• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn VH ngôn ngữ Việt cho N73 & các máy không hỗ trợ.

Status
Không mở trả lời sau này.

baeanhvaem

sao máy mình chỉ có menu.mif.menu.r159,menu.r31menu_aif.mif.tìm mãi kô thấy cái menu.rsc đâu cả~X(

anhchanbonmat

ủa em vô trong Z:\resource\apps có Menu.r01-02-03-04-05-13 phải lấy cái nào Thiện N73 châu âu

anhcoj

Vì zô topic thấy THiện nói AnhTam từng VH menu cho 6681 nên...

ahgnaoh_h2t

Nói thật cái này mình không ham hố cho lắm nhưng không thể bỏ qua cái theme bạn đang dùng được,nhìn nó đẹp quá,bạn có thể up lên cho mình với được khong?Xin lỗi đã hỏi câu hơi ngoài chủ đề.

nguyentanbinh

Well-Known Member
nguyentanbinh đã có mấy files này lâu rồi, vì anh ta không chịu post chia sẻ đó thôi. :D

-ec vì mỗi máy khác nhau rsc trên ổ Z: không máy nào giống máy nào cả vì có nhiều dạng RM khác nhau chúc các member vui vẽ

Xgamex

Cách này có thể VH lun những ứng dụng mặc định khôg hả bạn ?

baeanhvaem

Ai cho mình cái mobihex việt hóa được kô?kái mobihex của mình toàn tiếng anh khó xài wá.hix

MinhThang

Manager
Được hết, quan trọng là bạn đủ kiên nhẫn hay không thôi:D

Thiện ơi! Cháu có thể lên danh sách các file ngôn ngữ của N73 cho anh em nào thích VH gì đó thì cứ chiếu vào đó mà lôi nó ra được không? Ví dụ Menu, Setting.....

Status
Không mở trả lời sau này.