• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iOS 4.x] Skyfire 3.2.0 - Trình duyệt Web hỗ trợ Flash đã có cho iPhone

m0nk3y86

Cuối cùng 3G cũng chạy mượt mà,,, tuy Flash chưa hiệu quả như mong muốn

Để E cài thử xem sao, định đợi FW 4.2 để restore cho mượt rùi cài mà lâu wá :D
P/S: bác TLG cho E bộ icon của bác đê :))

tinh_la_gi

Administrator
Để E cài thử xem sao, định đợi FW 4.2 để restore cho mượt rùi cài mà lâu wá :D
P/S: bác TLG cho E bộ icon của bác đê :))
Đang dùng PV005 4.1
Bộ Icon này để bửa nào rảnh up lên cydia để khỏi có người xin :))

fakahaka

pác TLG dùng 3G mình cũng dùng 3G mà sao bị văng ra pác giải thix giúp được ko?
mình đang dùng FW 4.1 PV004 của pác nà

tinh_la_gi

Administrator
pác TLG dùng 3G mình cũng dùng 3G mà sao bị văng ra pác giải thix giúp được ko?
mình đang dùng FW 4.1 PV004 của pác nà
TLG đâu phải cái soft đó đâu mà biết nó "ỏng ẹo" chổ nào mà giải với thích nhỉ ;;)
Cứ theo cách cũ mà làm thôi ... nguyên tắc cài 1 đống IPA hay trên Cydia sẽ tạo rác và phân mảnh dữ liệu trên Partion nơi nó đến ( Openboot hoặc trên cd có các thư viện giúp tích thêm lệnh fdisk ..v.v để phân chi lại partion - dĩ nhiên là phải được JB rồi :p)
Việc cài vào gở ra .. chạy ứng dụng tạo log .v.v.. tạo gánh nặng cho việc xữ lý ... dẩn đến "làm không nổi thì không làm"

Giải pháp mà nhiều người chọn là Restore lại (lúc náy máy đẹp hơn bao giờ hết - áp dụng cho các Custom sạch hoặc FW gốc - còn các thứ nhúng linh tinh thì lạy chúa -- vết xe đổ phía trên vừa nói xong)

Giải phái thứ 2 xóa bớt hoặc all rồi cài cái gì mình cần thử vào đầu tiên !!!

Giải pháp thứ 3 xem chi tiết cái mình đã cài rồi xóa thủ công .. ifile ..ifunbox .. pcsuite

AquaSta

Moderator
Hôm trước em cài cho 3G 3.1.2 mới restore mà cũng bị out ^^
Mà Skyfire bị gỡ xuống khỏi App Store rùi. Có lẽ chờ bản tiếp sau xem sao

tinh_la_gi

Administrator
Hôm trước em cài cho 3G 3.1.2 mới restore mà cũng bị out ^^
Mà Skyfire bị gỡ xuống khỏi App Store rùi. Có lẽ chờ bản tiếp sau xem sao
Anh đang up cái video demo chạy trên 3G cho anh em xem .. không lại bảo anh chém gió thì khổ !

tinh_la_gi

Administrator
[video=youtube;zbfBFPhPSlQ]http://www.youtube.com/watch?v=zbfBFPhPSlQ[/video]

Anh em an tâm là TLG ko đủ giàu để tậu 3GS hay ip4 để fake đâu nhé

bobbyboo324

buồn thế , vào MP3 Zing không thể nghe nhạc được , CHANNELZ cũng không thể xem VIDEO CLIP được !!!

giangvungtau

cái này ko thấy hỗ trợ flash gì cả,xem phim online trên mạng chẳng được gì cả,nghe nhạc cũng ko thấy gì.tệ hơn cái skyfire của nokia

Zenki

Super V.I.P
cái này ko thấy hỗ trợ flash gì cả,xem phim online trên mạng chẳng được gì cả,nghe nhạc cũng ko thấy gì.tệ hơn cái skyfire của nokia

Vậy sao không mua Nokia mà dùng thay cho iPhone :p

giangvungtau

mình test thử trên trang zing mp3 và trang xem phim nhưng ko cái nào dùng được.chọn vào ko nghe nhac và xem phim được gì cả

Zenki

Super V.I.P
Tùy vào Trang Wed và các định dạng Flash khác nhau chứ không phải cái nào cũng xem được đâu! Flash chưa hỗ trợ ĐẦY ĐỦ trên iPhone đâu.

giangvungtau

Trang zing nghe nhạc tiếng đc nhưng ko xem video đc đâu bạn!

sao mình chọn vào bên trang zing thì ko nghe được gì,chỉ hiện ra 1 cái cục gì ở chính giữa màn hình zing rồi thôi giống như là báo thiếu flash ấy,hay là do mình xài 2G nên ko dùng được nhỉ

rinhvh

sao mình chọn vào bên trang zing thì ko nghe được gì,chỉ hiện ra 1 cái cục gì ở chính giữa màn hình zing rồi thôi giống như là báo thiếu flash ấy,hay là do mình xài 2G nên ko dùng được nhỉ

Mình dùng 3gs vẫn chạy bình thường!bạn thử xem hướng dẫn khi chạy skyfire thử!mai mượn con 2g test xem sao!