• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBluetooth đã có trên Cydia

iphone368

thac mac

Không cần phải mua bạn nhé.

Vào đây down về.

Copy file iBluetooth_ vào thư mục Applications\iBluetooth.app và set 7777 sẽ hưởng thành quả nhé.

cho minh hoi set 7777 nghia la sao, va lam the nao, minh cam on

Nightmare

Mình mở được chương trình rồi, vào settings và để visible rồi mà sao con N73 search mãi vẫn ko thấy con Iphone của mình để gửi file, mà dùng con Iphone search cũng chả thấy con N73 đâu, ko hiểu có cần lưu ý gì khi sử dụng không nhỉ?

cuongtunha2007

Mình thì search và send sang các máy của Nokia đều ngon cả. Nhưng nó thì ko tìm thấy con iP của mình. Hix. Pác nào bít lý do chỉ em với

XuanTruong

Super V.I.P
cho minh hoi set 7777 nghia la sao, va lam the nao, minh cam on

Lần sau nhớ gõ tiếng việt có dấu để khỏi bị Del bài! Dùng WinSCP kết nối với iPhone rồi bấm chuột phải vào thư mục muốn Set chọn Properties trong khung Octal nhập 7777 vào rồi nhấn OK!

ThAngNgO_

Mình mở được chương trình rồi, vào settings và để visible rồi mà sao con N73 search mãi vẫn ko thấy con Iphone của mình để gửi file, mà dùng con Iphone search cũng chả thấy con N73 đâu, ko hiểu có cần lưu ý gì khi sử dụng không nhỉ?

bạn reset lại máy chắc là đc, soft này chưa hoàn thiện lắm, hy vong bản update :D

thanbien000

bác ơi mất cái file nhạc tìm trong itunes control để gửi cho người ta sao mà toàn kí hiệu thì làm sao biết đc là bài nào đê gửi đây.có ai chỉ em với!!!!

loolem

cho e hỏi file nhạc nó nằm ở dâu vậy :( e mới bít sử dụng Winscp nên kg rành lắm:(mún gửi mà kg bít file ở dậu

Hungpdahl

Well-Known Member
Chay ra quán cafe wifi không cần uốn đâu,đứng ngoài một lát,Cydia add source vnmagic.net/cydia. xong vào tim app iBluetooth cài ra là ok.

vanbon

bác ơi mất cái file nhạc tìm trong itunes control để gửi cho người ta sao mà toàn kí hiệu thì làm sao biết đc là bài nào đê gửi đây.có ai chỉ em với!!!!
Cái này thì bạn phải gọi điện hỏi APPLE :D. Iphone là thế mà.

abcd000009

dùng ngon mà... mỗi tội bắn nhạc xong chẳng biết làm cách nào để nghe được... bác nào giúp em với... không cần phải bật bluetooh trước khi vào chương trình đâu

hlp

bạn phải dùng 1 ct nghe nhạc nào đó (vd dtunes) để nghe các file mp3 trong máy mà ko cần sync qua itunes :D

thekid1422

Có ai biết chỉ cho tui với lưu file mp3 vao chỗ nào để mở dtunes lên sẽ thấy file mp3 ko.ko file mp3 tui ko bít lưu vào đâu để mở nó lên cả.:-??

XuanTruong

Super V.I.P
Cập nhật iBluetooth phiên bản 1.0.8!​

KiD2034

Chay ra quán cafe wifi không cần uốn đâu,đứng ngoài một lát,Cydia add source vnmagic.net/cydia. xong vào tim app iBluetooth cài ra là ok.

Cho em hỏi làm cách nào Add Source vậy?
Em vào Cydia vào source tim hoài hem thấy vnmagic.net/cydia và app iBluetooth,cũng kô bik cách nào add source vô nữa,mọi người ai bik chỉ em với.:-??

XuanTruong

Super V.I.P
Cho em hỏi làm cách nào Add Source vậy?
Em vào Cydia vào source tim hoài hem thấy vnmagic.net/cydia và app iBluetooth,cũng kô bik cách nào add source vô nữa,mọi người ai bik chỉ em với.:-??

Vào Cydia => Manage => Sources => Bấm Edit => Bấm Add rồi nhập địa chỉ Source vào nhé!:))