• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBlueNova - Phiên bản UPDATE mới của iBluetooth

lecuongpht

Đã down bản của zenkin về và đang test,hình như là dùng OK rồi.Nhưng sao bảo bản này đã thuốc thang đầy đủ rồi mà vào vẫn báo là 15 ngày, ai giúp mình với
Và khi nhận đc file gửi wa bluetooth thì mấy file đó nằm đâu? tìm mãi kô thấy mấy file music và video nó nằm đâu trong máy để sync bằng itunes

Chỉnh sửa cuối:
Trên cydia đã có bản 2.0.1 cracked rồi đấy bạn, vô down roò install cũbg đc. Bạn vào chỗ setting sẽ thấy đườbg dẫn lưu file từng thư mục như Music, Video còn ảnh thì có thể vào thẳng ablum

phdzung

Đã down bản của zenkin về và đang test,hình như là dùng OK rồi.Nhưng sao bảo bản này đã thuốc thang đầy đủ rồi mà vào vẫn báo là 15 ngày, ai giúp mình với
Và khi nhận đc file gửi wa bluetooth thì mấy file đó nằm đâu? tìm mãi kô thấy mấy file music và video nó nằm đâu trong máy để sync bằng itunes

nếu còn báo là TRIAL thì là chưa rắc thuốc độc rồi :)) hiện có khá nhiều sources đã add iBlueNova bản mới nhất rồi đấy bạn :D còn bạn muốn tìm file thì phải sài iFile ấy, còn nằm ở /private/var/mobile/Library/Downloads (cái này là default nó vậy, còn thích để chỗ khác cũng đc)

lecuongpht

nếu còn báo là TRIAL thì là chưa rắc thuốc độc rồi :)) hiện có khá nhiều sources đã add iBlueNova bản mới nhất rồi đấy bạn :D còn bạn muốn tìm file thì phải sài iFile ấy, còn nằm ở /private/var/mobile/Library/Downloads (cái này là default nó vậy, còn thích để chỗ khác cũng đc)
Đã xài thuốc đc rồi.Thnk
Ý mình là khi đã nhận file wa bluetooth rồi mà muốn xem nó luôn trên IP thì lấy file đấy ở đâu để xem luôn? Dùng ifile sao chả thấy đâu cả,Hay lại fai cắm vào PC mới thấy file đấy à?

m0nk3y86

Đã xài thuốc đc rồi.Thnk
Ý mình là khi đã nhận file wa bluetooth rồi mà muốn xem nó luôn trên IP thì lấy file đấy ở đâu để xem luôn? Dùng ifile sao chả thấy đâu cả,Hay lại fai cắm vào PC mới thấy file đấy à?

Trong iBlueNova có phần chỉnh sửa đường dẫn khi bạn bắn file mà, để vào chỗ nào bạn dễ tìm ý.

pdana

Nói chung là vẫn chưa hoàn thiện, máy mình 2G, Lap win 7 chỉ gửi đến iphone được, chứ iphone không nhận được.

Bạn thử lấy 1 cái máy nokia gửi xem có nhận đc ko. Nêu ko đc luôn thì chắc bạn đã làm sai. Nhơ bật ON cái visible lên.