2 mà hiện nay bật lên là đòi restore hoặc update thôi ạ :(
Mong các bác giúp em với ạ

apple_dc

Lỗi bootrom là lỗi muôn thủa chưa khắc phục đc

do apple quyết định ! giờ botrom cũ lên ngôi, mai mốt apple cởi trói đồng thời thêm một số ứng dụng cần thiết mà botrom cũ không cài được! thế là botrom mới lên ngôi !

HuynhThanh

do apple quyết định ! giờ botrom cũ lên ngôi, mai mốt apple cởi trói đồng thời thêm một số ứng dụng cần thiết mà botrom cũ không cài được! thế là botrom mới lên ngôi !

Chuyện này sẽ không bao giờ xảy ra, vì 3GS vẫn là 3GS mà thôi! Điều bạn nói chỉ có thể xảy ra trên bản 4G!

JimmyKevin

các bác cho e hỏi e có con iphone 3gs world (botrom) đang ở 3.1.2 nhưng đang ăn cáp đĩa :(:( e làm cách nào rétore lại 3.1.2 ạ? nếu lên 3.1.3 thì e có JB được o? nếu được thì bằng cái gì ạ? e mới tò te, mới có iphone và đã vọc phá lung tung nên ăn táo rùi , e cảm ơn nhìu

HuynhThanh

các bác cho e hỏi e có con iphone 3gs world (botrom) đang ở 3.1.2 nhưng đang ăn cáp đĩa :(:( e làm cách nào rétore lại 3.1.2 ạ? nếu lên 3.1.3 thì e có JB được o? nếu được thì bằng cái gì ạ? e mới tò te, mới có iphone và đã vọc phá lung tung nên ăn táo rùi , e cảm ơn nhìu

3.1.2 là F.W của I.P chứ không phải bootrom đâu bạn! Máy bạn bị tình trạng trên là do J.B bằng Blackra1n hay sao? Nếu như dzậy thì bạn chỉ việc kết nối I.P với PC chạy Blackra1n lại lần nữa là ok. Hiện nay thì F.W 3.1.3 chưa J.B được trên 3GS bạn à!

HuynhThanh

MÌnh định làm chuột bạch đây. 3GS QT. Trước khi làm xin các cao thủ cho ý kiến.

Hiện nay thì 3GS F.W 3.1.3 chưa thể J.B được đâu bạn à! Nếu cơ hội là 50% thì cũng nên làm chuột bạch.:D

AnhTu

Super V.I.P
MÌnh định làm chuột bạch đây. 3GS QT. Trước khi làm xin các cao thủ cho ý kiến.

Nếu có thể, test thử bản custom, không add bất cứ gì hết ngoài Cydia xem có work hay ko...

danhvogiacmo

sau khi đọc hết 10 trang thấy cớ bác làm đc có bắc ko sợ quá, nhưng lỡ up lên 3.1.3 rồi, giờ ko có đồ chơi chán quá đành thử cái, mình làm cái ăn luôn với 3g w, thanhk các pro

arn0ld

Cho em hỏi có cách nào restore về 3.1.2 không ạ?
Máy em là 3GS Lock. Chưa update lên 3.1.3 nhưng itune nó không cho restore về 3.1.2 mà hiện nay bật lên là đòi restore hoặc update thôi ạ :(
Mong các bác giúp em với ạ

hic mình cũng bị y hệt bác này , mua máy về ấn reset cái mà nó đơ luôn ăn cáp .chưa up 1.3 nhưng nó kô cho về 1.2 . h thì máy còn kô bật đc lên chỉ nhận ở chế độ dfu :(( các bác cho em xin giải pháp với , kô hiểu bọn digi world hàng bài sửa đc kô các bác nhỉ