• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Securtiy v9.0.52 S60v3 S60v5 - Bảo vệ điện thoại đa năng

chieuviet

Không biết điều này cần thiết nưã ko nhưng ai muốn xoá pm kaspersky mobile nay thì làm cho nó hết hạn đi.vào cài đặt đồng hồ rồi điều chỉnh thời gian í.rồi xóa bình thường.hehe.những bản đã í ẹ vài chục năm thì cũng chỉnh thời gian tiến lên vài chục năm nhé

hiep277

link hỏng rồi bác ơi bác up lại lên 4shark hay cho lại link đi em down mãi không được

hiep277

em download bằng cả ucweb trên mobile. và cả firefox, internet exploer trên máy tính cũng không được băng úp lại đi cảm ơn bác trước nhá không bác gửi vào mail cho em cũng được Mail của em là : hiep277@gmail.com cảm ơn bac nhiều

trung11a8pdp

Các bác ơj jiúp em với em gửi thử tin nhắn báo mất máy block:code vào máy của em ,jiờ ko bít sao máy cứ tắt lên bật xuống mãi ,tháo pin ra cung ko đc , em đành fomat 4 ngón ,fomat xong jiờ vào nó lại khóa thẻ nhớ ,em Mở pass các kiểu rùi mà cũng ko dc ,jiúp em với

tuanloc1

Các bác ơj jiúp em với em gửi thử tin nhắn báo mất máy block:code vào máy của em ,jiờ ko bít sao máy cứ tắt lên bật xuống mãi ,tháo pin ra cung ko đc , em đành fomat 4 ngón ,fomat xong jiờ vào nó lại khóa thẻ nhớ ,em Mở pass các kiểu rùi mà cũng ko dc ,jiúp em với

Có hai cách:
Cách 1: Bạn mở PM lên vào Phần chống trộm điền đúng Pass bạn đã đặt ban đầu.
Cách 2: Bạn remove PM xong format lại máy + thẻ nhớ.
Hy vọng bạn sẽ giải quyết được.

trung11a8pdp

Em điền pass ban đầu vào rùi ma cũng ko dc , mà em fomat máy rùi cũng ko đc , nếu ma fomat lai thẻ thì mất hết dữ liệu bao nhiu dữ liệu em để vào thẻ hết ,nếu mà fomat thì ko thể tìm lại đc bác xem có cách nào jiúp em ko , e dang dùng E71

cho em hỏi có cách nào xài mà ko cần dùng thử 30 ngày ko?em còn có mấy ngày nữa là hết hạn ùi.làm ơn giúp dùm em nhé.em mới xài HDH này nên còn vụng lắm.chỉ rõ em mới biết hix.Thanks ~X(

tuanloc1

cho em hỏi có cách nào xài mà ko cần dùng thử 30 ngày ko?em còn có mấy ngày nữa là hết hạn ùi.làm ơn giúp dùm em nhé.em mới xài HDH này nên còn vụng lắm.chỉ rõ em mới biết hix.Thanks ~X(

Bạn có cài bản patch không mà hỏi kỳ vậy? Cài patch để xài mà ko cần dùng thử 30 ngày đó bạn!!

hophuonglinh

Kaspersky Mobile Securtiy v9.0.52 S60v3 S60v5 - Bảo vệ điện thoại đa năng

imageview.php
imageview.php

imageview.php
imageview.php

imageview.php
imageview.php

Đây là PM diệt virus – bảo mật điện thoại quen thuộc nên mình không giới thiệu nhiều nhé!
Bản cập nhật bổ sung thêm các tính năng:
- Xác định tọa độ của điện thoại qua vệ tinh (GPS) khi bị mất.
- Ẩn cuộc gọi, tin nhắn, thư mục …
- Sửa chửa nhiều lỗi nhỏ.
Tóm lại, đây là PM bảo mật điện thoại khá đa năng và chuyên nghiệp. Các bạn tự khám phá thêm nhé!
Mới tập tành Việt hoá nên kinh nghiệm và từ ngữ chhuyên ngành không nhiều nên bản dịch còn nhiều khuyết điểm. Mong các bạn test rồi góp ý thêm để bản dịch sau (nếu có) được hoàn thiện hơn nhé! Cảm ơn tất cả!!!

Link:http://www.mediafire.com/?mynnyyki2wk

Mình thích dùng VH và mình đã có key bản quyền. Mình đã dùng Signer.exe rồi nhưng setup vào thì nó báo không lỗi, nhưng mình cài bản en thi ok. mình up lên 031.023 rồi.Kính mong anh em diễn đàn Signer dùm bàn VH. MÌnh dùng E72, IM: 351513040678309. Kinh mong a e giúp đỡ.

Chỉnh sửa cuối:

01686539527

ui giời ơi em thử cài cái này vào. sau khi cài song em sài sử chức năng khóa sim với định vị GPS . sau đó em thử thay SIM khác vào ai dè máy cứ khởi động lên rùi lại tắt... cứ bị như thế hoài. sau đó em lắc SIM cũ vào vẫn bị như thế, sau đó em phải fomat 4 ngón . nhưng ai dè nó khóa luôn cả thẻ nhớ ( mà trước lúc đó em ko đặt pass thẻ nhớ ) cuối cùng = mất hết dữ liệu . từ giờ xin chừa ko giám sài loại này :D

duylinh27884

Moderator
ui giời ơi em thử cài cái này vào. sau khi cài song em sài sử chức năng khóa sim với định vị GPS . sau đó em thử thay SIM khác vào ai dè máy cứ khởi động lên rùi lại tắt... cứ bị như thế hoài. sau đó em lắc SIM cũ vào vẫn bị như thế, sau đó em phải fomat 4 ngón . nhưng ai dè nó khóa luôn cả thẻ nhớ ( mà trước lúc đó em ko đặt pass thẻ nhớ ) cuối cùng = mất hết dữ liệu . từ giờ xin chừa ko giám sài loại này :D

Ohhhh..như vầy thì nó bảo mật quá tốt rồi cò gì:D mình cũng phải thử xem,có điều như bạn nói chắc phải chép dữ liệu từ thẻ ra pc trước cho chắc ăn:-?

hero_of_IT

Các bác ơi giúp em với. Con E71 của em sau khi nhận đc tin Block:secret code (để khóa máy) thì giờ ko khởi động nổi nữa rồi, cứ restart lại mãi, vừa lên màn hình chính là khởi động lại liền, các bác giúp em ngay đi. Có cách nào khỏi format lại ko. Em đã thử rút sim và thẻ nhớ ra rùi

nguyentanbinh

Well-Known Member
Các bác ơi giúp em với. Con E71 của em sau khi nhận đc tin Block:secret code (để khóa máy) thì giờ ko khởi động nổi nữa rồi, cứ restart lại mãi, vừa lên màn hình chính là khởi động lại liền, các bác giúp em ngay đi. Có cách nào khỏi format lại ko. Em đã thử rút sim và thẻ nhớ ra rùi
đó là do phần mềm này dich sang TV bị lỗi nên máy e đành phải 4 ngón thôi

hero_of_IT

Format xong mất hết icon ứng dụng, phải format lại thẻ nhớ để cài ứng dụng lại luôn hả anh?