• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Sercurity v8.0.51 Việt hóa dangduc_SymPViet

dangduc

dangduc ơi bạn có thể uploat lên diễn đàn file KMS đc ko? vì mình online bằng GPRS từ đt nên vô trang kia ko down đc ?

Và có bắt buộc phải làm theo bài hướng dẫn bạn đưa kèm link ko ? vì mình ko rành thao tác lắm? ko thể cài phát ăn ngay như những phần mềm khác hả bạn ?

Bạn chịu khó khi nào lên máy tính thì down nhé bạn

Còn bắt buộc phải làm hướng dẫn ở link kèm theo nếu không thì nó không chạy được đâu bạn ! chỉ cài xong vào giao diện rồi là chịu thôi :)

Bạn giúp mình với nhé mình cài bản của bạn cũng bị :Lỗi , cài lại chương trình,file setting của mình đây

dangduc

Xin lỗi bạn bài hướng dẫn đã có rồi ! Bạn chỉ đơn giản làm theo mà pack lại file và cài thôi ! Mình không pack hộ nhiều người được bạn ạ ! Mình cũng vừa update file việt hóa nốt mấy phần thông báo đó ! Bạn thử lại down patch mới coi sao nhé

Chỉnh sửa cuối:

dienht

Active Member
Cuối cùng thì mình cũng cài được rồi, lý do bị báo lỗi cài lại hóa ra là lúc mình xóa bản cũ ko bỏ chọn mục giữ file.

phongvulong

mình cài được rồi nè,phải remove cái bản cũ đi rồi cài lại bản bạn vừa làm mới được,hi'

hai_dung

bạn dangduc file việt hoá của bạn không có file settings.kls kèm theo hả bạn ?

dangduc

không bạn ạ ! File settings.kls là phải hac_k key trước rồi mới thêm vào như hướng dẫn trên để làm file settings riêng cho mình, rồi sau đó dùng siscontent như hướng dẫn để thêm file settings vào bạn ạ ! Chữ bạn viết nhỏ thôi bạn nhé ^^ !

Mình mới việt hóa lại dòng Nhật ký gọi thành Nhật ký lưu để phù hợp với từng phần như mã hóa hay là khóa máy bằng SMS v...v... Và phần Bảo vệ thực việt hóa thành Bảo vệ thời gian thực cho đủ nghĩa chính của bản tiếng anh ! Các bạn down về cài lại nhé ^^

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Kinh nghiệm ! Kinh nghiệm đây ... !

Từ thứ 6 tuần trước mình mò mãi mà chẳng được. bây giờ thì OK rồi nên chỉ cách cho ai quan tâm đến phần việt hóa của DangDuc làm cho dễ:

• Phải down cả 02 dữ liệu của DangDuc và của [Bang3Lang] về để làm công việc cracked mới được.
    • trước tiên cài KMS của [Bang3Lang] vào phone trước để lấy file settings.kls. Không được cài PM của DangDuc vì file setting của dangDuc chỉ phù hợp với máy của DangDuc mà thôi.:-?:-?:-?
    • Copy file setting trong phone ra PC để làm theo hướng dẫn ...
    • Sau cùng mới dùng Sis Contents v1.25 để thao tác đối với PM do DangDuc việt hóa. :)):)):))
    • Cài vào máy để hưởng thành quả.
    • Hình minh họa dưới đây:

dangduc

trời ! Bạn down lại file trên cùng đi ! Mấy người cài đều ok rồi mà ! File của bạn down là từ hôm đầu rồi ! File mới fix sửa thêm việt hoá khá nhiều rồi bạn ^^ ! Với lại file của mình việt hoá thôi chứ có thêm file settíng vào đâu bạn ^^ ! Bạn cứ việc cài file mình vào, lấy file settings sau đó sửa lại, rồi pack lại bằng siscontent thế là dùng :) ! Chả cần file cài của Bảnglang làm gì hết :)

đây là file mình pack giúp bạn , hôm giờ ko thấy bạn lấy:

hungcuonglove

mình thử pm cua dangduc cài vào rồi , dùng cach cua bang3lang nhưng cũng không được nó vẫn báo hết hạn bản quyền...có ai giúp mình không, mình có kèm theo file setting giúp mình với.

thanhlongnd

dangduc ơi , đối với 1 người ko rành như mình thì việc cài đặt là khá khó khắn nên muốn hỏi bạn chút trước khi cài?
1. Mình nghe nhiều bạn nói cài KMS sẽ gây nặng máy và làm chậm máy ?
2. KMS trên điện thoại thực chất chỉ sử dụng cho vui vì đến giờ hình như cũng chưa ai quét được con virut nào cả ?

hungcuonglove

Kinh nghiệm ! Kinh nghiệm đây ... !

Từ thứ 6 tuần trước mình mò mãi mà chẳng được. bây giờ thì OK rồi nên chỉ cách cho ai quan tâm đến phần việt hóa của DangDuc làm cho dễ:

• Phải down cả 02 dữ liệu của DangDuc và của [Bang3Lang] về để làm công việc cracked mới được.
    • trước tiên cài KMS của [Bang3Lang] vào phone trước để lấy file settings.kls. Không được cài PM của DangDuc vì file setting của dangDuc chỉ phù hợp với máy của DangDuc mà thôi.:-?:-?:-?
    • Copy file setting trong phone ra PC để làm theo hướng dẫn ...
    • Sau cùng mới dùng Sis Contents v1.25 để thao tác đối với PM do DangDuc việt hóa. :)):)):))
    • Cài vào máy để hưởng thành quả.
    • Hình minh họa dưới đây:

mình làm được rồi , cảm ơn bạn ...:D:D

dangduc

Thứ 1 : Mình khẳng định dùng không hề nặng máy, chỉ khi bạn chạy một số ứng dụng mà nó cần kiểm tra hoặc nghi ngờ thì có hơi chậm hơn bình thường một chút vì nó kiểm tra độ an toàn của phần mềm. Nếu bạn đơn thuần chỉ muốn chặn cuộc gọi hay tin nhắn Spam thì bạn có thể cài phần mềm, vào phần Thiết lập --> Bảo vệ thời gian thực, thay vì chọn bật, hãy chọn Tắt nó đi. Mình bảo đảm mọi thứ chạy hết sức bình thường như khi chưa cài phần mềm vào máy, chạy phần mềm sẽ không bị kiểm tra tính an toàn nữa .

Thứ 2 : Hiểm họa virus điện thoại như Skull.SymOS loại này biến các biểu tượng chương trình thành hình đầu lâu, hay hiểm họa câm lặng khi bị treo khi nhận quá nhiều spam SMS trên dòng Symbian có lẽ bạn cũng đã đọc qua ở đâu đó ! Theo mình bạn nên cài vì như máy tính nếu không cài phần mềm diệt virus thì bạn không thể biết được máy tính mình bị virus vào hay chưa mà chỉ biết rằng khi nào nó chạy chậm lại thì lại cài diệt virus vào thì lúc đó liệu nó có diệt được hết hay an toàn cho máy tính của bạn ! Cứ cài vào và nên dùng ! Mình chỉ khuyên bạn vậy thôi ! Đừng để lúc máy tính hay điện thoại gặp sự cố phải Reset Factory rồi lúc đó cài lại phần mềm mất hàng tiếng đống hồ mà đáng ra bạn có thể tránh được nguy hiểm đó !

dangduc

mình làm được rồi , cảm ơn bạn ...:D:D

Lỗi trên của bạn là do bạn không đọc kĩ bài viết ! Mình đã nói là nếu báo hết hạn bản quyền thì hãy làm theo hướng dẫn ở topic mình đưa mà ! Tạo file Settings đã hạc_k sau đó dùng siscontent thêm vào file cài của mình thế là ok thôi !

dangduc

Mình đã việt hoá lại phần Quarantine và Steath SMS , phần Log mình dịch lại là Nhật ký lưu nó lưu các lần quét, update, sử dụng các chức năng trong ngày, nên theo mình mình dịch thế ! Và việt hoá luôn phần menu thông báo của chương trình ở bên ngoài màn hình ! Và việt hoá phần gần như hoàn chỉnh quá trình cài đặt và Remove chương trình ! Mình cập nhật thêm dữ liệu cho chương trình đến ngày hôm nay là 2/6/2009 ^^ ! Nói chung bản này mình đã việt hoá hoàn chỉnh hết cho chương trình rồi ! Các bạn down lại tiếp nhé ^^

Chỉnh sửa cuối:
vì sao settings.kls của mình khi copy ra máy tính chỉ có 13 chử số còn settings.kls trong gói cài đặt có tới 14 chử số

dangduc

Settings trong gói cài đặt nào bạn ? file VH của mình làm gì có file settings nào ??

janlugipoy

Mình đã làm cả ngày cho em E71 nhưng làm đi làm lại nó vẫn báo chứng chỉ hết hạn. Bạn giúp mình nhé. Tiện đây mình hỏi luôn bạn có lịch vạn niên full cho E71 không. vì mấy bản kia mình làm cho N79 thì ok nhưng E71 thì vẫn báo dùng thử 14 ngày. Không hiểu tại sao. Nghe một số nói thì chưa có full cho E71 đúng không vậy. Cảm ơn nhiều.

dangduc

Chứng chỉ hết hạn là do máy của bạn chưa hack phone ! Bạn hack phone rồi cài bình thường ! Mình mới update fix một vài lỗi ! Các bạn có thể down bản mới về nhé !