• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

thangbb

sang tuần ae ta giao lưu tý bia cho mát nhỉ ? aDiep và aHien lên buổi trưa hay chiều để ae con bố trí

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
spam lên 4 sao=)).các bác đừng ném gạck em nhá.tại bên kia post nhìu quá ko cho lên bài viết nên mò qua bên này spam tý.he he

thangbb

spam lên 4 sao=)).các bác đừng ném gạck em nhá.tại bên kia post nhìu quá ko cho lên bài viết nên mò qua bên này spam tý.he he

khu này cho ae dụng võ, tha hồ chém ko sợ bị ban nick. khống chế mỗi ngày 500bài/1 thành viên thôi nhé

bemeolovepethuy

khu này cho ae dụng võ, tha hồ chém ko sợ bị ban nick. khống chế mỗi ngày 500bài/1 thành viên thôi nhé
vậy là cứ làm việc thôi.hãy em nghĩ chúng ta tổ chức cuộc thi spam đi=)).phần thưởng là 1 chầu bia cỏ nhỉ.

khong_co_ai

Active Member
Chiều Chủ nhật 27/4 được không anh em. nhất trí thì anh em vào bỏ phiếu biểu quyết nhé
Lần này port chỉ lên có 1 bài thôi. he.......he...........

Chỉnh sửa cuối:

bemeolovepethuy

Chiều Chủ nhật 27/4 được không anh em. nhất trí thì anh em vào bỏ phiếu biểu quyết nhé
Lần này port chỉ lên có 1 bài thôi. he.......he...........

có em đây.để thứ 6 em mò về.la la.
Ps: sao ko post 2 bài nữa anh T =)/

thangbb

Trung lần này post lên chỉ có 1 bài thì chắc là máy lởm rồi, có loại post lên 1 lúc 4 bài chắc mạnh lắm ?

Chỉnh sửa cuối:

mrlingling

Active Member
24 tháng 4 âm lịch hả bác? giờ bác T đổi máy gì mà dùng lịch âm thông báo trên màn hình thế bác? :))

khong_co_ai

Active Member
24 tháng 4 âm lịch hả bác? giờ bác T đổi máy gì mà dùng lịch âm thông báo trên màn hình thế bác? :))
27/5 sao chú lại bảo là 24 tháng 4, chú định quay lại thời gian để làm tiếp vụ áo xanh à????

khong_co_ai

Active Member
27/5 sao chú lại bảo là 24 tháng 4, chú định quay lại thời gian để làm tiếp vụ áo xanh à????

khong_co_ai

Active Member
ka... ka........... lại lên 2 bài rồi, phong độ ta lại trở lại như sưa rồi..............................

khong_co_ai

Active Member
Thắng ơi xem vụ này thế nào?Kiếm cho ace mấy cái key dùng chơi đê....
http://www.tinhte.vn/threads/1268422/
Loại này vài hôm là chết yểu hết. cứ sài vietmap còn hay hơn nhiều, đặc biệt là nó update thường xuyên và định vị khá chính xác. Ít nhất thì với dòng winmobil tui đã được trải nghiệm với con cruise 09 rồi. quá tuyệt vời luôn, tất nhiên độ chính xác còn phải phụ thuộc vào thiết bị GPS nữa nhưng phần mềm cũng không kém phân quan trọng.

thangbb

sao bằng vietmap được hả a Diệp ơi. key hợp pháp có 650k cho 1 imei thôi nhé, mua 10 key giá 620k
còn chưa thấy ai có key ngoài rẻ hơn

PhamHien

Chiều CN okie luôn! Bác Thắng xem có cái SIM Vitteo số đẹp nào dễ nhớ để cho cái nhé!

Bia lần này là vụ "Áo xanh" đấy! Anh Diệp ơi lâu rồi không gặp. Bia đê!

PhamHien

Chiều CN okie luôn! Bác Thắng xem có cái SIM Vitteo số đẹp nào dễ nhớ để cho cái nhé!

Bia lần này là vụ "Áo xanh" đấy! Anh Diệp ơi lâu rồi không gặp. Bia đê!