• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iOS 4.x] Skyfire 3.2.0 - Trình duyệt Web hỗ trợ Flash đã có cho iPhone

csm1210

Mình dùng 3gs đây.hồi đầu còn chạy được tren mp3 cả video và mp3 nhưng bây giờ thì có lúc được lúc không.Mình đã test trên cùng một video.Phải công nhận skyfire trên iphone không được hay bằng trên symbian vì iphone bị hạn chế flash quá

huynhba

đúng là cài skyfire vào ko xem flash được.(IP 3G-iOS 4.02 và 4.1) còn trên Sybian thì hiện tại skyfire cũng ko cho vào. :(

csm1210

Đã test trên 2G 3.1.3 dùng wifi vào nghe nhạc và xem video bình thường trên Zing!!!

chỉ được hồi đầu thôi bác dùng vài bữa là hết vào.Bây giờ mình cho kái skyfire xếp xó rồi

votinhhan

cái này hay đấy
ngày trước còn dùng V5 còn dung 1.5 coi vtc khá hay.
nhưng tiếc ko có tài khoản.
bọn itunes tạo tài khoản khó hiểu,ko dễ như ovistore của nokia hichic

votinhhan

e đao về dung ra có 3 file chứ ko phải 1 file cài đặt như bình thường.....chẳng biết nữa ???

được rồi.a kia cho 2 link nhưng link trên đao 4mb, còn link dưới đao 2mb
link dưới ok.thanks bác :D

rgx120

Cập nhật bản 3.2.0 ở bài 1

bạn test chưa vậy, có gì tốt hơn ko nhỉ, app này vẫn còn chán lắm;;)

Ước mơ coi được các đoạn video bàn thắng trên 24h.com.vn cho nó 10p mà load vẫn chưa xong, may mà load = wifi T1 còn thế:D

Chỉnh sửa cuối: