• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iOS 4.3.2 Custom Clean cho iPhone 4&3GS.

roseghost

mình nghĩ Ko phải tải sn0wbreeze đâu , đang xài 1 bản 4.3.2 tự build tất cả đều ok , fixed được lỗi ko truy cập vào thư mục var của iphone bằng iphone folder . Iphone 4 world 4.3.2 bb3.10 , bạn gì xài bản world thì up bb lên đi

linhbap

Bản này dùng cho 3GS(newboot)-Lock có cần phải SIM nhà mạng để unlock không các bác ơi?????????
thanks!

AnhPheCT

Bản này dùng cho 3GS(newboot)-Lock có cần phải SIM nhà mạng để unlock không các bác ơi?????????
thanks!
Nếu có SIM nhà mạng thì bỏ vào Active, còn ko thì dùng Redsn0w 0.9.6rc14 JB sẽ Active vào SpringBoard luôn.

AquaSta

Moderator
Sóng yếu Cũng nói,sóng mạnh Cũng la nữa nà :D

Tớ chơi bài không lo sóng sánh, kể cả tịt sóng thì bạn vẫn gọi cho tớ được. Đó là dùng trả sau và dịch vụ chuyển cuộc gọi =)) cầm thêm con 1280 nữa là ok :D

danny_guan

Vipboy_9x đã có lòng buil ip4 thì thêm 1 bản lock nữa cho trọn bộ lun. Chứ ko thấy thiếu ji đó hơi khó chịu ^^

3RuaDongNai

Mình restore trong itunes có thông báo

Giờ phải làm sao? Mình dùng 3GS LOCK

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P

thì dùng sim bỏ vào Active nó đi nếu là phiên bản quốc tế,còn lock thì mua sim gép mà sài.nếu ko có sim Active thì dùng Redsn0w 0.9.6rc14 hack nó

vipboy_9x

Moderator
Vipboy_9x đã có lòng buil ip4 thì thêm 1 bản lock nữa cho trọn bộ lun. Chứ ko thấy thiếu ji đó hơi khó chịu ^^
Lock+world dùng chung cũng được mà(điều ko nâng bb) nếu không có sim nhà mạng mình có thể hackacitve đâu khi hackactive sẽ có các lỗi phát sinh nên mình không làm.

Bạn dùng Sim nhà mạng để active,còn nếu không có sim nhà mạng để active thì bạn có thể dùng (redsn0w_win_0.9.6rc14) để hackactive và JB luôn nhé bạn.

3RuaDongNai

Đã Active dùng Redsn0w 0.9.6rc14 và đã cài thành công ultrasnow, nhưng vẫn không có sóng. mình xài 3GS

Trong Redsn0w 0.9.6rc14 mình chọn như hình:

BB: 06.15.00
V4.1 mình xài bình thường

Chỉnh sửa cuối: