• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Đề nghị ghi rõ họ tên để tránh hiểu lầm.=)) =)) =))
Mai hoặc ngày kia anh họp ở HD nhưng đi theo đoàn,nếu rảnh anh sẽ alo các chú.Lâu ko đàn đúm rồi.
Bác ơi, họp xong thì ở lại chơi luôn đến chiều với anh em cho đã bác ạ. bác cứ báo cáo bà xã ở nhà là họp cả ngày, tối ăn cơm hội nghị là ổn đó bác ạ.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Ôi giời ơi chán quá.sao chả con em nào dại dột cắm đầu zô để em nói nhời yêu thương tý nhẻ.các bác có con,cháu,em hay hàng xóm cũng dc độ tuổi từ 16 đến 22 ko giới thịu cho em phát (phải xinh và tươi ấy nhá).ôi chán thế.:(:)(:)((

kdv2108

Active Member
Ôi giời ơi chán quá.sao chả con em nào dại dột cắm đầu zô để em nói nhời yêu thương tý nhẻ.các bác có con,cháu,em hay hàng xóm cũng dc độ tuổi từ 16 đến 22 ko giới thịu cho em phát (phải xinh và tươi ấy nhá).ôi chán thế.:(:)(:)((
Chú cẩn thận đấy,dưới 18 tuổi là có chuyện.:))
Anh đi theo đoàn rồi về luôn ko qua ace đc

thangbb

Anh đi theo đoàn rồi về luôn ko qua ace đc

hôm nào a và Hiển lên 1 buổi giao lưu cho đông đủ, ae ở hd này thì đơn giản hơn

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.

Ý em có làm gì đâu.cùng lắm em chỉ khám chứ đâu có phá đâu.=))
2 tháng rùi chưa mò về hải dương.nắng ngại về thế.hôm nào có bia cỏ các bác báo cho em trước cho e 1 tý nhá để em còn bít mò về.

mrlingling

Active Member
Optimus 2X đó. Muốn úp double thế thì mua Optimus dùng đê anh em, loại này mà spam thì ......................đại tiện

:)) gio thi e da hieu :)) the thi mua han galaxy SIII moi lan tra loi dc han 4 phat cho mau' :))

khong_co_ai

Active Member
Xếp Diệp bận rộn quá, vậy làm thế nào anh em mới diện kiến bác được đây ạ?
:-? :-? :-? :-? :-? :-?

khong_co_ai

Active Member
Xếp Diệp bận rộn quá, vậy làm thế nào anh em mới diện kiến bác được đây ạ?
:-? :-? :-? :-? :-? :-?

kdv2108

Active Member
Cũng nhớ ace lắm nhưng đợt này đang bận chút,vừa rồi Trung về gặp Hiệp mà ko gọi anh