• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jamdat Worms World Party - GAME PPC TUYỆT

VIETHOANGBABY

Bạn thử ấn và giữ nút star (cạnh phím 4 chiều xem sao).Nhưng phải để về mặc định nhé bạn.Chắc chắn là được.Chúc vui

hieu86

bản này có chơi đc cho vWM 2003 ko ạ ?
nếu ko thì tìm version nào ?
nếu ai có thì share em luôn nhé :D

ruavang10kg

Bác nào dùng Exec thì tham khảo nè.
Gập màn hình, cho màn hình hướng ra ngoài. Vào menu Option, sau đó vào menu Edit controls and system options.Chú ý, exec chỉ dùng được các nút Camera và nút talk, vì thế nên chỉ chọn fire cho nút talk hặc camera, nút back-flip có thể chọn là nút còn lại trong 2 nút kia, không nên đụng chạm đến nút Jump(hơi chán, vì ko Jump được thì chạy chậm lắm, mất thời giờ). Khi đó mình đành chơi worms với 2 nút fire và back-flip mà ko có Jump, đừng cố cài đặt nút Jump này mà khổ không chạy được game đấy. Bạn nào thích hôm nào giao lưu worms ^_^, mình kết trò này lắm.

tagz

mình dùng HP ipaq, bó tay không biết điều khiển thế nào. chỉ di chuyển được, không bắn được :| ai biết chỉ giùm với

LamAnhThu

chán nhỉ Exec có cái bàn phím to đùng thế mà chẳng dùng được phím nào dùng được cả! có ai biết lập trình game thì chế lại giúp em với ( che nó giống như snai hay bắn tăng cũng được) Em thích trò này quá mà bắn bằng camera khó quá! phím bấm thế này chết phím lúc nào không biết!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

sutu

mình cũng dùng O2s nhưng mà chẳng bít để nó đi kiểu j,bắn thì bắn được rồi nhưng đi thì chịu chết

trước mình dùng O2S chơi tốt trò này.
Bạn sừ dụng phím calendar để nhảy, phím contrats để bắn nhé di chuyển sử dụng phím mủi tên
Chúc vui

sutu

bản này có chơi đc cho vWM 2003 ko ạ ?
nếu ko thì tìm version nào ?
nếu ai có thì share em luôn nhé :D

Version 1.03 - 1.04 của Man Quang đưa lên đều dùng được cho WM 2003SE nhé.Ngoài ra bạn có thể cài xong chép vào Storcad xong Remove đi (đở tốn Ram) củng vẫn chơi được tất :D
Thử đi nhé .Chúc vui

Boykinhdi

Trước mình cài vào máy chơi rất ổn(WM5),giờ xài WM6 cài vào thì ko có nút bắn nữa.Thử chỉnh nút nhg ko bắn được.Bác nào có cách hay chỉ cho mình với.Kết trò này lắm.

lordcharmed

Em cài vào main thì nó báo "the program you have installed may not display proprely because it was designed for a previous version of Windows Mobile software". Các anh xem hộ em với. Em đang dùng O2 IIs HDH WM2003, thẻ nhớ free 200Mb. Thanks;;)

ngocnt610

Trước mình cài vào máy chơi rất ổn(WM5),giờ xài WM6 cài vào thì ko có nút bắn nữa.Thử chỉnh nút nhg ko bắn được.Bác nào có cách hay chỉ cho mình với.Kết trò này lắm.
----------------------------------------------------------------------------

Trò này thực sự rất hay ! Trước mình cài cho con Neo chơi tuyệt vời.
Bây giờ mình dùng X01HT cài vào không biết chỉnh cái nút bắn và nhẩy ở đâu cả . Các bạn chỉ cho mình với.

ikrag

Game này hay nhưng tôi ko giữ đc lực khi bắn bazooka, toàn ấn + giữ mà nó toàn bắn luôn. Có bạn nào bị như vậy ko nhỉ?

Boykinhdi

Bác PQ đâu rùi nhỉ?Cho mình hỏi chút.Mình xài qtek s200 trước khi uprom lên bản WM6 mình vẫn chơi đc trò này được.Nhưng sau khi up thì nó ko có nút bắn.Thử chỉnh nút nhưng ko được.Giúp mình cách chỉnh nút bắn được ko?

che1982

Bác PQ đâu rùi nhỉ?Cho mình hỏi chút.Mình xài qtek s200 trước khi uprom lên bản WM6 mình vẫn chơi đc trò này được.Nhưng sau khi up thì nó ko có nút bắn.Thử chỉnh nút nhưng ko được.Giúp mình cách chỉnh nút bắn được ko?

Chính xác! Ngày xưa dùng WM5 bắn bét nhè, h up lên WM6, không thể cài đặt nút bắn được nữa. Không hiểu vì sao? Bạn nào có cách khắc phục post lên cho anh em tham khảo với!
Thankx nhiều!

banhbaonong

Mình dùng Universal, cài WM06 vẫn chơi được như thường. Mình cài phím camera làm nút bắn, phím voice comm làm phím nhảy , chỉ có phím nhảy bật lùi là khó nhất vì phải dùng phím contact nên khi đóng máy ko dùng được. Các bạn thử set như mình xem được không. Chúc vui ;)

kodut

ko bít các bái cài thế nào cứ sau khi em giải nén cả 3 phần từ part 1 đến 3 để cài thì máy nó bóa giống nhau hết,cài 1 trong 3 cái với phần đầu tiên đều dc..ko bít có gì khác nhau ko

AnhChang1102

Mình dùng Universal, cài WM06 vẫn chơi được như thường. Mình cài phím camera làm nút bắn, phím voice comm làm phím nhảy , chỉ có phím nhảy bật lùi là khó nhất vì phải dùng phím contact nên khi đóng máy ko dùng được. Các bạn thử set như mình xem được không. Chúc vui
Bản 1.0.4 này cài phím kiểu gì vậy bạn >.< Chọt hoài vẫn chưa đc :( Up WM6 hok có phím bắn :((