• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ITASK :THỰC SỰ LÀ IPHONE CỦA PPC

maomao82

phần mềm rất đẹp, nhưng không biết có nặng không vậy? Dopod 818 dùng được không pro

các pro ơi. có gói phần mềm nào giống hoàn toàn không. everything same !

Last edited by a moderator:

xuandung11a2

Well-Known Member
cái này có vuốt qua vuốt lại không anh ?

Cài vào đi bạn.
Cái này không thử thì phí đấy.Nếu mà vọc xong cái này thì khả năng vọc PPC của bạn sẽ cải thiện đáng kể.:)
Đẹp lắm,cài thử đi.:D

hanakats

mình dùng con O2 mini HDH wn2003 liệu có dùng đc ko vậy bạn ơi

bạn có thể cho mình xin cái phiên bản phù hợp với các link trong máy của mình đc ko vậy xin cảm ơn

giống đc như iphone thì hay quá nhỉ

Last edited by a moderator:

duahaudo

iPhone có gì hay ho = windows mobile đâu mà cứ phải ép WM giống iPhone nhỉ?

goodpeed1986

anh ơi cho em hỏi,nhà anh ơ đau vậy.en có thể tới nhà anh được không,để nhờ anh cài ITASK giùm em có được không,em se gởi tiền công cho anh.thích quá mà cài quài không được,em để lại số đt thoại khi nào anh rảnh thì pm cái hẹn cho em nha anh.đt 0938616630 thanks

goodpeed1986

alo có ae nào biết cài chương trình này không giúp mình với,mình đang xài LG ks20 mà cài quài mà không được.có gì thì liên lạc với mình nha,đt 0938616630.xin hậu tạ,thanks

xuandung11a2

Well-Known Member
Anh em chú ý nhé,phiên bản mới nhất của ITASK là 0.92.5,cách cài đặt cũng dễ hơn ITASK 0.9,link download ở đây nhé :http://www.4shared.com/file/39048780/b74fd2e7/ITASK_092FIX.html?s=1 .Cách cài thì TM ancola66 đã nói rất dễ hiểu ở trang 22 nhé.Anh em nhớ đọc kĩ để khỏi phải hỏi.

Thực sự những hướng dẫn cài đặt gần như căn bản đã được Mod ancola66 trình bày.
Bạn thử nói chi tiết cách làm của mình xem sao?