• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Securtiy v9.0.52 S60v3 S60v5 - Bảo vệ điện thoại đa năng

tuanloc1

imageview.php
imageview.php

imageview.php
imageview.php

imageview.php
imageview.php

Đây là PM diệt virus – bảo mật điện thoại quen thuộc nên mình không giới thiệu nhiều nhé!
Bản cập nhật bổ sung thêm các tính năng:
- Xác định tọa độ của điện thoại qua vệ tinh (GPS) khi bị mất.
- Ẩn cuộc gọi, tin nhắn, thư mục …
- Sửa chửa nhiều lỗi nhỏ.
Tóm lại, đây là PM bảo mật điện thoại khá đa năng và chuyên nghiệp. Các bạn tự khám phá thêm nhé!
Mới tập tành Việt hoá nên kinh nghiệm và từ ngữ chhuyên ngành không nhiều nên bản dịch còn nhiều khuyết điểm. Mong các bạn test rồi góp ý thêm để bản dịch sau (nếu có) được hoàn thiện hơn nhé! Cảm ơn tất cả!!!

Link:http://www.mediafire.com/?mynnyyki2wk

vuthientruong

Bạn ơi phần mền này sao lại là 2icon a,mình đã cài mật khẩu cho bản gốc rồi nhưng khi mở bản patr lên nó lai bắt đặt lại mật khẩu,nhưng khi thoát ra vào bản gôc nó lại bắt đặt lại mật khẩu mơí ,theo mình nghĩ vây thì ko thể bảo mật dc vi người khác sẽ truy cập dc bàng cách đó.có cách nào cài 1icon đối với bản này ko vậy.thanhs

tuanloc1

Bạn ơi phần mền này sao lại là 2icon a,mình đã cài mật khẩu cho bản gốc rồi nhưng khi mở bản patr lên nó lai bắt đặt lại mật khẩu,nhưng khi thoát ra vào bản gôc nó lại bắt đặt lại mật khẩu mơí ,theo mình nghĩ vây thì ko thể bảo mật dc.có cách nào cài 1icon đối với bản này ko vậy.thanhs

Hai icon đó một là của bản chính, một của patch. bạn thực hiện như sau: mở bản chính chọn dùng thử. Đóng chương trình lại. mở Pacth lên, nhấn nút chọn trái. Đóng Pacth lại mở bản cính lên, lúc này bạn mới dùng mật khẩu.

Thangnd31082

Mình có úp đó chứ. bạn click vào các dòng đầu tiên đó (thông cảm nha còn gà lắm(

EM up lên Mediafire thì mọi người sao quan sát nổi nếu không có kinh nghiệm ! Tốt nhất là tạo một tài khoản Free tại ImageShack.us nhé !

Chienkon88

Đây là PM diệt virus – bảo mật điện thoại quen thuộc nên mình không giới thiệu nhiều nhé!
Bản cập nhật bổ sung thêm các tính năng:
- Xác định tọa độ của điện thoại qua vệ tinh (GPS) khi bị mất.
- Ẩn cuộc gọi, tin nhắn, thư mục …
- Sửa chửa nhiều lỗi nhỏ.
Mới tập tành Việt hoá nên kinh nghiệm và từ ngữ chhuyên ngành không nhiều nên bản dịch còn nhiều khuyết điểm. Mong các bạn test rồi góp ý thêm để bản dịch sau (nếu có) được hoàn thiện hơn nhé! Cảm ơn tất cả!!!

mình up hộ bạn ảnh cho anh em tiện theo dõi nhé :

lần sau bạn vào trang này upload ảnh lên nhé :

http://imageshack.us/

chúc vui !

huynhminhhung

mình cài cái này vào nó báo là : "một trong những thành phần không tìm thấy . vui lòng cài lại ứng dụng" là sao các bác ? mình cài đi cài lai nhiều lần vẫn vậy , ai biết chỉ dùm

vuthientruong

Bác tuanloc1 ơi nhưng nếu lỡ vô tình ai dùng máy mình mà vaò bản part rồi ấn chọn phải là lai coi như công toi rồi.Một điều kỳ lạ nữa là hôm nay mình remove bản part đi và khởi động lại máy rùi vào lại kms ,ko hiểu sao mọi thứ vẫn sử dụng bình thừơng ko bị hết hạn nưa ,uhật tuyệt.có ai giống mình ko vây

q630666

Cơ chế làm việc của no là chỉ càn dùng patch 1 lần mà.rồi xoá đi là đc.Nhưng mình 1 lần bị báo thiếu thành phần nên k dám cài nưã.

AquaSta

Moderator
Cơ chế làm việc của no là chỉ càn dùng patch 1 lần mà.rồi xoá đi là đc.Nhưng mình 1 lần bị báo thiếu thành phần nên k dám cài nưã.
Bản này thì không bác đừng hỏi, hết lo ko bị thiếu như các bản patch trước. Chỉ cần Mở Kaspersky Mobile Sercurity, thoát ra, apply patch open4all trong Rompatcher và mở Patch lên Make it! Done :)

q630666

Trang 1 vừa có bạn kêu llỗi thiếu thành phần kìa.bạn quay về đọc đi.Khả năng lỗi do crack.

anhyeuem999

cho hỏi cái này chạy ngầm trong hệ thống có làm chậm máy và hao pin ko ?? vừa cài quét song thấy ko có virus nên định xóa chương trình đi cho nhẹ máy

tuanloc1

khi nhấn make it trong patch nó không chạy! giả quyết sao các bạn?

Bạn xem lại bài 13 (# 13) nhé!

cho hỏi cái này chạy ngầm trong hệ thống có làm chậm máy và hao pin ko ?? vừa cài quét song thấy ko có virus nên định xóa chương trình đi cho nhẹ máy
Nó chạy ngầm nhưng không hao pin nhiều đâu bạn. Còn nhiều chức năng khác nữa, bạn test thử đi rồi xóa cũng không sao.

AquaSta

Moderator
Trang 1 vừa có bạn kêu llỗi thiếu thành phần kìa.bạn quay về đọc đi.Khả năng lỗi do crack.
Lỗi thiếu thành phần chính là thằng Patch không thấy gì trong Private do bạn đó không apply patch Open4All, bạn không đọc và không thử đi cứ ngồi ngoài tưởng tượng cùng người ta. Mình cài cho chục máy rồi mà không cái nào không patch được, ai cũng bảo chạy một phát là được, chỉ có ai không dùng Rompatcher apply Open4All thì bị mà

q630666

Mình cũng đã từng bị.máy mình ko bao giờ bỏ apply trong rp.xoá cũng k đc phải mò từng phần một để xoá.nên mới nói.ko nói mò tẹo nào.