• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Installous + Appshare - Cài đặt chương trình từ AppStore qua wifi !

hlp

cho em hỏi ứng dụng sau khi dùng inatallous down về thì nó ở đâu để em có thể cất đi lưu vào trong pc, sau này khi nào update firmware mới thì cóp vào cài lại cho nhanh hả các bác

madman

3 - Cài đặt Installous và Appshare.
Appshare ở đâu? sao không thấy dzị? :-?
Hellp plz

ktonynguyen

Bác XuanTruong ơi cho hỏi phát, mình đang dùng Installous 2.0.1 down game về rồi sao không install được nhỉ? Nó báo là "unable to decompress" gì đó :( Đã thử mấy cái rồi nhưng đều không được vì sợ lỗi trong quá trình download.
Note: Wife thì sát ...bên đít luôn nên khỏi loa về chất lượng wifi :D

Nhờ giúp.
Đa tạ

thinhngct

Mình cài Installous được nhưng khi cài game trên hackulo xong chạy thì nó báo The application"xxxx" cannot be opened
Mình cũng đã thử cài game Bejeweled 2 trên vnmagic.net/cydia cũng báo lỗi tương tự y chang vậy ai biết chỉ mình cách khắc phục
P/S mình là newbie

XuanTruong

Super V.I.P
Update phiên bản mới 2.0.2!

tnph23tc1

hi sao em add source trên cydia roi nó vẫn chay nhựng down game về không hiện ra icon của game vay anh ?

boing777

cho hỏi những soft mình tải về , bây giờ muốn lưu lại trên máy PC thì làm cách nào vậy bro

nthd07

ANH ƠI EM SAU KHI CÀI GAME TRONG CÁI INSTALLOUS RỒI GIỜ MUỐN XÓA ĐI KO BIẾT LÀM SAO, CHẢ THẤY CÁI MỤC NHƯ TRONG CYDIA ĐỂ REMOVE, CÁM ƠN ANH NHÁ :d

badboydb

bác ơi em add source vào rồi sao chỉ có Installous mà kô có appshare vậy bác?

hungfvl

ANH ƠI EM SAU KHI CÀI GAME TRONG CÁI INSTALLOUS RỒI GIỜ MUỐN XÓA ĐI KO BIẾT LÀM SAO, CHẢ THẤY CÁI MỤC NHƯ TRONG CYDIA ĐỂ REMOVE, CÁM ƠN ANH NHÁ :d

mình cũng như bạn k bít xóa thế nào :((

XuanTruong

Super V.I.P

mình cũng như bạn k bít xóa thế nào :((

Nhấn và giữ vào icon của Soft hoặc Games muốn xóa sẽ có tùy chọn "Delete" ý như xóa khi cài bằng iTunes ấy mà. Bởi vì thằng INSTALLOUS khi nó Load về và cài cũng là File IPA!;)