• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Nâng Cấp Firmware cho các máy Nokia

KimUyLong

Thanks

Trong NSU đã bỏ FW của N93i rồi, bạn chỉ có thể up offline = JAF thôi.
Thanks bạn. Fw bạn cung cấp có hỗ trợ tiếng việt không vậy !? mình cũng tham khảo việc up fw = Jaf rồi. Nhưng trang down fw lại là của rus nên mình chưa dám down về test. Hix. ..

oanhvinhquang

Mình đả update FW 300 cho con E71 này thành công rồi,nhưng kg có ngôn ngữ tiếng Việt?Pro nào biết làm ơn chỉ mình nhé!

Chỉnh sửa cuối:

kenzzi

cho mình hỏi,minh xài n95,filmware ver 21,đã hack,nay muốn Up filmware mới thì có bị mất bản Hack trong máy không vậy? thanks !

havefun88

Cho mình hỏi mình sài e75 khi up lên FW mới cứ up xong là nokia nó send đến 1 tin nhắn activer your game now dành cho N-Gage! Trong khi đang up mà nhận được tn đó là điện thoại mình bị lỗi luôn! máy chỉ hiện lên màn hình trắng xóa! Mình thử up FW lại vài lần rồi vẫn bị! Vậy làm sao để khắc phục tình trạng này???

habaolinh

Super V.I.P
Cho mình hỏi mình sài e75 khi up lên FW mới cứ up xong là nokia nó send đến 1 tin nhắn activer your game now dành cho N-Gage! Trong khi đang up mà nhận được tn đó là điện thoại mình bị lỗi luôn! máy chỉ hiện lên màn hình trắng xóa! Mình thử up FW lại vài lần rồi vẫn bị! Vậy làm sao để khắc phục tình trạng này???

Up = NSU hoặc up offline là đc mà.

habaolinh

Super V.I.P
Nhưng mà như thế này là vấn đề gì vậy anh habaolinh?Em muốn biết lắm.Cảm ơn anh

Posted via Mobile Device

Mình cũng chịu nhưng có lẽ đây là update= wifi hoặc GPRS nên khi có tin nhắn hoặc đt gọi đến gây lỗi thôi.

badboyhp8x

Bác "BatKid" ợi ! Cho em hỏi chút em có mua một em Nokia N78 tại Phần Lan. Hiện giờ em đang muốn Up FW đọc bài của bác hay quá nhưng hình như nó không dùng được cho con máy của em nhỉ? Bác có thể cho em một cách khác cụ thể hơn không. Đây là lần đầu em up cảm giác hơi run . Hjx

habaolinh

Super V.I.P
Bạn dùng NSS đổi code sang code VN rồi dùng chương trình trên update là đc mà.

TriNine

Bạn dùng NSS đổi code sang code VN rồi dùng chương trình trên update là đc mà.

bác habaolinh cho em hỏi là: máy đang hoạt động bình thường mà muốn chạy lại firmware hiện tại thì có thể dùng NSU được ko??? hay là phải dùng phần mềm khác???

dongdieu

ai có frimware N76 rm-135 Tv up dùm mình với tìm mãi chả thấy ở đâu có toàn tiếng anh với tiếng nga thôi.cảm ơn trước nha