• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Sercurity v8.0.51 Việt hóa dangduc_SymPViet

hoabattuvn_tt

Mỗi lần chạy smartmovie và X-Flore rất lâu! Kết thằng Kaspersky nhưng tình hình này chắc remove qua!:(:)(:)(:)((

nguyenson_44

Mỗi lần chạy smartmovie và X-Flore rất lâu! Kết thằng Kaspersky nhưng tình hình này chắc remove qua!:(:)(:)(:)((

Cũng tùy thôi bạn ạ. Nếu với người hay online bằng mobile thì nên cài vào (đi trời mưa phải có áo mưa chống ướt chứ :)):) ) Online bằng mobile thì sợ virus mobile (Symbian) chứ ko sợ virus window đâu. Mà bản này KAS lại thiết kế để chống virus cho Symbian. Đúng không?

Riêng mình thì ít khi online bằng Mobile, nên cũng không phải đắn đo lắm.

trunganh0412

Minh thay mobile rat it bh dinh virus lam.Noi chug k can thjet fai cai.Minh online bang dthoai suot co van de gj dau.Chu yeu KAS no co chu nang chong trom cung hay.
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Pass sai vậy làm sao mà giải nén được

Mình vừa down và kiểm chứng, Pass hoàn toàn đúng, bạn đánh pass phải đúng y sì SymPViet nhé (chữ hoa chữ thường cũng phải giống 100%). Chúc bạn vui vẻ:)

dangduc

Pass mình nén lại rồi giải nén xong thì mới đưa lên chứ làm gì có chuyện sai pass. Test không kĩ lại bảo như thế

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Mới update dữ liệu cho phần mềm đến ngày 16 tháng 6 năm 2009 và Dùng cách crack mới không cần phải sửa file settings nữa ^^ ! Bạn nào quan tâm thì nhấn vào link dưới để về bài đầu để tải về nhé ! Nhớ đọc kĩ ^^

Đã test chạy tốt trên N95-1 :) Đánh dấu một sự trở lại sau giai đoạn mất máy :D

badboyhp8x

ê có ai up lên MU hộ cái nhỉ ! Mình đang ở nước ngoài không vào được MF thanks

Dùng ngôn ngữ cho lịch sự nha bạn!!

Last edited by a moderator:

ngovandang

Hic thẻ nhớ em N78 mình dính con virus trojan wormkido cắm vào máy tính thì avira diệt liên tục nhưng dùng KMS này trong máy khi scan thì chả thấy cái gì dù đã cập nhật liên tục đành phải cắm vào máy tính diệt hic.Mà Pm này chạy ngầm làm máy chậm đi trông thấy.Tiện đây mình cũng hỏi luôn khi mình cài vào N78 thì không sao nhưng mà vào N81 thì cài vào lúc chạy nó báo "lỗi cài đặt" một lúc thì văg ra nhưng mà nhanh tay ấn ok liên tục để nó chọn được scan thì nó chạy quét virus,nhưng vừa chạy vừa hiện dòng chữ "lỗi cài đặt" ,bó tay!để yên nó quét thì ko sao chứ ma ấn ok là văng ra liền

ngovandang

Con N95 của bác ram hơn hẳn máy em mà chả bt nhưng nói chung đúng là chẳng diệt được con virus nào hic

Mr_Tommy

Bạn nói đúng. Mình chưa thấy nó diệt đc gì. Mà đưa lên pc thì diệt nó kêu éo éo hjx2
Posted via Mobile Device

dangduc

Virus của PC thì chỉ PC diệt được thôi bạn ! Còn virus của điện thoại thì chương trình mới diệt được thôi bạn ạ !