• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo Acc Free từ iTunes cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Nếu thực hiện thành công các bước như trên, thì cuối cùng sẽ hiện bảng thông báo như sau:​

lamtutu

Không thấy cái ô none ở đâu hết. Làm kỹ từng bước mà không được BUỒN

cuctot

Tôi làm thử đến 5 6 lần vẫn không được, chắc là tay không son rùi, bác nào tạo giúp tôi 1 acc với, email tui la huynq72@hotmail.com. Cảm ơn các bác nhiều nhiều...

dragonlgvn

mình làm cả chiều nay mà ko thể nào hiện đc chữ none chán quá
Có sai bứoc nào đâu
Bạn nào rỗi làm ơnn tạo hộ mình với
Cám ơn cá bạn nhiều
dragonlgvn@yahoo.com

poseidon0380

chắc cú là cách trên 99% thành công, còn 1% là .... ko biết làm! Cứ làm step by step theo "screenshot" là okey.

mlxx_1977

OK ! có ngay ! :D Sao mình tạo bách phát bách trúng nhĩ ! :))
bạn Trong giúp mình luôn nhé, mình loay hoay 2 ngày vẫn ko được, thanks bạn nhiều; đây là mail mình mới đăng ký, mới tinh chưa dùng gì.mlxx_1977iphone@yahoo.com

XuanTruong

Super V.I.P
bạn Trong giúp mình luôn nhé, mình loay hoay 2 ngày vẫn ko được, thanks bạn nhiều; đây là mail mình mới đăng ký, mới tinh chưa dùng gì.mlxx_1977iphone@yahoo.com

PC của Bạn bị đưa vào Blacklist roài nên mới không được!=))=))=))

bongbin2218

mình pó tay luôn không làm được ra chữ none. Buồn quá, bác nào biết cách khác giúp em với.

mlxx_1977

PC của Bạn bị đưa vào Blacklist roài nên mới không được!=))=))=))
may quá ko đến mức như vậy vì Trong đã làm giúp mình,chạy good rồi, với các bạn thì đúng là chuyện nhỏ thật,bách phát bách trúng=D>=D>=D>

nadan

Trong ơi bạn tiện tay thì giúp mình luôn nha, máy của mình cũng ko thấy chữ "None" giống y như các bác kia vậy ko biết có làm sao ko? Email của mình là : thi361@yahoo.com hoặc bạn có thể dùng yugi261097@yahoo.com, Cám ơn bạn nhiếu nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.