• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN TẠO THEME CHUYỂN ĐỘNG (ANIMATE)

Microlab071966

Thật sự cái này mình đã dùng lâu rồi,nhưng để tự làm thì bây giờ mình mới đc giới thiệu Soft.Nhưng cho mình hỏi dùng soft nào để tạo thành files .SWF vậy các bạn.Thank.

Microlab071966

Mình rất mê tự tạo Thems bạn nào có Soft ThemeMaker X thì post lên cho mình cùng anh em xin nhé.Down trên mạng chỉ có soft DEMO thôi.

thanhkl

em rất mê nuôi cá cảnh nên nhìn mấy bộ themes của các bác thích quá, nhưng tiếc là các bác up lên Mega, 4share nên em chưa download về được, vì chưa đủ bài viết. Dù sao cũng cám ơn các bác nhiều, mong là sẽ có nhiều bộ themes đẹp hơn nữa share cho ae.

em rất mê nuôi cá cảnh nên nhìn mấy bộ themes của các bác thích quá, nhưng tiếc là các bác up lên Mega, 4share nên em chưa download về được, vì chưa đủ bài viết. Dù sao cũng cám ơn các bác nhiều, mong là sẽ có nhiều bộ themes đẹp hơn nữa share cho ae.

Up lên những host free thì việc gì mà bạn ko down được, chỉ khi nào up vào trong DS thì bạn mới ko vào được thôi!

saphia1115

Công nhận dùng mấy cái animate này tốn pin kinh khủng! Chắc phải mang thêm cái ắc qui Đồng Nai hay Tia Sáng để cắm vào máy thôi! Bạn nào có cái theme động nào có hình chim bay không? Share cho mình với!

gaimaham

Chào bạn Kobold1609, mình rất thích bài của bạn, có điều mình không cài được Animated Today 4 vì máy mình không syn được, bạn có Animated Today 4.Cab và flash theme player.Cab thì up lên cho mọi người dùng chung.
Cám ơn nhiều

Sunshine1503

Thanks bạn nhìu nhá, để tui mày mò, học hỏi thêm rùi có gì sẽ quay lại nhờ bạn giúp nếu cần nhé.

thien07

Nhờ các bạn chỉ giúp làm skin động từ file động .gif

mình có một file động đuôi .Gif, bạn nào biết cách lấy file này làm skin (hình nền background) động. khi mình lấy file này làm hình nền nó đứng yên không chuyển động.
Cảm ơn các bạn nhiều

trongtuct

sao có nhiều cái tui down về kg được vậy , có bị giới hạn quyền down kg

ancola66

Super V.I.P
mình cũng bị vậy, chắc bị giới hạn quyền.
Không phải đâu các bạn à. Vì mới chuyển Server nên nhiều File đính kèm chưa chuyển về hết nên các bạn không Down được đó thôi.

a3t

Chào bạn Kobold1609, mình rất thích bài của bạn, có điều mình không cài được Animated Today 4 vì máy mình không syn được, bạn có Animated Today 4.Cab và flash theme player.Cab thì up lên cho mọi người dùng chung.
Cám ơn nhiều

Không Sync đc thì bác cũng cứ cài trên PC bình thường, khi nó thông báo không sync đc thì tắt đi. Vào trong :\Program Files\Microsoft ActiveSync sẽ thấy file .cab thôi mà