• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo Acc Free từ iTunes cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenHuuTrong

Chịu. Dù có xòa/cài bao nhiêu lần rồi vẫn thế?? Hay là up lên 2.0.2?
Ngay cả cài bằng App store trên IP (Wifi). Add app đấy vào iTunes rồi. Sync nó xóa cái rụp (còn cài thi ko thấy). Xong!

Chú ý Sync phải check all những app mình muốn cài vào iPhone ! cái nào ko check đồng nghĩa với xóa !:-? Cài ko thấy là hơi bị cá biệt !:D
Phương án bất khả thi là dùng PC mới cài win cài iTunes và làm lại từ đầu !:D

labatvi

chắc chắn chưa tạo đc acc free ở itunes store rồi,mình cũng quanh quẩn mất nủa tháng với lỗi y như bạn,nhờ cửa hàng làm và dạy cho mất tiền thì dễ chứ tự mình học đc để lần sau tự sửa mới thích chứ,mới cách đây 2 hôm mình cài đc acc free bằng redem code,sướng lám,mạc dù mình lên 2.0 đc nửa tháng rồi mà vẫn phải dùng win scp để set 777 đấy,giờ ngon rồi,chăm chỉ nghiên cứu đi bạn

ngatlangat

Toi ko dung acc free. Acc co tien han hoi. Hien tai dang di cong tac nen chua co time nghien cuu. Thanks moi nguoi nhe.

Chỉnh sửa cuối:

vodinhduy

Address: 10560 Dr. Martin Luther King Jr. St. North
City: St. Petersburg
ZipCode: 33716
Phone: (727) 577-9749
Các bạn sử dụng redeem ở trên và thông tin dưới này. Mình đã đăng ký được hôm qua....
Ah, zipcode này ở Florida (FL) nhé

slamdunk

Address: 10560 Dr. Martin Luther King Jr. St. North
City: St. Petersburg
ZipCode: 33716
Phone: (727) 577-9749
Các bạn sử dụng redeem ở trên và thông tin dưới này. Mình đã đăng ký được hôm qua....
Ah, zipcode này ở Florida (FL) nhé

cảm ơn bạn ... mình vừa đang kí thành công xong ...

callboy10

1 acc sài dc 5 pc........
ai có lòng tốt cho mình sài chung với đăng kí hoài ko dc....:((

maithanhtuan

Code Redeem dùng để đăng ký Acc Free Itunes có hiệu lực.

Y7HPPK4PKAA4
J4MKJMAH3AH9
RF373TEFJMX7
NKYLXHXAYH4E
XEWJ9XRJ9KAM
YLMMP9634XJF

Nếu Code trên đã có người đăng ký hết thì Pm Yaoo cho mình để mình Send code.. YM! 0908424276

Chỉnh sửa cuối:

maithanhtuan

6code Redemm next.....

9FKPENY6REJT
L9FWE6T64JER
LY7K97NWMNR7
NPNANEL7LJ6X
9J6EEJYJJT49
WWXKL9R4WJKP

sẽ post tiếp.... ( sao người vài lấy code mà ko click Thanks mình vậy nè hu hu...buồn )

NguyenHuuTrong

Cám ơn bạn rất nhiều đã đóng góp cho anh em ! cố gắn phát huy nhé !=D>
Anh em cỗ vũ tinh thần đồng chí maithanhtuan cái nào !;;)

tawngo3c

Cái trang Allhiphop nó bị die rùi hay sao mà e ko vào dc.Con trang nao khac de dang ky ko dzay mấy bro??

Status
Không mở trả lời sau này.