• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iOS 4.x] Skyfire 3.2.0 - Trình duyệt Web hỗ trợ Flash đã có cho iPhone

AquaSta

Moderator

Skyfire v3.2.0

iPhone của bạn bấy lâu nay đang chờ điều gì? :-? Và hôm nay hàng đã có rồi :)):O>:)=D>:ar!:D;;) Skyfire 2.0.0 đã chính thức được Apple phê duyệt được bán với giá $2.99 trên AppStore và chỉ một lát bạn đã có "hàng" >:)

Skyfire là cách duy nhất để thưởng thức hàng triệu video flash từ các trang web trên iPhone hoặc iPod Touch. Duyệt các trang web ưa thích của bạn và mở khóa các nội dung có vấn đề với bạn: clip vui, thể thao và cập nhật tin tức, liên kết video bạn bè của bạn đã gửi cho bạn. Cộng với chia sẻ dễ dàng với mạng của bạn thông qua Facebook và Twitter, và tận hưởng một truy cập nhanh tới Facebook Wall của bạn trong khi bạn duyệt

Công nghệ đoạt giải thưởng của Skyfire đã cho phép Flash video cho hàng triệu người dùng điện thoại di động và cuối cùng cũng sẵn sàng trên iPhone. Nền tảng điện toán đám mây của chúng tôi chuyển đổi (dịch) video từ Flash sang định dạng thân thiện iPhone. Đó là một kỹ thuật kỳ diệu. Hơn 100.000 trang web hỗ trợ, với nhiều hơn được thêm vào mỗi ngày.

MỌI NGƯỜI ĐÃ NÓI GÌ VỀ Skyfire:
"Trình duyệt dễ dàng tốt nhất hiện có ..." Engadget
"Không chỉ Skyfire là trình duyệt đánh bại các hộp màu xanh dấu hỏi đáng sợ nơi mà một đoạn video Flash được tin là vậy, nó sẽ tìm kiếm nội dung liên quan ..." New York Times

Các tính năng:
• Chơi hàng triệu video Flash - hàng ngày, không có giới hạn!
• Tất cả tin tức mới - thanh công cụ :Skybar" cung cấp cho một nhấp chuột truy cập vào video và các nội dung liên quan
• Mạng xã hội: Chia sẻ qua Facebook và Twitter.
• Giữ liên lạc: Unique Facebook 'QuickView' cho phép bạn xem tường nhà của bạn và feeds với một cú nhấp chuột.
• Các yếu tố trình duyệt tiêu chuẩn: Tabs, tìm kiếm, chia sẻ, đánh dấu, lịch sử, vv
• Tìm kiếm Video với các tùy chọn tìm kiếm an toàn giúp bạn nhanh chóng tìm thấy video về chủ đề yêu thích của bạn
• "Desktop" tùy chọn tải các trang như trên một trình duyệt máy tính để bàn, đưa ra một lựa chọn lớn của video (so với trang web điện thoại)
• Tùy chọn Private Browsing: Duyệt không lưu lại lịch sử và cookie
• Nhấp vào nút 'Khám phá' cho video liên quan, xu hướng tin tức, hình ảnh và tweets!

LƯU Ý:
• Nội dung Flash Video được hỗ trợ, nhưng Flash Games và Apps không được hỗ trợ
• Hulu không được hỗ trợ (chúng tôi không cho phép nó), nhưng rất nhiều các trang web phí tổn khác có cho phép
• Danh sách các trang web hỗ trợ phát triển (các trang web yêu cầu mới thông qua Settings > Feedback) hàng ngày
• Có thể mất 15-25 giây cho đoạn video để tải: Chuẩn bị tốt đẹp cần có thời gian ...

Hình ảnh

What's new in Version 3.2.0
Bug fixes, Stability Improvements & Fine Tuning

Download:
Bản 3.2.0: http://fileape.com/dl/RX7F3iiBOKutDMO4

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
3G vào bí đá lộn nhào ! Hay tại máy mình cài nhiều quá rồi ta ?! Có ai test ngon trên 3G thì thông báo nhé .. để TLG restore lại ;;)

AquaSta

Moderator
Em dùng 3GS bình thường :) Sướng tê cả người^^
Mà vừa restore không cài gì cài mỗi Skyfire :))

P/S: Chắc vẫn còn gian nan và vất vả :|:(
Duyệt web ảnh flash vẫn hộp màu xanh dấu hỏi nhìu lắm :(:|
Xem video trên vnexpress.net được các bác ạ
Em đang xem các anh yên hùng dàn hàng xe máy bốc đầu đi hàng mấy chục km trên đại lộ Thăng Long (đường về nhà em đấy) X_X>:)

Chỉnh sửa cuối:

duongminhhien

Hôm qua vừa mới thông báo thì hôm nay đã có...good thật!

Mới test thử không full màn hình được, vào Trang trại Vui vẽ không được, nghe nhạc mp3 zing cũng không được .....................? :-?

Đã test 3GS FW 4.0.1

---------------------------------------------
iPhone của bạn bấy lâu nay đang chờ điều gì? Click here to enlarge Và hôm nay hàng đã có rồi, Skyfire 2.0.0 đã chính thức được Apple ========> Đúng là ....không như mong đợi ..............:(

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P

Mới test thử không full màn hình được, vào Trang trại Vui vẽ không được, nghe nhạc mp3 zing cũng không được .....................? :-?

Đã test 3GS FW 4.0.1

iPhone của bạn bấy lâu nay đang chờ điều gì? Click here to enlarge Và hôm nay hàng đã có rồi, Skyfire 2.0.0 đã chính thức được Apple ========> Đúng là ....không như mong đợi ..............:(

Dù sao có còn hơn không bạn ah! Điều này cho thấy Apple đang dần dần cho các hãng thứ 3 phát triển ứng dụng có liên quan đến Flash

Phiên bản này là phiên bản đầu tiên của SkyFire, có thể sau này có nhiều bản Update sẽ hay hơn ;;)

kid145

Đã test 3GS FW 4.0.1

trang trại vui vẻ hình như là flash game à bác ??? nếu đúng thế thì ko chạy dc là phải rồi, bác ko đọc kỹ giới thiệu mà đã kêu ca rồi.......máy bác chắc bị làm sao chứ mình chạy nhạc mp3 ở zing vẫn tốt

csm1210

Mình dùng 3gs chay custom 4.1 vào phe phé.Sướng tê người =)) Thích nhất quả xem clip trên channell Z Bây Giờ không phải mất công convert clip nữa

duongminhhien

trang trại vui vẻ hình như là flash game à bác ??? nếu đúng thế thì ko chạy dc là phải rồi, bác ko đọc kỹ giới thiệu mà đã kêu ca rồi.......máy bác chắc bị làm sao chứ mình chạy nhạc mp3 ở zing vẫn tốt

Lúc trước Skyfire trên S60V5 chạy được NTVV của zing me! Chỉ mong bản update chạy được ..............

3GS FW 4.0.1 sao không nghe nhạc trên mp3 zing được ? ? ?

Chỉnh sửa cuối:

kidhack

Flash VIDEO hỗ trợ ; Flash Games và Apps thì không .
Còn nhiều hạn chế nên đợi bản update sau vậy .

kid145

Lúc trước Skyfire trên S60V5 chạy được NTVV của zing me! Chỉ mong bản update chạy được ..............

3GS FW 4.0.1 sao không nghe nhạc trên mp3 zing được ? ? ?

mình dùng 3 GS FW 4.0.1 vẫn nghe bt mà, lạ nhỉ ?????

ducvinh138

APP này VD: vào mp3.zing.vn muốn nghe bài hát nào thì click vào. nó sẽ download về máy , xong rồi mới phát nhạc đc.........!

fakahaka

3G thua rồi vào là văng ra thật là xót xa
cài cái nào cũng thua từ cydia cho tới itunes và pc