• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Việt Hóa Phần Mềm đầy đủ cho V5th

LoiPT

Xin lỗi Ai dảnh Up cho em Bộ Python đẻ cài dùng cho Soft với ạ. em kiếm toàn link cũ hoặc là không cài được

LoiPT

em ấn 5 ra bước này

có một số dòng em tự sử bằng tay không được. những dòng đó hình như do dài quá thì phải. ai biết giúp em với. nếu cứ ấn vào nó thì lại bị out ra bước này

viettin76

Member
khi bấm vào mà bi văng ra. Trong lúc nó chớp lên là đưa ngón tay bấm nhanh vào màn hình là hết bị văng ra

kienvp

em ấn 5 ra bước này

có một số dòng em tự sử bằng tay không được. những dòng đó hình như do dài quá thì phải. ai biết giúp em với. nếu cứ ấn vào nó thì lại bị out ra bước này

chỉnh ở phần options bạn nhé .sẽ hết bị văng .

phamcantho

sao minh khong download dc vay ban

Lưu ý Viết Tiếng Việt Có Dấu nhé bạn =.=

Last edited by a moderator:

wangsang1104

sao mình dịch tự động lúc trước qua mạng trên dt thì dc nhưng h k đc nữa nhỉ lúc trước dịch qua google chờ 1 lúc là nó dịch xong tất cả h k đc

viettin76

Member
tự điển trên google bị dính trưởng rồi, bây giờ dịch theo vốn có của anh, hay là anh để cuốn từ điển kế bên tới đâu tra từ rồi dịch.

wangsang1104

tự điển trên google bị dính trưởng rồi, bây giờ dịch theo vốn có của anh, hay là anh để cuốn từ điển kế bên tới đâu tra từ rồi dịch.
em thì đang muốn vi cái game trung quốc mà nó có tới 860 string thấy nản luôn lấy file txt ra máy tính dịch cũng lâu nữa mà h cái google dịch k dùng đc nữa hả bác
p/s : gặp bác mừng quá tưởng k ai tl

viettin76

Member
em thấy có được đâu, từ trước tới giờ toàn là tự xử vốn có sẵn, còn google thì chịu thua.