• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy certificate trên OPDA - Thay đổi mới (29.07)

Status
Không mở trả lời sau này.

nhen_nuoc

Em đăng kí được file cer và k@y về rồi, nhưng sao em dùng file cer và pm S60v3signer để sign pm MapDrives v1.0 DiskAdmin lại ko được hả anh?

Kojiro

Super V.I.P
Em đăng kí được file cer và k@y về rồi, nhưng sao em dùng file cer và pm S60v3signer để sign pm MapDrives v1.0 DiskAdmin lại ko được hả anh?

Thứ nhất: bạn nên dùng Binsign hay Signsis để sign trên PC.
Thứ hai: bạn hack cách gì mà giờ này phải đi sign 2 file đó, chỉ cần sign HelloOX cài vào máy là ok mà.

Siegel_007

Chiều hôm qua 29/07, OPDA đã thay đổi hoàn toàn hệ thống apply cer cũ. Tính cho đến lần này là lần thứ 4 họ thay đổi, và lần này rõ rệt khác biệt hơn với lần trước.
Các thay thế mới gồm:
...
Posted via Mobile Device
Em cám ơn bác nhiều lắm, nhờ bác mà em cài được HelloOX2, giờ em có thể cài pm nào cũng ok! Khi nào ra quán online, em sẽ thank bác sau, chứ nãy giờ em tìm hoài không thấy mục 'thank' đâu cả!

Inthemygod89

Download xong cer và key rồi về chạy vào máy nữa là xong hã cả anh. Có cần hack phone nữa ko?

hanemnhieu

Active Member
Phải công nhận trang này nhanh thật, mình mới apply xong chưa đầy 30p đã có ngay:O

Hoden

Super V.I.P
hôm nay opda lạ nhỉ .imei đã đựoc ngưòi khác đăng kí rồi thì mình đk lại không đựoc......hơi lạ mấy hôm trứoc không có như vậy....

tuan127

sao mình thấy nó thông báo applying cả ngày mà chưa được là sao nhỉ.Ai biết giúp mình với

lemanhhapt

hôm nay opda lạ nhỉ .imei đã đựoc ngưòi khác đăng kí rồi thì mình đk lại không đựoc......hơi lạ mấy hôm trứoc không có như vậy....

nó vá lỗi đấy bác hố đen! bác đọc cái dòng tiếng anh nó báo đấy thôi!

zhiliang

các bác on giúp em với em đang dùng n73 ime:35181012398070 và em đã down được 2 file cer +key rùi bây giờ em làm thế nào đây lam cách nao để sign đây huhu:((

boyPDA

Nhờ các bác giúp với!Em đã đăng ký trên opda bị báo lỗi không cho đăng nhập và trên imobile thì không cho dơnload.cam on các bác lắm!lắm!
Nokia E63
imei:359319026706797

Hoden

Super V.I.P
Nhờ các bác giúp với!Em đã đăng ký trên opda bị báo lỗi không cho đăng nhập và trên imobile thì không cho dơnload.cam on các bác lắm!lắm!
Nokia E63
imei:359319026706797

để tìm giúp cho nha. cũng hên xui>:)>:)>:)

thinhpb

Cho mình hỏi chút: Mình đã đăng ký và nhận file cer, key mình upload file lcgjukebox_symbian_lcg_2_42.sisx (Tải từ trang lonelycatgames.com) và nó cho mình down 1 file tên: opda.cn_6120c_LCGJukebox_S60_3rd.sisx, mình cài lên máy thì vẫn báo là unregister.
K biết là mình làm sai bước nào?

Hoden

Super V.I.P
nguyên văn The page you are looking for is temporarily unavailable.
Please try again later.

Trang web bạn đang tìm kiếm tạm thời không có. Xin vui lòng thử lại sau.

pó tay ....dạo này nó bị bịnh hay sssao í

anhchanbonmat

hướng dãn lấy file cer trên opda.net.cn mới nhất 6/9

trước tiên bạn hãy vô đây
Mã:
http://cer.opda.cn/en/index.php?module=certificate&action=my
và làm theo hình bên dưới

chú ý khi điền email phải là của hotmail.com nó mới chịu (yahoo nó không chịu còn cái khác thì mình chưa thử)

tiếp tục theo hình tới đăng nhập

chú ý khi điền số điện thoại. số điện thoại bắt đầu bằng số 13 mà số điện thoại này phải là 11 con số (vd 13257889904 ) là ok rồi không cần đúng (hay có thực)

sau khi các bạn post xong cứ đợi ít thời gian mình sẽ lần lượt sẽ có cho các bạn.Nhưng không lâu đâu
nếu có ích cho bạn hãy thank ủng hộ 1 phát nhé
nguồn trên mạng

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.