• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn VH ngôn ngữ Việt cho N73 & các máy không hỗ trợ.

Status
Không mở trả lời sau này.

pk911

Hix cái này em thua. Nghe anh Thiên nói thế cũng hí hửng lắm,vừa mượn n82 của thằng em copy hết file r96 tính chép qua máy n95 mà ở #3 anh nêu ko đc,phải giữ nguyên file máy mới nhận

z01222282682

pác Thiện cho hỏi,máy hack = capon,capoff thì cài rom vào dc hok? 2 pm hack đó có bị đụng hok? tại N73 nên biếng lấy file cer.key.....:D thank

khoa3G

To thế Chứ to nữa e cũng k ngại chỉ vì e dốt eng thoai,mở file.rcs ra nhìn thấy đống eng mà hoa cả mắt.hjx

troly

Well-Known Member
Như Thiện nói ở trên thì em đã biết file tin nhắn ở đâu. Bây giờ em giúp anh cái này nhé, em nhìn hình thì rõ!
Những dòng còn lại ấy, tìm mãi mà chả thấy nó ở đâu cả

MinhThang

Manager
Như Thiện nói ở trên thì em đã biết file tin nhắn ở đâu. Bây giờ em giúp anh cái này nhé, em nhìn hình thì rõ!

Những dòng còn lại ấy, tìm mãi mà chả thấy nó ở đâu cả

Năm ngoái làm bị vướng chố nào vậy em?

baeanhvaem

Có ai bít file ngôn ngữ của tin nhắn ở đâu kô?mình mò mãi mà không thấy.hix

troly

Well-Known Member
Có ai bít file ngôn ngữ của tin nhắn ở đâu kô?mình mò mãi mà không thấy.hix

Trong Z\resource\messaging nhé, còn một số file trong apps với tên có sms đầu đó bạn. Lâu quá không mò lại nó quên hết rồi:)):)):)). Vì cái này mình làm từ năm ngoái lận, bị vướng hơn nữa làm một mình nãn quá:((

Caominh171

Trong Z\resource\messaging nhé, còn một số file trong apps với tên có sms đầu đó bạn. Lâu quá không mò lại nó quên hết rồi:)):)):)). Vì cái này mình làm từ năm ngoái lận, bị vướng hơn nữa làm một mình nãn quá:((

Em nhớ man mán năm ngoái em phụ trách cái Tin nhắn nè, em thấy hiển thị hết mà :-?

Caominh171

Anh sử dụng nguyên bản của em gửi, tìm và làm tiếp nó nhưng bất thành:((

Hình như trong phần tin nhắn, chép vào thư mục tương ứng xong xuôi, tắt hẳn tin nhắn, rùi vào Cài đặt đổi nơi chứa tin nhắn là xong đó anh.

Em nhớ man mán làm vậy nó hiện đó :D

baeanhvaem

Cái vụ tin nhắn này mà anh troly bó tay.chắc bọn em mới vào ngề là kô cơm cháo gì rồi.:((

troly

Well-Known Member
Cái vụ tin nhắn này mà anh troly bó tay.chắc bọn em mới vào ngề là kô cơm cháo gì rồi.:((

Không cần phải bi quan vậy đâu, đâu phải cứ là giáo viên thì buột phải giỏi hơn trò đâu.

kp_enter

...
Sau khi vào Z: thấy 1 đống RSC nên có 1 chữ NẢN to đùng:p

mới tranh thủ viết script nho nhỏ hi vọng giúp đc ít nhiều :)) do cũng ít thời gian nên chỉ viết đc thế khi nào rảnh thì có lẽ mình sẽ viết lại hoàn thiện hơn :D

View attachment 168448

...
Mà bạn có thể Shared những files R96 cho Thiện nghiên cứu được không?

Đây là file ngôn ngữ tiếng Việt của 6120 mình dùng cái ResTool ở trên để lấy. Trước VH N73 cũng hay dùng để tham khảo

View attachment 168447

@a.Thắng: trước e với Minh đều hiện phần tin nhắn mà

Status
Không mở trả lời sau này.