• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN SIGNSIS GAMES & ỨNG DỤNG S60V3

Status
Không mở trả lời sau này.

pdh_1288

X-( em có ý kiến là cái bọn bên trang thiênlong.org nó ăn căp bản quyền cái SignSISSiSXPDA của anh KaWa ! ức chế thật mình kêu nó nó còn kêu mày giỏi thì đi làm đi ! ==> ý nó nói là nó làm hay sao ý ! :-?

nguyenpa

Super V.I.P
Ko sao của mình vẫn là của mình, vui vẻ là trên hết.
:D :D :D :D

Chỉnh sửa cuối:

pdh_1288

pdh_1288 bạn làm như sau nhé :D

Menu--> Tools --> App. Mgr --> Options --> Setings
Đến đây ở chỗ "software instalation" --> chọn "All"
ở dưới "Online certif. check" chọn --> "off"

Như thế chắc sẽ cài đc :D

enjoy

hic em vẫn không cài đc mặc dù đã chọn như vậy roài :( dù sao cũng cảm ơn anh nhiều :)

NguyenDucDung

Thế thì do soft rồi, một là thử xem signed đã đúng chưa? nếu đúng rồi xem nó báo lỗi gì?

ngocquynh47

Hix,e cũng đã làm mấy file signed ngon roài, nhưng vẫn còn 1 số thằng cứng đầu ko cho cài, báo là expired certificate. ai tư vấn cho em cái

nguyenpa

Super V.I.P
expired certificate <- nó báo là chứng chỉ hết hạn đó bạn, muôn cài đặt thì bạn chỉnh ngày giờ lại nhé ( lui lại mấy tháng là ok), và những úng dụng đó hầu hết là có phiên bản mới đó :D :D

pdh_1288

"unable to intal constrained by the certificate " đại ca nguyenpa chữa giùm em với nó báo lỗi này sau khi em sign PM Tassian gì đó của BRo mãi không cài đc :(

nguyenpa

Super V.I.P
"unable to intal constrained by the certificate " đại ca nguyenpa chữa giùm em với nó báo lỗi này sau khi em sign PM Tassian gì đó của BRo mãi không cài đc :(

có thể là bạn sign ko đúng số imel của mình rồi bạn thử signsis lại xem nhé ;) ;) :D :D :D :-?? :-??

anhxike

anh adidas1976 ơi, email cua em la alt14022005@yahoo.com, anh register dùm em nha, thx bro.

NguyenDucDung

nguyenthien: đã reg. vào mail của bạn :D
username: tương tự nick trong PV của bạn :D
pass:đã đc gửi vào mail, tự vào đó coi sau đó cò gì change đi nhé :D

2 anhxike : của bạn cũng tương tự :D

Enjoy :D

nguyenpa

Super V.I.P
Các bạn cứ đăng ký bình thường nhớ điền vào những chỗ có dấu sao (*) là được pas thì phải vừa chữ và số:
VD: anh123 là được.
và nhớ accept

suzuki_sport_rgx

anh nguyenpa ơi em đả đăng được rồi, em cám ơn anh nhiều. nhưng anh có thể hướng dẫn cụ thể cách úp file *.csr để lấy về file *.cer đươc không vậy anh. cám ơn anh

ừ anh nguyenpa ơi cho em xin phép hỏi anh một câu nửa hé. em đã đọc topic này rồi và đã làm theo nhưng gì anh đã hướng dẫn rồi vậy cho em xin hổi signing unsigned symbian là gì vậy. nó có phải là cách cờ rák nhưng chương trình mà không cờ rak được không vậy

Last edited by a moderator:

nguyenpa

Super V.I.P
Cái này dùng để cài đặt những pm mà nó báo lỗi như vậy:
Khi bạn cài game hay ứng dụng mà nó bào lỗi " Certificate error contact the application supplier " dù bạn đã chỉnh đúng ngày giờ mà vẫn cài không được, ko phải là ứng dụng hay games bị lỗi mà là ứng dụng đó chưa cho phép bạn cài vào máy.
Điển hình là games TombRaider Legend v1.0.6 for N73, N80,5500 (OS9.1) và ứng dụng FExplorer_116b_unsigned.S60.v9.1 mà nhiều bạn ko cài được.

bạn đọc kỹ lại nhé.

suzuki_sport_rgx

còn nủa anh nguyenpa ơi cái này anh chưa trã lời cho em mà
"anh nguyenpa ơi em đả đăng được rồi, em cám ơn anh nhiều. nhưng anh có thể hướng dẫn cụ thể cách úp file *.csr để lấy về file *.cer đươc không vậy anh. cám ơn anh"

Status
Không mở trả lời sau này.