• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iOS 4.3.2 Custom Clean cho iPhone 4&3GS.

3RuaDongNai

Đã nhìn thấy chữ VIETTEL dấu yêu. XIN NHIỆT LIỆT CẢM ƠN ANH EM

Chỉnh sửa cuối:

linhbap

Có điều gì "hay ho" ở fw 4.3.2 này các bán nhỉ?
ngoài cái vụ nhón 4 ngón.
thanks!

tuanbeck132

Bản này có tác vụ 4 ngón o bác ơi? Em kết nhất quả này... Giảm tải cho nút home :X

tuanbeck132

Bản này mình đang Test... Thấy ngon lành lắm... Cám ơn bác nhiều... 4 ngón xài ít phê !

ducthang

Cảm nhận mấy ngày sài có thấy hơi nóng máy tí ko bít có ai bị không

3RuaDongNai

4 ngón xài ít phê !

Là cái gì thế? I'm a chicken PRO ^^
Mình vọc 3.30H hết pin, phải chăng CHAI rồi.

Cám ơn bác VIPBOY, sau 2 ngày test FW xài ổn định, chẳng lỗi gì, sóng gió vi vu, wifi phà phà, cài cái gì cũng cài đc

Chỉnh sửa cuối:

dig31

No active là ko phải dùng sim nhà mạng phải ko bác? Ip4 lock bb 1.59 thì chỉ cần vào DFU roi restore bản này và dùng Ultrasnow là okie phải ko ạ?

HTC_VUTHANH

Moderator
No active là ko phải dùng sim nhà mạng phải ko bác? Ip4 lock bb 1.59 thì chỉ cần vào DFU roi restore bản này và dùng Ultrasnow là okie phải ko ạ?
dùng sim nhà mạng hoặc ko cũng đc bạn ạ;;)

lethang262

Em dùng bản của bác cài phần mềm vào nó toàn chạy trong chế độ safe mode thoai bác ạ. Xem lại dùm e

HTC_VUTHANH

Moderator
Em dùng bản của bác cài phần mềm vào nó toàn chạy trong chế độ safe mode thoai bác ạ. Xem lại dùm e
bị safe mode là do bạn cài app đuôi .deb ko tương thích với fw lên mới bị vậy.cái nỳ ko phải tại fw nha.i4 chạy pà pà=))

lethang262

cái này mình tìm nguyên nhân roài do bite sms. đang muốn dùng phần mềm nay nhưng bó tay

panrai

Super V.I.P
cái này mình tìm nguyên nhân roài do bite sms. đang muốn dùng phần mềm nay nhưng bó tay

pó tay là đúng vì h CT bạn đang dùng chưa có bản mới nên ko nào đc nếu bạn cài vào máy báo lỗi thì bạn chịu khó FIX nó 1cai1 là ok thôi