• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực nhận tạo file CER và sign các ứng dụng.

Status
Không mở trả lời sau này.

nam

đây là 2 phần mềm mà mình muốn cài vào đt, mình đã tạo file csr và cung đã nhận dc file cer từ Dainhi roi, đem về sign thì đc 1 file sis, tải vào dt để cài thử nhưng no báo lỗi, nên mình đã tạo 1 cái csr mới ở dưới đây.
bạn làm ơn tạo hộ mình cái file cer cho cái csr của mình, hoặc để chắc ăn bạn tạo hộ mình cái file mới từ máy bạn cug dc.
mình làm từ hôm wa dến giờ mà ko dc, dành nhờ bạn vậy
cám ơn bạn nhiều.

TraiNgheoHn

đây là 2 phần mềm mà mình muốn cài vào đt, mình đã tạo file csr và cung đã nhận dc file cer từ Dainhi roi, đem về sign thì đc 1 file sis, tải vào dt để cài thử nhưng no báo lỗi, nên mình đã tạo 1 cái csr mới ở dưới đây.
bạn làm ơn tạo hộ mình cái file cer cho cái csr của mình, hoặc để chắc ăn bạn tạo hộ mình cái file mới từ máy bạn cug dc.
mình làm từ hôm wa dến giờ mà ko dc, dành nhờ bạn vậy
cám ơn bạn nhiều.

Tất cả của bạn đây:

codedeamon

Các bạn làm ơn giúp tôi cho IMEI 353660011225632. Tôi xin cảm ơn và chúc các bạn một năm mới vui vẻ.

daotoan3Ihut

Bác Kojiro ơi, bác giúp em tạo file cer của con Ê61i này với.Số IMEI là:351878010134728.thanks bac nhé.Em mong tin của bá:D.

gaugau

Kojiro oi! cứu Mình với.

Mình đã tạo được file.csr và đã download về được file.cer, nhưng khi sữ dụng tool PDAVIET SIGN SISX thì trên dos báo là 'nhấn phím bất kỳ để thoát' .Xin được giúp.Cám ơn nhiều.

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã tạo được file.csr và đã download về được file.cer, nhưng khi sữ dụng tool PDAVIET SIGN SISX thì trên dos báo là 'nhấn phím bất kỳ để thoát' .Xin được giúp.Cám ơn nhiều.

Hehe, làm tới đó còn hỏi, còn không biết nhấn phím bất kỳ để thoát nữa!

Xong rồi đó bạn, lấy file đó mà cài. :D

--------------------------
À quên, lần sau có thắc mắc thì bạn (và tất cả mọi người) vào Yêu cầu thắc mắc thảo luận dử dụng mà hỏi nha! Nơi đây không để thảo luận! :D

gaugau

Chào Kojiro .

Kojiro ơi lỡ hỏi ở đây rồi lần sau mình sẽ qua bên kia, nhưng đồng ý là có file signed được tạo ra nhưng cài vào máy nó vẫn là bản trial.mình phải làm sao? giúp cho trót luôn nhé. Xin cám ơn.

-------------------------

Sign chỉ là cách đăng ký để cài PM thôi bạn à, còn trial hay full là do PM đó đã được reg chưa thôi! PM nào cò trial thì bạn tìm xem có cách reg ko để reg nha! Còn cài vào phone chạy được lên trial là xong rồi! Để sử dụng lâu dài bạn reg là ok!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.